Có phải năm sau 2023 lá số của em có hỷ sự không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Phuong0205
Chính thức
Chính thức

Có phải năm sau 2023 lá số của em có hỷ sự không ạ?

Gửi bài gửi bởi Phuong0205 »

Phuong.jpeg (182.83 KiB) Đã xem 304 lần
Đầu trang

Phuong0205
Chính thức
Chính thức

Re: Có phải năm sau 2023 lá số của em có hỷ sự không ạ?

Phuong.jpg (280.93 KiB) Đã xem 296 lần
Em có nghiên cứu và học hỏi cách xem lá số.
Theo như những gì em đã học được, cách xem hạn hỷ theo các sao lưu đào hoa, lưu hồng loan, lưu hỷ thần, (lưu thiên đức, lưu phúc đức) ở cung Mệnh Thân Nô thì tính là có tình yêu/ mối tình.
Năm sau em có lưu đào hoa, lưu hồng loan ở Mệnh, Thân và lưu Hỷ thần ở Nô.

Xét về hạn hôn nhân, thì sao Long Trì, Phượng Các, Thanh Long.

Năm sau, lưu niên 28 tuổi của em ở cung Quan Lộc có Long Trì, cung xung chiếu là cung Phu có Phượng Các.

Sao Thiên Hỉ sẽ là tháng có tình cảm bắt đầu, Lá số của em có thiên hỉ ở cũng Tử - tháng 1.

Với những thông tin ở trên, không biết lập luận của em có đúng không ạ?

Mọi người có thể cho em một số thông tin về cung Phu của em không ạ? Hình tướng, tính cách, công việc, đã gặp nhau hay chưa?

Một số thông tin về em: hiện đang ở nước ngoài, đi du học từ năm 2014, đang học thạc sĩ về Computer Sciences,
Đầu trang

Phuong0205
Chính thức
Chính thức

Re: Có phải năn sau 2023 lá số của em có hỷ sự không ạ?

Tiến thoái lưỡng nan

Em nhận được lời khuyên dựa theo lá số thì nên đợi sau 30 mới lấy chồng để tránh tan vỡ.
Vậy cho em hỏi nếu chỉ quen nhau rồi đăng kí kết hôn, sau 30 mới tổ chức đám cưới thì có tránh được chuyện này không ạ?

Em là du học sinh từ năm 2014, hiện tại vẫn chưa có giấy tờ định cư nên gia đình cũng hối thúc, em cũng đang học thạc sĩ để kéo dài hạn visa, nhưng năm 2014 cũng sẽ ra trường, nên bây giờ cũng lo lắng, tìm kiếm.

Hè vừa rồi, dì ruột của em có giới thiệu cho em một anh( là họ hàng của chồng dì em), anh đó sinh ở mỹ, năm 1992, cũng giỏi giang.

Em cũng thích anh này nhưng cảm thấy anh này lúc lạnh, lúc nhạt với mình, nói chuyện tìm hiểu 4 tháng rồi mà chẳng đâu tới đâu, trong lòng cũng có chút buồn, vì anh này đúng mẫu em thích, nhưng nhiều lúc tự cảm thấy người ta hình như không thích mình nên cũng đắn đo không muốn làm phiền nữa, không nói chuyện nữa thì cũng buồn, mà tiếp tục thì sợ càng dấn sâu càng đau
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”