Cuối năm, hỏi câu hỏi cuối.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cuối năm, hỏi câu hỏi cuối.

Gửi bài gửi bởi huyenlily93 »

1/ Sao gì ở mệnh, thân hoặc hợp chiếu mệnh thể hiện cho thấy là một người có phong cách ăn mặc sành điệu, sang chảnh, biết cách ăn mặc ạ? ( Cả đầu tóc, phụ kiện cũng vậy)
Dù mặc đồ không đắt tiền, nhưng vẫn rất trendy ạ.
Em cảm ơn!

2/ Sao gì thể hiện một người có phong cách quyến rũ?
( Không phải hở hàng, khoe ngực, khoe rốn,... một cách phản cảm hay đi lắc mông, uốn éo)
Chỉ đơn giản là ví dụ mặc một chiếc áo trễ vai, crtop, váy ngắn.... Dáng đi đàng hoàng... thì trông họ vẫn toát lên vẻ quyến rũ, nhưng nghiêm túc ý ạ.

Em cảm ơn!
Được cảm ơn bởi: Vitamin0607019, Andre, thamvu88
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cuối năm, hỏi câu hỏi cuối.

Gửi bài gửi bởi Andre »

Up cho bài chị lên đầu. Zô... zô...
Uống bia hông chị?
:))
Được cảm ơn bởi: huyenlily93
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Andre đã viết: 19:53, 23/01/20 Up cho bài chị lên đầu. Zô... zô...
Uống bia hông chị?
hihi. Chào chị! Em rất muốn uống...
Nhưng em không biết uống bia chị ạ. Trước thử 1 cốc... Uống xong say sấp mặt.... :)) lôn thốc lôn tháo... Xong rồi ngủ 1 mạch tới tận sáng luôn.
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Uống bia hông chị?
mà uống bia bị xay. Thì có muôn vàn kiểu xay buồn cười lắm chị? Không biết chị thuộc kiểu nào thế? :))
Bác hàng xóm, say rượu, về nhà chửi mắng vợ con, chửi ing ỏi cả làng cả xóm nghe thấy :((
Quản lý cũ chỗ em làm, say bia, độ phởn tăng lên cấp 100 độ :)), cười như được mùa bội thu :)) , gặp ai cũng kể chuyện rồi cười toe toét, .... Trông cũng khá buồn cười đấy....... Nhưng em chẳng hiểu bác ý đang nói cái gì :))
..vv
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạo này cảm thấy mình mang nhiều nỗi buồn. Nên tính kém vui vẻ quá mọi người.

Đợt trước vui, tính em cũng hấp lắm.

Buổi tối, người yêu cũ vào nhà vệ sinh để giải quyết nhu cầu. Đang trong đó. Em tắt hết điện đi. Cho ở trong đó tối om, cho sợ ma ý..

Up cái ảnh lên mạng. Thì có bác nào biến thái, khen em quyến rũ, cứ đòi em chụp ảnh chân lên.... Để thoã mãn niềm mong ước của bác ý... Em đã kể với cô bạn cùng làm. Và quyết định gửi cho bác ý: 2 cái móng giò trên mạng. Xong 2 con ngồi cười ha há với nhau vì rảnh quá đi trêu bác ý. Xong em chặn bác ý tin nhắn luôn.

Đợt trước, em đi phỏng vấn, người phỏng vấn là nam. Hỏi em một số chuyện, em nói em kể rồi anh ý cười như được mùa. Tối gọi điện gọi em đi làm luôn.
Em thấy em trả lời chẳng khéo, cũng chẳng hay.
Nhưng em ngồi sau xem bác ý phỏng vấn người khác thì em là người đầu tiên khiến bác ý cười hớ hớ to như vậy ý. Chắc tại mình cực kỳ vui vẻ, lạc quan, yêu đời nên được nhận.

Trước đi làm, thì bị mọi người nói Chỗ mình có 1 con bé suốt ngày cười, suốt ngày toe toét.

Trước em và một bạn nam đi xem phim. Xem tận 30 phút, mà cái phim đó chẳng có gì hay ngoài cảnh nam diễn viên chính thay ra mặc vào mấy bộ quần áo. Haha. Em mắc cười quá cơ.
Lúc về, em còn doạ trêu sẽ có ngày cướp được xe của bạn ý.

Từ bé em cũng đã vậy rồi ý. Chơi với con bạn thân, mà suốt ngày trêu nhau, em thích đuổi theo bạn ý, véo cho nhát, vỗ vai nhát, rồi chạy mất dép,... Cứ như vậy rồi thành thân nhau ý...

Em cứ sống với tính cách như trẻ con như vậy có phải không? Cần chi phải thông mình sắc sảo.
Chào tạm biệt mọi người! Chúc năm mới vui vẻ!
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

huyenlily93 đã viết: 20:23, 23/01/20
Uống bia hông chị?
mà uống bia bị xay. Thì có muôn vàn kiểu xay buồn cười lắm chị? Không biết chị thuộc kiểu nào thế? :))
Bác hàng xóm, say rượu, về nhà chửi mắng vợ con, chửi ing ỏi cả làng cả xóm nghe thấy :((
Quản lý cũ chỗ em làm, say bia, độ phởn tăng lên cấp 100 độ :)), cười như được mùa bội thu :)) , gặp ai cũng kể chuyện rồi cười toe toét, .... Trông cũng khá buồn cười đấy....... Nhưng em chẳng hiểu bác ý đang nói cái gì :))
..vv
Em mới 22 xuân xanh thôi nè chị. Nãy định trả lời bài chị mà có việc,giờ mới xong.
Em ít khi uống bia lắm, thi thoảng uống mà say chắc nóng. Nóng người cả nóng tính luôn =))
Em hỏi vậy thôi chứ hôm nay k uống bia, để dành mai 30 ý :D
haha, hehe :-/
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

huyenlily93 đã viết: 21:11, 23/01/20 Dạo này cảm thấy mình mang nhiều nỗi buồn. Nên tính kém vui vẻ quá mọi người.

Buổi tối, người yêu cũ vào nhà vệ sinh để giải quyết nhu cầu. Đang trong đó. Em tắt hết điện đi. Cho ở trong đó tối om, cho sợ ma ý..

Up cái ảnh lên mạng. Thì có bác nào biến thái, khen em quyến rũ, cứ đòi em chụp ảnh chân lên.... Để thoã mãn niềm mong ước của bác ý... Em đã kể với cô bạn cùng làm. Và quyết định gửi cho bác ý: 2 cái móng giò trên mạng. Xong 2 con ngồi cười ha há với nhau vì rảnh quá đi trêu bác ý. Xong em chặn bác ý tin nhắn luôn.

Đợt trước, em đi phỏng vấn, người phỏng vấn là nam. Hỏi em một số chuyện, em nói em kể rồi anh ý cười như được mùa. Tối gọi điện gọi em đi làm luôn.
Nhưng em ngồi sau xem bác ý phỏng vấn người khác thì em là người đầu tiên khiến bác ý cười hớ hớ to như vậy ý. Chắc tại mình cực kỳ vui vẻ, lạc quan, yêu đời nên được nhận.

Trước đi làm, thì bị mọi người nói Chỗ mình có 1 con bé suốt ngày cười, suốt ngày toe toét.

Trước em và một bạn nam đi xem phim. Xem tận 30 phút, mà cái phim đó chẳng có gì hay ngoài cảnh nam diễn viên chính thay ra mặc vào mấy bộ quần áo. Haha. Em mắc cười quá cơ.

Từ bé em cũng đã vậy rồi ý. Chơi với con bạn thân, mà suốt ngày trêu nhau, em thích đuổi theo bạn ý, véo cho nhát, vỗ vai nhát, rồi chạy mất dép,... Cứ như vậy rồi thành thân nhau ý...

Em cứ sống với tính cách như trẻ con như vậy có phải không? Cần chi phải thông mình sắc sảo.
Tính e cũng trẻ con lắm mà trẻ con kiểu khác. Kiểu vô lo, vô nghĩ lắm. Bạn bè ai cũng bảo chẳng được cái gì, được cái vô tư, hay cười. Em hay dỗi mà dỗi cũng chẳng được lâu bao giờ. :))
Mà e cũng lười nữa, nên chắc một phần do lười nên cũng lười nghĩ xem ai tốt hay không tốt với mình. Đi ra ngoài cũng gặp nhiều người tốt nên thấy cái đứa ấm ớ như mình đúng có cs không tệ đi. Thi thoảng nhiều người lo cho mình quá đâm loạn lạc.
Hehe, có những lúc e cũng học làm người lớn đấy, nghĩ theo kiểu trưởng thành mà nghĩ chưa tới. =))
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Andre đã viết: 21:56, 23/01/20
huyenlily93 đã viết: 20:23, 23/01/20
Uống bia hông chị?
..vv
Em mới 22 xuân xanh thôi nè chị. Nãy định trả lời bài chị mà có việc,giờ mới xong.
Em ít khi uống bia lắm, thi thoảng uống mà say chắc nóng. Nóng người cả nóng tính luôn =))
Em hỏi vậy thôi chứ hôm nay k uống bia, để dành mai 30 ý :D
haha, hehe :-/
Vậy à. Sợ thế.. nóng cả tính nữa ạ. Anh nào lấy Andre cẩn thận nha. Có ngày ẻm ý say, ẻm ý đấm gẫy răng.... :))
Đầu trang

huyenlily93
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Andre đã viết: 22:07, 23/01/20
huyenlily93 đã viết: 21:11, 23/01/20 Dạo này cảm thấy mình mang nhiều nỗi buồn. Nên tính kém vui vẻ quá mọi người.

Tính e cũng trẻ con lắm mà trẻ con kiểu khác. Kiểu vô lo, vô nghĩ lắm. Bạn bè ai cũng bảo chẳng được cái gì, được cái vô tư, hay cười. Em hay dỗi mà dỗi cũng chẳng được lâu bao giờ. :))
Mà e cũng lười nữa, nên chắc một phần do lười nên cũng lười nghĩ xem ai tốt hay không tốt với mình. Đi ra ngoài cũng gặp nhiều người tốt nên thấy cái đứa ấm ớ như mình đúng có cs không tệ đi. Thi thoảng nhiều người lo cho mình quá đâm loạn lạc.
Hehe, có những lúc e cũng học làm người lớn đấy, nghĩ theo kiểu trưởng thành mà nghĩ chưa tới. =))
Sướng thế. Ước gì được như chị. Vô ưu vô lo.
Tính em hay lo xa lắm chị. Mới cả em cũng ít khi hài lòng với hiện tại. Hay nghĩ tương lai mình phải tốt lên, thành lo lắng.
Em cũng thường suy nghĩ rất kỹ, rất lâu, rất kỹ càng rồi mới đưa ra quyết định. Trong tất cả mọi trường hợp ạ.
Tuy em trả lời người khác một cách rất nhanh. Nhưng em phải loát trong đầu thật nhanh, thật kỹ mới nói ạ.

Như chị thật thích. Đúng là cá tính mỗi người có một ưu điểm mà.

Em thì hay nghĩ tương lai. Hay lên kế hoạch ở hiện tại cho tương lại. Một cách cụ thể và rõ ràng. Rồi hành động. Nếu em sống mà không có mục tiêu phía trước, em sẽ có cảm giác là mình trống rỗng, và không biết làm cái gì để cuộc sống ý nghĩa..

Ví dụ nhé: cách sống đúng => suy nghĩ về cuộc sống em muốn có vào 10 năm sau => Em muốn có một gia đình hạnh phúc và sự nghiệp thành công => bây giờ em đang cố gắng: làm quen với một người đàn ông có công việc ổn định và theo đuổi một công việc có tiền đồ => với tình yêu : em sẽ trân trọng và bồi dưỡng tình cảm => cùng anh ấy xây dựng một gia đình hạnh phúc=> với công việc: làm tốt chuyên môn của mình=> trở thành một người không thể thay thế trong công ty.

...vv em hay kế hoạch, hay nghĩ lâu xa xôi như vậy ý ạ.
Hihihi.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Ls của em đâu. Anh giải đáp thắc mắc trên ls cho
Đầu trang

Trả lời bài viết