Chọn sai ngành nghề có thể phải trả giá cả cuộc đời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chọn sai ngành nghề có thể phải trả giá cả cuộc đời

Gửi bài gửi bởi ngoisaocodon2k »

Hello everyone. Trước tiên em cảm ơn mọi người đã dành thời gian ghé qua topic này. Em vừa mới thi thpt quốc gia, kết quả thì cũng gọi là tạm ổn ạ. Bây giờ em đang khá là băn khoăn giữa 2 sự lựa chọn: dược sĩ hoặc cô giáo(sư phạm toán). Bản thân em thì đều có thiện cảm với 2 nghề này. Bắt đầu từ ngày mai là đổi nguyện vọng rồi mà em còn đang phân vân, không biết sau này mình có hối hận vì chọn cái này mà k chọn cái kia hay không. Bây giờ thì thấy thích nhưng sau này thì không biết sẽ thế nào. Nhờ mọi người xem lá số này và xem em thích hợp với ngành nào hơn ạ, em rất mong nhận được reply của các cô chú, các anh chị trên diễn đàn.
Hình ảnh
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Chọn sai ngành nghề có thể phải trả giá cả cuộc đời

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

Post cả ls bát tự đi em gái. Đảm bảo đúng giờ sinh nhá.
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Phuc250585 đã viết: 20:51, 18/07/18 Post cả ls bát tự đi em gái. Đảm bảo đúng giờ sinh nhá.
cao nhân đây rồi. lá số tứ trụ của em đây ạ, em cảm ơn anh/chị rất nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Học dược nha mụi. Mà điểm chuẩn cao á. Cố lên
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

muội cảm ơn huynh/tỉ. cho muội hỏi là nếu muội theo cô giáo có được không vì 2 bên nội ngoại nhà muội đều làm trong ngành này, nên mẹ muội có vẻ k thích muội học dược lắm huhu. muội thực sự khó xử lắmm :( . Mà huynh/tỉ ơi muội định theo ngành dược học của trường đại học y dược thái bình, mẹ muội nói cái đó làm chi bằng sư phạm toán của đại học sư phạm được.(điểm chuẩn năm ngoái của 2 trường đều 26). huynh/tỉ nhớ rep lại nhaaa.
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mẹ mụi thích mụi học sư phạm nhưng mụi nói thích học dược mẹ mụi cũng ko phản đối đâu. Mụi có hợp ae trong nhà ko?
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huynh ơi, muội không dám làm phật ý mẹ đâu ạ, bố muội mất rồi nên muội cũng k muốn mẹ phải buồn lòng vì mình. Muội thấy hình như muội k được hợp với ae trong nhà lắm. Muội có 1 em trai ruột thua muội 1 tuổi và 1 em trai nữa(cùng mẹ khác cha) được 5 tuổi rồi.
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Huynh ơi sau này muội có thành công không ạ? Muội tra trên google thấy nói mệnh với thân(cư phúc đức) xấu. Rồi nói là thân chịu ảnh hưởng khi ra đời lập nghiệp, muội thì chuẩn bị ra đời lập nghiệp thật rồi, k biết xa quê hương cuộc đời có nở hoa hay là bế tắc đây ạ. huynh nhớ rep muội nha huynhhh
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mẹ muội lúc đầu cũng ủng hộ học dược nhưng mẹ tưởng là muội học ở đại học dược hà nội. Nhưng mà khi muội nói ở đại học y dược TB thì mẹ có vẻ k pleasant lắm. haizz. Muội cũng quyết định rồi huynhh ạ
nv1:sư phạm toán đại học sp hà nội 1
nv2:đại học y dược TB
nv3:sư phạm toán đại học sp hà nội 2
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huynhh ơi muội theo cô giáo có hợp không. Muội thì sợ là học sinh thời nay khác thời xưa, thời này là thời công nghệ rồi nên lỡ có nói câu chi sai mà post lên mạng là ngủm luôn á.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”