Chuyện tâm linh ngày đầu năm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoanghaui
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chuyện tâm linh ngày đầu năm

Gửi bài gửi bởi hoanghaui »

Lời đầu tiên, (em) xin chúc tất cả thành viên trong diễn đàn năm mới an khang, tiền tài sung túc. Chúc mọi người bình an qua mùa covid thứ 2!
Như tiêu đề, gia đình em có chút chuyện tâm linh muốn nhờ mọi người xem giúp. Chẳng là bà (em) mất đến nay gần 1 năm, nhưng bà hay về trêu em gái và mẹ em. Điển hình là mọi người lâu lâu vẫn thấy mùi quần áo và tiếng sột soạt trên nhà. Đêm qua em gái (em) nghe tiếng bà ngáy cả đêm dưới ban thờ. Bình thường em về nhà vẫn hay năm cạnh ban thờ thì lại cảm thấy rất yên bình. Nhưng chỉ cần em gái hay mẹ tới gần ngủ lf bị bà trêu. Từ nhỏ em được ông bà nuôi lớn, ngày mất cả nhà chỉ có mình em thấy mùi thi rữa mà không ai tin cả. Bát hương bà có cả tổ tò vò làm tỏ trong đó. Em không tin chuyện này lắm nhưng người nhà cắm hương thường không cháy, nhưng em xin đốt lại thì lại cháy bình thường. Ngày thường bà hay trách mẹ và em gái em, vì không lo lắng quan tâm gì còn làm em chiuh khổ. Mọi người đi qua cho em lời khuyên, nếu có thấy bà có khúc mắc gì mong được mọi người chỉ đường giúp (em) ạ. (Em) cảm ơn mọi người!Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Chuyện tâm linh ngày đầu năm

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”