Có bậc thầy nào luận giải dùm mình với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Có bậc thầy nào luận giải dùm mình với

Gửi bài gửi bởi larsion »

Thấy mọi người mấy nay rần rần chuyện tình duyên quá nên mình cũng muốn ké lá số. Có bậc thầy nào luận giải dùm mình với được không?
Lúc trước có người nói lá số này phải cứ lấy vợ đã rồi mọi sự mới thay đổi được mà mình nghe mơ hồ quá. Năm nay thì đại nạn 28t nữa, vừa chia tay ny, công việc thì bình bình thôi, tâm trạng cảm xúc thay đổi liên tục. Hỉ nộ ái ố đủ cả mặc dù không có gì tác động. Không biết số này ngóc đầu lên nỗi không nữa. Cảm ơn các chuyên gia trước :(

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Có bậc thầy nào luận giải dùm mình với

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

chào mừng bạn gia nhập hội độc thân ưu sầu, chúc bạn có một buổi tối tốt lành. :))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, cự nhật không kiếp, 12010277, larsion, koollee
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Hungternopil đã viết: 23:18, 02/07/19 chào mừng bạn gia nhập hội độc thân ưu sầu, chúc bạn có một buổi tối tốt lành. :))
Mới nghe qua là cũng phần nào đoán được là hội này vừa đông vừa đắt rồi. Hi vọng tất cả hội viên trụ lâu bền vững với hội để đưa nhau đến bến bờ xa xăm vậy :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, cự nhật không kiếp, Tealightdalat, 12010277, koollee
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Vãi cả 2 ông gay :)), à thôi 2 anh cho em gia nhập hội ế vs :x
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Hungternopil, larsion, koollee
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:40, 02/07/19 Vãi cả 2 ông gay :)), à thôi 2 anh cho em gia nhập hội ế vs :x
Vãi Cự Nhật ah, mấy top Ế có thánh Cự Nhật hiển linh. =)). Sao ế được vậy Cự Nhật ơi. =))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, koollee
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Tealightdalat đã viết: 10:20, 03/07/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:40, 02/07/19 Vãi cả 2 ông gay :)), à thôi 2 anh cho em gia nhập hội ế vs :x
Vãi Cự Nhật ah, mấy top Ế có thánh Cự Nhật hiển linh. =)). Sao ế được vậy Cự Nhật ơi. =))
ai dám gần mặt trời, nhất là mặt trời còn to bự, lại không kiếp nữa chứ. đắc thì làm việc quên ngày tháng mặc kệ gia đình, hãm dẹo thì gian manh kinh dị.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, cự nhật không kiếp, koollee
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 10:23, 03/07/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:40, 02/07/19
ai dám gần mặt trời, nhất là mặt trời còn to bự, lại không kiếp nữa chứ. đắc thì làm việc quên ngày tháng mặc kệ gia đình, hãm dẹo thì gian manh kinh dị.
Xin diễn đàn cái nút "haha" mà mãi không ai cho. Mặt Trời này chắc không gian manh đâu Hungternopil ơi. Mặt Trời này thấy dễ thương mà. Chắc chỉ bị vong "ăn nhiều" theo thôi. Ai gần ăn không lại nên de ra. =))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, cự nhật không kiếp, koollee
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Chị có nghe cổ tích k :> , mà thôi, càng lớn mới càng thấy thừa thãi đó chị ơi, haha =)) , nhìn mặt e thì chị càng k tin e đang tự do đâu ( lại ăn cự môn rồi :x ), chị thấy có giống anh nhà chị k =))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, koollee
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Hungternopil đã viết: 10:23, 03/07/19
Lý thuyết này có vẻ đúng :)) , nên chiêm nghiệm thêm nhiều anh à , để coi lại xem sao hình như mình hãm dẹo , thái dương kk hãm :)) , đúng vãi a ơi =))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Hungternopil, koollee, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 12:17, 03/07/19
Chị có nghe cổ tích k :> , mà thôi, càng lớn mới càng thấy thừa thãi đó chị ơi, haha =)) , nhìn mặt e thì chị càng k tin e đang tự do đâu ( lại ăn cự môn rồi :x ), chị thấy có giống anh nhà chị k =))
Chắc giống anh chỗ tự tin "kinh dị" chứ anh không có "gian manh" gì đâu. :)) . Anh hên quá mới 22-23 bị chị dụ mất tự do mất tiêu rồi. :))
Được cảm ơn bởi: koollee, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”