Các bác ơi! hãy cứu vớt 1 linh hồn...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
haitranvp
Chính thức
Chính thức

Các bác ơi! hãy cứu vớt 1 linh hồn...

Gửi bài gửi bởi haitranvp »

Em đi xem, ôgn thầy bói nói số em sau này rất cực khổ, vất vả, nói chung nói rất nhiều điều bất hạnh khiến em toát mồ hôi, bây giờ em cũng k muốn nhắc đến khiến em trong tâm luôn bất an. Em rất mất bình tĩnh các bác ah, tuy nhiên là người được học hành tử tế, em muốn nhờ các bác xem giúp tuổi của em dưới góc độ khoa học, không thể nghe ông kia phán linh tinh rồi đâm lo sợ được. Kính mong các bác hãy ra tay cứu giúp em, các bác cứ phán thật lòng, dù có xấu em vẫn dám đối mặt với sự thật. Em là nữ, sinh ngày 20/12/1982 dương (khoảng 17h- 18h tối), chồng em sinh năm 1974. Đa tạ các bác có lòng trước ah. DT: 0912422312
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Các bác ơi! hãy cứu vớt 1 linh hồn...

Gửi bài gửi bởi lame3 »

Hình ảnh
giúp chi link lá sô
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlang »

em lấy chồng năm 24 tuổi ah? thực ra thì những khó khăn vất vả em đã trải qua nhiều rồi đâu phải ít nữa, có gì đáng sợ đâu phải ko. những gì trước mắt sáng sủa hơn trước nhiều. nếu trên đầu hay trên mặt em đã có một cái sẹo thì đó là dấu hiệu tai qua nạn khỏi, chưa có thì đề phòng tai nạn, cướp giật.
Đầu trang

haitranvp
Chính thức
Chính thức

Bac Thamlang ơi! em bước sang tuổi 27 mới lấy chồng bác ah. Bác có thời gian thì cụ thể hơn cho em với nha! thanks bác nhiều nhiều ah.
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlang »

cụ thể hơn thì khó nói lắm, số em mệnh ko vững thân cũng yếu ẩn tàng nhiều hung hoạ nên những cái khác ko thể nói liều đc. tài bạch tốt, có nhiều tiền, con cái thành đạt tài giỏi. vợ chồng khi cưới hỏi thì bị rất nhiều trở ngại, cấm cản của hai bên gia đinh và bạn bè. cung thân ở thiên di có quý thì nên cúng dường vào chùa để nhận đc sự che trở của chư phật. phúc cung khá tốt có thể hoá giải nhiều hạn hoạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phamducthao »

Lá số này có mệnh gần giống của tôi, nhưng vòng đại vận của tôi ko vất vả như bạn.
Theo lá số cho thấy bạn rất vất vả trong vòng đại vận 14 - 23, vòng đại vận 24- 33, có đỡ vất vả hơn chút ít nhưng cũng gặp nhiều chuyện thị phi, lá số này nên lấy chồng muộn, muộn hơn nữa thì thì tốt hơn. vì Phu quân có Vũ Khúc Tham LAng nên tảo hôn sẽ bị hình khắc nặng.
Trong cuộc đời dễ bị kẻ xấu ăn chặn, ăn quỵt mất tiền...
Đầu trang

phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Bạn là con thứ mấy trong nhà?
Đầu trang

haitranvp
Chính thức
Chính thức

dạ, thưa bác em là con thứ 3 trong nhà, còn nếu kể cả 1 chị gái mất rồi, thì em là con thứ 4 bác ah. Có gì bác phán tiếp giúp em với ah.
Đầu trang

phamducthao
Tam đẳng
Tam đẳng

Trên lá số cho thấy Người sinh thứ 4 trong gia đình là khá nhất, tức là bạn.( với điều kiện người chị đã mất phải sinh ra có tiếng khóc chào đời chứ ko tính hiện tượng sảy thai).
nếu tôi ko nhầm thì người đã mất là người thứ 3.
Bạn là người dễ kiếm tiền, nhưng tiền cũng Hao nhanh chóng, do phải chi tiêu trong những việc bất khả kháng, chứ ko phải là người Hoang phí, một phần cũng do bạn bè và anh em trong gia đình.
Đầu trang

haitranvp
Chính thức
Chính thức

Vâng, người chị của em đến 3 tuổi mới bị mất do tai nạn giao thông. Do đó, em là con thứ 4 bác ah. Em lấy chồng năm 27 tuổi, chồng em lại sinh năm 1974, như vậy dần và tuất cũng hợp nhau, nhưng tam hợp lại hóa tam tai phải không các bác? Và con em sinh 1/9/2008 (con trai sinh vào 17h40)- tức mệnh hỏa, mà 2 vợ chồng em lại mệnh thủy. Vậy thủy có khắc hỏa không ah? Mong đc các bác tư vấn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”