Cho em hỏi lá số ng này có sợ hay nể vợ không.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cho em hỏi lá số ng này có sợ hay nể vợ không.

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Yennamthien đã viết: 08:38, 26/11/22
Rose Carrier đã viết: 18:19, 25/11/22 Mình là thành viên mới xin chào các anh chị trong diễn đàn.

Các anh chị cho mình hỏi là lá số của người này có thuộc tuýp ng sợ vợ, nê vợ không. Mình xin cảm ơn.
Lá số này không phải là người sợ vợ đào hoa lấy vợ rồi vấn tình một đêm với vài cô
Chắc không?
Đầu trang

Tôn Ngộ Không !!!
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tôn Ngộ Không !!! »

Rose Carrier đã viết: 18:19, 25/11/22 Mình là thành viên mới xin chào các anh chị trong diễn đàn.

Các anh chị cho mình hỏi là lá số của người này có thuộc tuýp ng sợ vợ, nê vợ không. Mình xin cảm ơn.
Anh ta sợ bạn nhưng bố mẹ anh ta thì không sợ bạn

Bạn khá bảnh với chồng bạn

Nhưng Bạn sẽ khá mệt với 2 ông bà đó
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 09:41, 28/11/22

Lá số này không phải là người sợ vợ đào hoa lấy vợ rồi vấn tình một đêm với vài cô
Chắc không?
Đào hoa cư dậu xem các lá số nam đều nhiều gái thích dù không đẹp trai mà con trai khi gái thích thì kiểu tình một đêm rất nhiều còn người nào thiên hình kình dương ở mệnh đều khó tính cục tính và hơi tàn nhẫn
Đầu trang

begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Sợ vợ với nể vợ vì cha mẹ vợ quyền lực , nâng đỡ mình , 2 cái nó khác nhau , thương vợ mà nhường nó càng khác hơn nữa .
Nếu mình sai , bản cung yếu kém vô lực , thì cái nể vợ ở đây sẽ xét là giữ cân bằng cho gia đình , nhà vẫn còn có chủ chứ ko tới mức bê tha .
Thân cư thê vốn ko có ý nghĩa sợ hay nể vợ , nó mang tính chất coi trọng cung đó , Thân đóng cung nào thì cung đó như gắn liền với mình , ngoài yếu tố thân thể , thì viêc coi trọng đc nhiều sách suy ra là sợ là nể , bởi khi đi chơi về muộn , đứa trẻ quan tâm đến điều gì ? Nó tự hỏi về cha mẹ sẽ làm gì nó , từ đó suy ra sợ , nhưng thực chất có yêu thương , quan tâm mới nể nhau , mới muốn nắn chỉnh khiển người kia tốt hơn , còn như người dưng nước lã , nghiện hút tệ nạn , bạn có quan tâm hay muốn dạy , dăn đe ng ta hay ko ?
Giờ xã hội văn minh , sống có lập trường , chỉ có yêu hoặc ghét , chứ ít khi có sợ , nhất là với đàn ông , nếu có , thì là vì họ biết nghĩ , biết nhịn cho êm ấm gia đạo , hoặc hiểu người kia cunhx vì thương mình , hoặc tính trẻ con , nên nhường nhịn mà thôi !
Được cảm ơn bởi: hoavan004, Qúy Dậu, H_T_N_297
Đầu trang

Rose Carrier
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rose Carrier »

Yennamthien đã viết: 08:52, 28/11/22
Rose Carrier đã viết: 17:25, 27/11/22

Hix hix dạ vậy ngoài vấn đề đào hoa ra thì người này có hay nóng tính và đánh vợ không ạ ?.
Thiên hình kình dương ở mệnh thì người này kỹ tính hơi ác tính
Dạ em cảm ơn. Mà kỹ tính, hơi ác tính là sao vậy ạ em chưa hiểu lắm ?. Có khi nào mà xảy ra xung đột rồi hãm hại vợ không ạ ?
Đầu trang

Rose Carrier
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rose Carrier »

Tôn Ngộ Không !!! đã viết: 09:46, 28/11/22

Anh ta sợ bạn nhưng bố mẹ anh ta thì không sợ bạn

Bạn khá bảnh với chồng bạn

Nhưng Bạn sẽ khá mệt với 2 ông bà đó
Dạ em cảm ơn. Là ng này nếu lấy vợ thì sẽ sợ vợ đúng ko ạ. Với em khá bảnh với chồng là sao ạ ? Kiểu sẽ chiều chồng hay sao ạ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”