có phải lá số bất đắc kì tử???T.T

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Thanhhangn
Chính thức
Chính thức

có phải lá số bất đắc kì tử???T.T

Gửi bài gửi bởi Thanhhangn »

chào mọi người, em mới tập tành tử vi vài tuần. em nhìn thử lá số con bạn thân em đại vận có tang môn. 22 tuổi có có cả đống sao xấu. mệnh có triệt, phá quân hãm, cô thần thì có phải rất đáng ngại ko ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Thanhhangn
Chính thức
Chính thức

Re: có phải lá số bất đắc kì tử???T.T

Ai trả lời giúp em với ạ :(( :(( để e còn tìm cách hoá giải ạ
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

Thanhhangn đã viết: 14:54, 26/05/19 Ai trả lời giúp em với ạ :(( :(( để e còn tìm cách hoá giải ạ
Hóa cái gì và giải cái gì mới được, sự sống chết của số mạng con ng là do trời định ko thể nào thay đổi được. Lo quá hóa rồ rồi bị ngta lợi dụng như xúi đi cúng vong, cầu an, tiền thì mất lại ko dc cái gì nữa. Bạn anh nó sống ko mích lòng ai, hiền từ nhã nhặn, xa xứ khổ cực lo cho gia đình vẫn mới mất đây. Còn thứ sống mắc dịch mắc toi vẫn sống phè phè đấy thôi, chẳng hạn như anh =)). Lo sao được mà lo, giải sao được mà giải.
Đầu trang

Thanhhangn
Chính thức
Chính thức

tvthientuong đã viết: 16:08, 26/05/19
Thanhhangn đã viết: 14:54, 26/05/19 Ai trả lời giúp em với ạ :(( :(( để e còn tìm cách hoá giải ạ
Hóa cái gì và giải cái gì mới được, sự sống chết của số mạng con ng là do trời định ko thể nào thay đổi được. Lo quá hóa rồ rồi bị ngta lợi dụng như xúi đi cúng vong, cầu an, tiền thì mất lại ko dc cái gì nữa. Bạn anh nó sống ko mích lòng ai, hiền từ nhã nhặn, xa xứ khổ cực lo cho gia đình vẫn mới mất đây. Còn thứ sống mắc dịch mắc toi vẫn sống phè phè đấy thôi, chẳng hạn như anh =)). Lo sao được mà lo, giải sao được mà giải.
Ơ thế tức là em đoán đúng ạ? Và thế là ko ai vào trả lời đúng ko ạ :-S may thay nó qua tuổi 22 rồi. Nhưng e luôn nghĩ phóng sinh nhiều là sẽ thọ ra. Chắc tuỳ người. Cảm ơn a đã rep :)
Được cảm ơn bởi: tvthientuong
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Nếu học ĐH thì năm nay ra trường, xem ra nhà giàu ko lo. Chỉ sợ ko thọ để hưởng thụ :))
Anh đọc 3 Quốc hình như có món "Thất tinh tục mệnh đăng", em thử search xem có dc ko?
Nói thế thôi, chứ đoán là bạn này lấy ck sớm rồi.
Đầu trang

Thanhhangn
Chính thức
Chính thức

MarkHolland đã viết: 19:29, 26/05/19 Nếu học ĐH thì năm nay ra trường, xem ra nhà giàu ko lo. Chỉ sợ ko thọ để hưởng thụ :))
Anh đọc 3 Quốc hình như có món "Thất tinh tục mệnh đăng", em thử search xem có dc ko?
ôi sori anh nay em mới đọc tin. bạn em năm sau ra trường vì sinh đầu mậu dần cuối sửu, đi học cùng năm dần. nhà nó bố bộ đội mẹ giáo viên, nói chung cơ bản. nó có 1 thằng em kém gần 2 chục tuổi, cố lắm ms đẻ đc. anh xem có khi nào sai lá số thì tốt quá.
nhưng đúng là bạn em thân thiện đáng yêu, dễ yêu lắm, cơ mà có vài đời ny r toàn chả ra đâu với đâu.
Đầu trang

Thanhhangn
Chính thức
Chính thức

MarkHolland đã viết: 19:29, 26/05/19 Nếu học ĐH thì năm nay ra trường, xem ra nhà giàu ko lo. Chỉ sợ ko thọ để hưởng thụ :))
lá số nó đây ạ. nọ e xóa nhâm. mà a nhìn có phải nó lấy ck năm 25 tuổi ko ạ? e đang tập tính hihi
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”