Cách cục Phủ Tướng triều viên, cháu/em mong cao nhân hữu duyên chỉ điểm. Đa tạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hồng Anh1607
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cách cục Phủ Tướng triều viên, cháu/em mong cao nhân hữu duyên chỉ điểm. Đa tạ.

Gửi bài gửi bởi Hồng Anh1607 »

Hình ảnh

Cháu/em mới biết và nghiên cứu tử vi thôi ạ. Cháu mong các cô chú anh chị hữu duyên xem giúp cháu để cháu hiểu hơn ạ.
Đầu trang

Hồng Anh1607
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cách cục Phủ Tướng triều viên, cháu/em mong cao nhân hữu duyên chỉ điểm. Đa tạ.

Cháu mong cô chú/anh chị hữu duyên bớt chút thời gian xem giúp cháu ạ, cháu chân thành cảm ơn ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cách cục Phủ Tướng triều viên, cháu/em mong cao nhân hữu duyên chỉ điểm. Đa tạ.

Gửi bài gửi bởi koollee »

Bạn có thắc mắc chỗ nào khi nghiên cứu thì cứ nêu ra, mọi người ghé xem nếu trả lời được cho bạn thì trả lời.
Mà bạn nhờ cao nhân chỉ điểm thì chắc khó, đợi hữu duyên với cao nhân thì lại càng khó nữa :)
Được cảm ơn bởi: Hồng Anh1607
Đầu trang

Hồng Anh1607
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 22:39, 22/05/19 Bạn có thắc mắc chỗ nào khi nghiên cứu thì cứ nêu ra, mọi người ghé xem nếu trả lời được cho bạn thì trả lời.
Mà bạn nhờ cao nhân chỉ điểm thì chắc khó, đợi hữu duyên với cao nhân thì lại càng khó nữa :)
Vâng ạ, chủ yếu là cháu đang thấy là cháu làm ăn công việc không được tốt lắm nên cháu muốn hỏi điều đó ạ. Với lại cháu có ý muốn đi du học, cháu muốn biết điều đó có thuận lợi không ạ. Nếu khó khăn mà vẫn làm được thì cũng tốt ạ
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Hồng Anh1607 đã viết: 23:22, 22/05/19
Vâng ạ, chủ yếu là cháu đang thấy là cháu làm ăn công việc không được tốt lắm nên cháu muốn hỏi điều đó ạ. Với lại cháu có ý muốn đi du học, cháu muốn biết điều đó có thuận lợi không ạ. Nếu khó khăn mà vẫn làm được thì cũng tốt ạ
Mình hơn bạn có 1 tuổi thôi, đừng xưng cháu, mình tổn thọ mất.

Mình không biết xem. Nhưng xin được nghiệm 1 chút, bạn đồng ý thì phản hồi giúp mình nhé, cảm ơn bạn.

Theo lá số của bạn, mình thấy năm nay trục trặc và xích mích trong công việc, có thể là do không phải bạn làm nhưng bạn lại gánh 1 phần hậu quả, kiểu bị liên đới. Tuy bị như vậy nhưng cuối cùng mọi chuyện vẫn được giải quyết ổn, không quá nghiêm trọng, chỉ bị mất 1 khoản tiền. Bạn có đang làm về chế biến thực phẩm không?
Bố mẹ bạn là giáo viên hay có làm về đông y, thuốc thang, dược phẩm? Bố mẹ khá tín ngưỡng tâm linh?

Về ý định du học. Năm nay bạn đã muốn đi rồi, nhưng mình thấy sang năm dấu hiệu đi khá rõ, có thể cuối năm nay đầu năm sau là bạn quyết định đi thôi.
Cung phu và tử tức của bạn thể hiện sự chậm muộn, bạn cần chú ý cẩn thận vì có dấu hiệu sẩy bỏ.

Về tình duyên thì năm nay bạn dễ gặp đổ vỡ trong chuyện tình cảm, đang yêu thì dễ cãi vã, đột ngột gặp sóng gió. Đang tìm hiểu thì sẽ gặp những trường hợp dù có ưng ý nhưng cũng không thành, qua nhanh chóng vánh.

Có gì không phải, bạn thông cảm giúp mình nhé. Cảm ơn bạn!
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy phá cách rồi . Cách Phủ Tướng không triều chi hết . Thân cư Quan Lộc, VCD nhưng không được là không, đây 2 không nằm trong đó Âm Dương mới cần không ) . Thứ 3 Cung Tài mà ngộ Đia kiếp tiền kiếm không ra, Phủ mà ngộ Đia kiếp bị người ta móc ruôt .
Số nầy làm ăn vất vả, nếu có học cao đi nữa cũng không ai dù ng .
Số nầy trong 12 năm chỉ có năm Sửu và năm Ngọ . Chờ đến năm 2021 lợi dung thời cơ để kiếm tiền , để coi lời tôi nói đúng không .
Được cảm ơn bởi: Hồng Anh1607
Đầu trang

Hồng Anh1607
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 14:58, 23/05/19
Hồng Anh1607 đã viết: 23:22, 22/05/19
Mình hơn bạn có 1 tuổi thôi, đừng xưng cháu, mình tổn thọ mất.

Mình không biết xem. Nhưng xin được nghiệm 1 chút, bạn đồng ý thì phản hồi giúp mình nhé, cảm ơn bạn.

Theo lá số của bạn, mình thấy năm nay trục trặc và xích mích trong công việc, có thể là do không phải bạn làm nhưng bạn lại gánh 1 phần hậu quả, kiểu bị liên đới. Tuy bị như vậy nhưng cuối cùng mọi chuyện vẫn được giải quyết ổn, không quá nghiêm trọng, chỉ bị mất 1 khoản tiền. Bạn có đang làm về chế biến thực phẩm không?
Bố mẹ bạn là giáo viên hay có làm về đông y, thuốc thang, dược phẩm? Bố mẹ khá tín ngưỡng tâm linh?

Về ý định du học. Năm nay bạn đã muốn đi rồi, nhưng mình thấy sang năm dấu hiệu đi khá rõ, có thể cuối năm nay đầu năm sau là bạn quyết định đi thôi.
Cung phu và tử tức của bạn thể hiện sự chậm muộn, bạn cần chú ý cẩn thận vì có dấu hiệu sẩy bỏ.

Về tình duyên thì năm nay bạn dễ gặp đổ vỡ trong chuyện tình cảm, đang yêu thì dễ cãi vã, đột ngột gặp sóng gió. Đang tìm hiểu thì sẽ gặp những trường hợp dù có ưng ý nhưng cũng không thành, qua nhanh chóng vánh.

Có gì không phải, bạn thông cảm giúp mình nhé. Cảm ơn bạn!
Cảm ơn bạn, bạn nói đúng, nhưng người làm về thực phẩm là mẹ mình. Và năm nay thì tính tới hiện tại mình không có tình cảm với ai cả.
Mình hy vọng mọi chuyện đều tốt cả ^^
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Hồng Anh1607 đã viết: 21:24, 23/05/19
Cảm ơn bạn, bạn nói đúng, nhưng người làm về thực phẩm là mẹ mình. Và năm nay thì tính tới hiện tại mình không có tình cảm với ai cả.
Mình hy vọng mọi chuyện đều tốt cả ^^
Cảm ơn bạn đã phản hồi. Chúc bạn mọi chuyện đều tốt cả ^^ :-bd
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

CHUONGZKHUE đã viết: 20:20, 23/05/19 Số nầy phá cách rồi . Cách Phủ Tướng không triều chi hết . Thân cư Quan Lộc, VCD nhưng không được là không, đây 2 không nằm trong đó Âm Dương mới cần không ) . Thứ 3 Cung Tài mà ngộ Đia kiếp tiền kiếm không ra, Phủ mà ngộ Đia kiếp bị người ta móc ruôt .
Số nầy trong 12 năm chỉ có năm Sửu và năm Ngọ . Chờ đến năm 2021 lợi dung thời cơ để kiếm tiền , để coi lời tôi nói đúng không .
Tài mình tướng kiếp đây nhưng tiền kiếm không ra thì không phải . Phủ không kiếp các thứ đây mà ruột vẫn trong bụng hahaha. Thầy đừng hù con nhang vậy chứ
Đầu trang

Hồng Anh1607
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 20:20, 23/05/19 Số nầy phá cách rồi . Cách Phủ Tướng không triều chi hết . Thân cư Quan Lộc, VCD nhưng không được là không, đây 2 không nằm trong đó Âm Dương mới cần không ) . Thứ 3 Cung Tài mà ngộ Đia kiếp tiền kiếm không ra, Phủ mà ngộ Đia kiếp bị người ta móc ruôt .
Cảm ơn bác, cháu sẽ cố gắng hơn trong công việc ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”