Cung Phu có Tham Lang tại Thìn là vướng vào tù tội phải không ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cung Phu có Tham Lang tại Thìn là vướng vào tù tội phải không ạ.

Gửi bài gửi bởi Kandy Đào »

Lá số bạn em cung Phu đâu đến nỗi xấu mà chồng vướng cung tù tội tận 2 lần phá không biết bao nhiêu tiền của. Nhờ mọi người xem giúp bỏ anh chồng này sau này có nên duyên lấy chồng thêm lần nữa không và lần này gặp được người tốt không ạ.
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805
Đầu trang

spt27
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Cung Phu có Tham Lang tại Thìn là vướng vào tù tội phải không ạ.

Gửi bài gửi bởi spt27 »

Lá số đâu ?_...
..............
Đầu trang

Trường Sơn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Trường Sơn »

Vào tù ở cho ngoan, ở ngoài làm gì nhiều
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kandy Đào đã viết:Lá số bạn em cung Phu đâu đến nỗi xấu mà chồng vướng cung tù tội tận 2 lần phá không biết bao nhiêu tiền của. Nhờ mọi người xem giúp bỏ anh chồng này sau này có nên duyên lấy chồng thêm lần nữa không và lần này gặp được người tốt không ạ.
Lá số đây ạ. Chắc sáng e post bị lỗi. Nhờ mọi người xem giúp ạ.
Sửa lần cuối bởi Kandy Đào vào lúc 15:53, 16/01/17 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trường Sơn đã viết:Vào tù ở cho ngoan, ở ngoài làm gì nhiều
Vâng em cũng nghĩ vậy đó ạ là bố mẹ chồng thương con trai nên chạy vạy khắp nơi lo tiền để con đc án treo.
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

lá số mình cung phu gần giống lá số bạn của bạn, mình sẵn tư tưởng chán lấy chồng rồi... đọc topic này, nghĩ chắc khỏi lấy chồng luôn quá :(( :((

Hình ảnh
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

siunhan92dn đã viết:lá số mình cung phu gần giống lá số bạn của bạn, mình sẵn tư tưởng chán lấy chồng rồi... đọc topic này, nghĩ chắc khỏi lấy chồng luôn quá :(( :((

Hình ảnh
Lá số của bạn mình bạn ạ. Bạn thân từ bé. Nó lấy chồng sớm lắm. 20 đã lấy rồi. Cưới xong bầu 5 tháng chồng đã cặp bồ bỏ vợ đi đêm ngày xong về đã thề ko bh đi nữa rồi. Xong đc vài năm bây giờ lại có bồ xong gây tai nạn phải ngồi tù bố mẹ chạy vạy khắp nơi đền bù 6/700tr mới lo đc cho ra tù thì lại bay lắc tiếp k biết quay đầu. Chắc có lẽ còn suy xét cung phu dựa trên nhiều khía cạnh như cung mệnh vs cung phúc tốt mà phu xấu thì sẽ kéo lại đc nhưng nếu bạn chưa lấy thì phải tìm hiểu kĩ trước khi lấy. Đừng như bạn mình bây giờ gánh 1 đống nợ vì chồng không nên thân khổ lắm bạn.
Mà lá số 2 ng gần y như nhau 12 cung luôn
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

Kandy Đào đã viết: Lá số của bạn mình bạn ạ. Bạn thân từ bé. Nó lấy chồng sớm lắm. 20 đã lấy rồi. Cưới xong bầu 5 tháng chồng đã cặp bồ bỏ vợ đi đêm ngày xong về đã thề ko bh đi nữa rồi. Xong đc vài năm bây giờ lại có bồ xong gây tai nạn phải ngồi tù bố mẹ chạy vạy khắp nơi đền bù 6/700tr mới lo đc cho ra tù thì lại bay lắc tiếp k biết quay đầu. Chắc có lẽ còn suy xét cung phu dựa trên nhiều khía cạnh như cung mệnh vs cung phúc tốt mà phu xấu thì sẽ kéo lại đc nhưng nếu bạn chưa lấy thì phải tìm hiểu kĩ trước khi lấy. Đừng như bạn mình bây giờ gánh 1 đống nợ vì chồng không nên thân khổ lắm bạn.
vừa cặp bồ lăng nhăng, vừa ăn chơi còn tù tội gây ra một đống nợ nữa hic hic thế thì thà ế không có chồng còn hơn :-<

chia buồn với bạn của bạn khi lỡ dính vào một thằng tồi như vậy :(
Đầu trang

heroine
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi heroine »

https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=J711YSOL
Lá số bạn bạn giống 100% lá số của mình :3 ngày 21/3 âm, giờ tuất :3 ôi mình hiện chưa có người yêu. Thấy hoang mang quá :(((( bạn bạn sinh dương lịch ngày nào vậy? Năm 93 nhuận hai tháng 3 âm lịch
Đầu trang

Kandy Đào
Nhất đẳng
Nhất đẳng

siunhan92dn đã viết:
Kandy Đào đã viết: Lá số của bạn mình bạn ạ. Bạn thân từ bé. Nó lấy chồng sớm lắm. 20 đã lấy rồi. Cưới xong bầu 5 tháng chồng đã cặp bồ bỏ vợ đi đêm ngày xong về đã thề ko bh đi nữa rồi. Xong đc vài năm bây giờ lại có bồ xong gây tai nạn phải ngồi tù bố mẹ chạy vạy khắp nơi đền bù 6/700tr mới lo đc cho ra tù thì lại bay lắc tiếp k biết quay đầu. Chắc có lẽ còn suy xét cung phu dựa trên nhiều khía cạnh như cung mệnh vs cung phúc tốt mà phu xấu thì sẽ kéo lại đc nhưng nếu bạn chưa lấy thì phải tìm hiểu kĩ trước khi lấy. Đừng như bạn mình bây giờ gánh 1 đống nợ vì chồng không nên thân khổ lắm bạn.
vừa cặp bồ lăng nhăng, vừa ăn chơi còn tù tội gây ra một đống nợ nữa hic hic thế thì thà ế không có chồng còn hơn :-<

chia buồn với bạn của bạn khi lỡ dính vào một thằng tồi như vậy :(

Cặp bồ lăng nhăng hết con này đến con khác. Nợ nần chồng chất lãi chồng lãi xong bây giờ còn định lừa cả nhà bố mẹ vợ bán đi để trả nợ cho mình đấy bạn. Chồng nó sn 90 Canh Ngọ đấy bạn. Vàng mũi kiếm là hành Kim mạnh nhất mà còn không chịu nổi. Nên là nó mới nhờ mình post lên đây mọi ng xem hộ xem liệu nó có lấy chồng nữa không. Nếu lấy nữa vẫn khổ thì nó chọn ở vậy nuôi con thôi.
Cũng mừng cho bạn là chưa lấy chồng. Mình đứng chữ Quý nên lấy muộn qua 25 mới tốt bạn ạ. Lấy sớm khổ lắm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”