Cháu có thể theo con đường diễn viên được không ạ? Liệu có số nổi tiếng k ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoa Đài Lệ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu có thể theo con đường diễn viên được không ạ? Liệu có số nổi tiếng k ạ?

Gửi bài gửi bởi Hoa Đài Lệ »

Lá số này có số theo con đường nghệ thật ca hát diễn xuất k ạ ? Hay chỉ có thể theo nghiệp gia đình ạ ?
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cháu có thể theo con đường diễn viên được không ạ? Liệu có số nổi tiếng k ạ?

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Bạn hát một bài up lên youtube cho mọi người thẩm, hoặc diễn một đoạn kịch up lên mọi người xem diễn xuất.

Chứ nếu giọng ống bơ gỉ, ngoại hình xấu, lại đơ đơ không biết diễn thì dù lá số nghệ thuật đến mấy cũng vô ích đòi đi theo nghệ thụt :))
Đầu trang

Hoa Đài Lệ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cháu có thể theo con đường diễn viên được không ạ? Liệu có số nổi tiếng k ạ?

A xem giúp e với ạ. E cảm on ah
Tập tin đính kèm
3E0F9052-FC3A-4990-8958-A4EC1E77E1EA.jpeg (259.47 KiB) Đã xem 895 lần
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Có thể nhưng thị phi rắc rối nhiều. Cung Phu đẹp nên nhờ ở chồng nhiều, hôn nhân ko tệ. Vợ chồng đều đào hoa. Thiên không hội đào hoa, tài hoa nhưng trời ko thuận. Phúc đẹp.
Trong đẹp có xấu trong xấu có đẹp. Khá phù hợp với phận lênh đênh của giới showbig. Mình chém thui nhé. :v 8-> 8-> 8->
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Hoa Đài Lệ đã viết: 15:48, 14/03/19 A xem giúp e với ạ. E cảm on ah
Em có thể vừa Phùng má vừa Há miệng cùng 1 lúc được không!? Nếu em làm được, em sẽ là một ca sĩ nói tiếng trên thế giới, không chỉ ở đất nước này.
Đầu trang

Hoa Đài Lệ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huynh19 đã viết: 16:24, 14/03/19
Hoa Đài Lệ đã viết: 15:48, 14/03/19 A xem giúp e với ạ. E cảm on ah
Em có thể vừa Phùng má vừa Há miệng cùng 1 lúc được không!? Nếu em làm được, em sẽ là một ca sĩ nói tiếng trên thế giới, không chỉ ở đất nước này.
Hic. A troll e quá vậy. Chắc e k có số theo. E học thanh nhạc vài năm mà cha mẹ k cho học, k muốn e theo nghệ thuật. Vậy chắc e chỉ nên ở nhà làm cho công ty gia đình thôi đúng k ạ
Đầu trang

Hoa Đài Lệ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

silverlight267 đã viết: 15:58, 14/03/19 Có thể nhưng thị phi rắc rối nhiều. Cung Phu đẹp nên nhờ ở chồng nhiều, hôn nhân ko tệ. Vợ chồng đều đào hoa. Thiên không hội đào hoa, tài hoa nhưng trời ko thuận. Phúc đẹp.
Trong đẹp có xấu trong xấu có đẹp. Khá phù hợp với phận lênh đênh của giới showbig. Mình chém thui nhé. :v 8-> 8-> 8->
Dạ. E cảm ơn ạ. E k biết sau này có cơ hội theo k ạ. :( gia đình hay cấm đoán e quá. K cho e học. Tại nói rằng theo thì thị phi tai tiếng k được. Thật sự thì e rất thích. Đến độ tuổi nào thì cơ hội đó đến với e ạ ?
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Năm sau thì hơi miễn cưỡng, 2023 có thể có chút tiếng tăm nếu bạn cố gắng. Bảo là theo nghề này thuận lợi, thành danh thành minh tinh đại minh tinh thì hơi khó, vì ngoài Thái Âm đắc địa thì Xương Khúc cũng phải đắc địa nữa, nhưng ngược lại mệnh hội khôi việt thì vẫn miễn cưỡng có thể.
Quan trọng là bạn có thực tâm với nghề và yêu nghề. Bạn chắc cũng xinh xắn, nếu để ý giữ gìn và tập luyện vóc dáng, kham khổ thì vẫn có cơ hội. Trên người chắc cũng có khiếm khuyết hoặc sẹo, nhưng thời đại bây giờ sửa vô tư :)) :)) :))
2017 bạn có sự kiện gì liên quan đến âm nhạc?
Đầu trang

Hoa Đài Lệ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

2017 em đang ôn thi đại học. E ôn thanh nhạc, thầy kêu thi viện âm nhạc, anh trai e quen bầu lăng xê ca sĩ mà e lại chỉ thích diễn viên. Mà hồi đó e dính nhiều thị phi và buồn quá. E trượt sân khấu điện ảnh mà k hiểu sao trượt trong khi tại lớp học diễn e được đánh giá tốt nhất cả về thanh và sắc. Ngoại hình thì em khá có tiếng về thanh sắc nhưng chiều cao em chỉ dừng ở m58. Hiện tại em học về beauty làm đẹp, tương lai mở spa. Nhưng trong lòng vẫn mong muốn sau này có cơ hội toả sáng le lói 1 lần ạ. Hihi
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Luận tình cảm cho em thêm 1 câu: tình cảm thị phi rắc rối nhiều, nên giữ gìn bản thân, kẻo ôm hận về sau.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”