các bác cho e hỏi lá số này có theo QĐ được lâu dài không ạ hay làm nghề tự do

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nguyenvuhainam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

các bác cho e hỏi lá số này có theo QĐ được lâu dài không ạ hay làm nghề tự do

Gửi bài gửi bởi nguyenvuhainam »

Hình ảnh ^:)^
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: các bác cho e hỏi lá số này có theo QĐ được lâu dài không ạ hay làm nghề tự do

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Chào em,

Anh không xét số, chỉ nhìn lá số nên tùy duyên may em. Qua lá số, Mệnh có Tướng gặp Tuần, Quan có Khôi, Tướng gặp Triệt nên số làm cơ quan nhà nước không bền. Đôi lời nhìn nhận chủ quan, tùy duyên em nhìn nhận và hành động nhé.

Chúc thành công & thuận lợi!
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, nguyenvuhainam
Đầu trang

Đại đại
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: các bác cho e hỏi lá số này có theo QĐ được lâu dài không ạ hay làm nghề tự do

Gửi bài gửi bởi Đại đại »

nguoigiaochi đã viết: 20:23, 22/12/19 Chào em,

Anh không xét số, chỉ nhìn lá số nên tùy duyên may em. Qua lá số, Mệnh có Tướng gặp Tuần, Quan có Khôi, Tướng gặp Triệt nên số làm cơ quan nhà nước không bền. Đôi lời nhìn nhận chủ quan, tùy duyên em nhìn nhận và hành động nhé.

Anh coi giúp e lá số của e luôn đc ko a
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

À, tất nhiên là không em. Anh thực kỹ tính và có nguyên tắc riêng. Cách em trình bày, diễn đạt nó không vừa ý anh nhưng anh vẫn góp lời em như vậy là đủ và em may rồi. Anh nói thẳng & thật để giúp em khéo léo hơn mà dễ dàng ghi bàn ở đường đời. Anh không giúp hơn vì anh không có cảm tình. Vậy nhé! Done!
Được cảm ơn bởi: Đại đại, anhthu5993
Đầu trang

thamsinhb
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thamsinhb »

Em có làm bên trinh sát,hay công việc phải đi lại nhiều không ?
Đầu trang

nguyenvuhainam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thamsinhb đã viết: 20:56, 22/12/19 Em có làm bên trinh sát,hay công việc phải đi lại nhiều không ?
dạ có a ạ. công việc e đi lại nhiều ạ
Đầu trang

nguyenvuhainam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguoigiaochi đã viết: 20:23, 22/12/19 Chào em,

dạ. e cám ơn ạ
Đầu trang

thamsinhb
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thamsinhb »

số của em sẽ gắn bó lâu dài với quân đội,anh thấy những người có phục binh ở thân thường theo quân đội lâu dài
Đầu trang

nguyenvuhainam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thamsinhb đã viết: 21:37, 28/12/19 số của em sẽ gắn bó lâu dài với quân đội,anh thấy những người có phục binh ở thân thường theo quân đội lâu dài
dạ vâng, em thì thích tự do tự tại, gia đình thì luôn muốn ở trong đó sợ ra ngoài không làm được việc gì cả.hehe
Đầu trang

Dương đình ngọc báu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dương đình ngọc báu »

Bạn ơi cho minh hỏi làm sao lấy lá số vậy bạn ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”