Chán chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Chán chồng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Giờ mình chỉ mong chóng giàu để nuôi 2 đứa con, chứ chán chồng và cả nhà chồng lắm rồi :-< chả nhờ vả được gì còn gây rắc rối phiền phức cho mình, chán lắm. Chả còn tình cảm đéo gì nữa rồi, chả biết bao giờ thoát được, chán lắm rồi. Kinh khủng! Sắp đẻ rồi nhưng thấy quá bế tắc, không biết nên như nào, chứ không muôn dây dưa vào mấy người kia nữa, kinh tởm!
Hình ảnh
Chả nhẽ em phải đợi 18 năm nữa các con trưởng thành thì mới được đi tu :( còn nặng lòng với các con lắm :-<
Được cảm ơn bởi: thamvu88, 12010277, Tiểu Y Tiên, Mi la
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Chán chồng

Mệnh vcd tiền vận lận đận, giờ 30t rồi mà vẫn chưa yên, vẫn thấy khổ với chồng, con cái thì tốt chả gây phiền phức cho mình mấy, số mình chắc chỉ nhờ được con cái làm niềm an ủi :-< tiền thì đủ Ăn chưa đến mức phải vay mượn mỗi tội sau này đẻ đứa thứ 2 thì không biết như nÀo :-<
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Hic chị Lộ cười lên em xem nào
Được cảm ơn bởi: lobangtho91
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Hi chắc đời là bể khổ quá c ạ, e chưa có chồng cũng khổ nè. Nợ tùm lùm kaka. Đi làm Cty Bds thì gạ nhân viên vay tiền đi Du lịch, đi bét nhè sing ma lai, nha trang, phú quốc.. mà đi toàn ở Vinpearl, ks.
Rồi khi cty phá sản lại đòi nợ gấp. Giờ e thành con nợ của nhân loại rồi, lại ăn thêm dịch bệnh này nữa. Huhuhu
Đầu trang

Green Mountain
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Green Mountain »

lobangtho91 đã viết: 20:29, 29/03/20 Mệnh vcd tiền vận lận đận, giờ 30t rồi mà vẫn chưa yên, vẫn thấy khổ với chồng, con cái thì tốt chả gây phiền phức cho mình mấy, số mình chắc chỉ nhờ được con cái làm niềm an ủi :-< tiền thì đủ Ăn chưa đến mức phải vay mượn mỗi tội sau này đẻ đứa thứ 2 thì không biết như nÀo :-<
Chắc cung Phu bị Triệt và có nhiều sát tinh
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Có hoá lộc cung tài tốt thế kia mà ta, gặp đv thiên ko thôi
Đầu trang

Valkyrie Randgris
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Valkyrie Randgris »

Năm nay còn khổ nữa, cố giữ tinh thần để sinh con cho thuận lợi, chồng hãm kệ nó đi. Qua 45 cuộc sống tốt lên nhiều rồi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Cung phu em cũng có thiên không cô quả nè chị ơi. Đàn ông nó chỉ quậy ko thôi à. Mà nó nghèo nữa ko có gì đâu. Con nào hên thì lấy đc thằng giàu con nào xui quá thì chịu. Nó ko có giúp đỡ đc gì đâu chời ơi. Ở nhà ăn ngủ cho sướng. Có chút đỉnh tiền thì làm ăn đầu tư. Đói cũng đc mà no cũng được. Miễn sao đủ tiền uống trà sữa mua sắm lặt vặt rồi tiền đi chơi còn hơn dính vô mấy thằng ghẻ cùi này. Mấy thằng này ko có 1 xu nào đâu nhưng giỏi làm khổ và giỏi quậy lắm. Với kinh nghiem của em là tụi nó chỉ giỏi xạo lolz và bám đuôi theo quấy phá thôi. Nếu nó có phụ tiền nuôi con chút đỉnh thì kệ để nó ở đó còn quậy thì cho nó biến đi luôn cho đẹp trời. Em đả trãi qua biết bao nhiêu thằng ng tình nói thật đàn ông chỉ là thứ lolz. Thằng nào có tiền có sự nghiep biết lo tính chuyện nghiêm túc thì lấy còn bá dơ lấy về có đc gì đâu. Chán thì tống cổ lun cho r.
Được cảm ơn bởi: lobangtho91, tung180894, aloner9661, nhuquynhnd135
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Cái giống gàn dở nó khổ vậy đấy, chán lắm rồi, mấy nữa đẻ bắt nó nộp tiền thuê osin không thì nghỉ việc ở nhà mà chăm vợ, chứ cty thì sắp sập đến nơi rồi, dịch có làm ăn được j đâu mà đi làm, :-<chắc m sẽ bỏ sớm hơn 45t
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Mình đã bảo bố mẹ là mẶc kệ nó rồi, cái ý thức nó chỉ đến vậy nói làm gì nhiều, mình dây vào 1 lần nó kéo đàn kéo đống hang hốc ra cắn, kinh lắm rồi, mặc kệ nó thôi, có còn liên quan j đến nữa đâu mà nói, con đẻ ra thì phải nuôi chung, còn ko muốn trách nhiệm nuôi con thì cứ thế mà đi thôi, chứ nhà t đâu phải ko nuôi được cháu, kệ mả nhà nó chứ t giờ liên quan j nữa, chả xin xỏ chả nhờ vả đếu j. Giờ sống vì con cái chứ những loại đấy thì mặc mả nhà chúng nó thôi, tốt xấu chúng nó hưởng nó gánh với nhau chứ mình có liên quan dek j :|
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, Tradao
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”