Con trai đầu, lại cháu đích tôn mệnh vô chính diệu có đáng lo lắng không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Con trai đầu, lại cháu đích tôn mệnh vô chính diệu có đáng lo lắng không ạ?

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

Mong mọi người xem giúp con trai đầu của mình mệnh vô chính diệu. Mình cảm thấy lo lắng cho cháu ạ. Với nhà mình có dự định xuất ngoại liệu có gì không tốt đối với cháu không ạ. Đây là lá số của cháu
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Con trai đầu, lại cháu đích tôn mệnh vô chính diệu có đáng lo lắng không ạ?

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Tealightdalat đã viết: 19:11, 26/03/19 Mong mọi người xem giúp con trai đầu của mình mệnh vô chính diệu. Mình cảm thấy lo lắng cho cháu ạ. Với nhà mình có dự định xuất ngoại liệu có gì không tốt đối với cháu không ạ. Đây là lá số của cháu
Hình ảnh
vô chính diệu còn tùy vào các sao trong cung đó và các phương chiếu về

lá này tốt , thân cư di tuần liêm tham có mã thì đi càng xa quê hương càng thuận lợi cho công danh sự nghiệp ,

- nếu đi định cư ở các quốc gia múi giờ lệch so với viet nam thì very good :> tiền đồ rộng mở
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Con trai đầu, lại cháu đích tôn mệnh vô chính diệu có đáng lo lắng không ạ?

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

thachcamdang đã viết: 20:56, 26/03/19
Tealightdalat đã viết: 19:11, 26/03/19 Mong mọi người xem giúp con trai đầu của mình mệnh vô chính diệu. Mình cảm thấy lo lắng cho cháu ạ. Với nhà mình có dự định xuất ngoại liệu có gì không tốt đối với cháu không ạ. Đây là lá số của cháu
Hình ảnh
vô chính diệu còn tùy vào các sao trong cung đó và các phương chiếu về

lá này tốt , thân cư di tuần liêm tham có mã thì đi càng xa quê hương càng thuận lợi cho công danh sự nghiệp ,

- nếu đi định cư ở các quốc gia múi giờ lệch so với viet nam thì very good :> tiền đồ rộng mở
Cảm ơn bạn rất nhiều, nói vậy mình cũng yên tâm nhiều rồi b. 😘. Chúc b luôn may mắn trong cuộc sống.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”