Dạ cho em hỏi năm nay khi nào em được chuyển nơi ở và bắt đầu chương mới ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Dạ cho em hỏi năm nay khi nào em được chuyển nơi ở và bắt đầu chương mới ạ?

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

Tealightdalat đã viết: 12:13, 14/07/21
phèo văn chí đã viết: 00:48, 14/07/21
Tealightdalat đã viết: 22:30, 04/07/21

Chấm phụ e nhé. K hiểu sao c lập topic cũng ế chỏng ế chơ. :)). C mở hàng thường hên lắm mà sao trên này chẳng linh gì cả. Tháng 8 học giờ 4/7 rồi. Đi liều thì cách ly 21 ngày còn kịp học e ơi. :)). Đợi sg hết dịch chắc cũng vài 3 tháng nữa lận. Chấm nước mắt tội quá. :))
2 chị em xin số hẹn hò nhau đi. Biết đâu sau này lại hợp nhau thì bồ bịch tí cũng vui đấy :x , em suỵt lên đó chắc sẽ bỡ ngỡ, anh tea lai em nó mấy vòng quanh thành phố để em nó mở mang tầm mắt . Chắc hẳn em suỵt sẽ rất cảm mến anh đó, anh tea à 8->
Để c đổi hệ tán gái thử xem thế nào đã nhé. Chưa dc thử cảm giác bao giờ. 🤣🤣. Suỵt suỵt có muốn ngồi xe anh đi 1000 con đường k nè. 🤣
*thẹn thùng* anh lộ liễu quá em ngại hông dám trả lời thẳng a~~~
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, phèo văn chí
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

Tealightdalat đã viết: 12:13, 14/07/21
phèo văn chí đã viết: 00:48, 14/07/21
Tealightdalat đã viết: 22:30, 04/07/21

Chấm phụ e nhé. K hiểu sao c lập topic cũng ế chỏng ế chơ. :)). C mở hàng thường hên lắm mà sao trên này chẳng linh gì cả. Tháng 8 học giờ 4/7 rồi. Đi liều thì cách ly 21 ngày còn kịp học e ơi. :)). Đợi sg hết dịch chắc cũng vài 3 tháng nữa lận. Chấm nước mắt tội quá. :))
2 chị em xin số hẹn hò nhau đi. Biết đâu sau này lại hợp nhau thì bồ bịch tí cũng vui đấy :x , em suỵt lên đó chắc sẽ bỡ ngỡ, anh tea lai em nó mấy vòng quanh thành phố để em nó mở mang tầm mắt . Chắc hẳn em suỵt sẽ rất cảm mến anh đó, anh tea à 8->
Để c đổi hệ tán gái thử xem thế nào đã nhé. Chưa dc thử cảm giác bao giờ. 🤣🤣. Suỵt suỵt có muốn ngồi xe anh đi 1000 con đường k nè. 🤣
Tán thế này thì hỏng rồi :( , vì bốc phét quá đà, liệu có đi nổi 1000 con đường k ông trà ơi :-S , chưa kể tiền xăng ai chi, hay là em suỵt =)) . Mà suỵt em ơi, cẩn thận nhỡ đâu anh tea lại là tú ông thì em chạy k kịp luôn , lala ;;) :-bd
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 10:46, 14/07/21
phèo văn chí đã viết: 00:40, 14/07/21
Suỵt Suỵt đã viết: 21:50, 04/07/21 Anh @Phèo Văn Chí hoan hỷ xác nhận giùm em tháng di chuyển với ạ, em vô duyên đến nỗi lập top nào cũng heo hút. *Chấm nước mắt*
Tin nhắn của em đây hả, a tưởng em ib, e tag thế này thì a quỳ luôn =)) . Topic này đông vui phết nhỉ, chứng tỏ em hết vô duyên rồi đấy :D . Cứ như này có phải khối chị em gục k :)) , a đề nghị em chuyển từ tán zai sang tán gái đi, vì em rất có duyên vs phụ nữ, kkk , đỡ phải lên núi ẩn dật =))
Trời ơi, tin inbox chứ, sao anh không check nó nhỉ? ^:)^ Em đây đang tập trung yêu bản thân, chưa có như cầu tán trai hay gái. 8->
Lý do của 1 em gái đang ế nhé các bác :> , anh tea mà đọc cmt này chắc thất vọng lắm, anh ấy mất công đầu tư cả 1 dàn siêu xe, cùng 1 đống đàn em chỉ để xuống rước nàng suỵt lên đà lạt chơi. Haizz , thương anh tea quá ,sau quả này có khi a Tea phá sản mà cũng k chinh phục dc ng đẹp rồi =))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

minhquang369 đã viết: 00:08, 05/07/21
Suỵt Suỵt đã viết: 00:00, 05/07/21
Tealightdalat đã viết: 23:52, 04/07/21 Đang mùa đá banh nên chắc ai cũng thiếu ngủ, ban ngày bận ngủ bù, nên ít lời luận. :)). Ôi cái kiếp dịch mã của c. Cái cảm giác tâm lý treo ngược cành cây mong nhanh tới nhày bỏ hết mà lên ĐL c vẫn nhớ như in. Lên lỡ sớm thì hít gió hít sương ĐL cho quen dần cs cũng dc mà e. Khoảng cách ĐL-SG cũng có 300km thôi mà. :))

"Vì lỡ nơi đây nặng tình
Từ đó tôi chìm giữa mênh mông" :))
Có người luận hổng đi được tháng sau rồi chị ới. Chị nói em mới nhận ra đang mùa đá banh, thảo nào hổng ai coi ngó, mà nếu hông phải mùa đá banh cũng hổng ai coi ngó gì cho em đâu, xưa nay trên này em kém duyên dữ lắm. =)) =))
Giờ chị chễm chệ sống ở ĐL rồi đấy, hoài cổ làm chi cho hao hụt năng lượng. :))
Cách 1 km mà hông có chỗ tá túc cũng là vấn đề chớ nói chi 300km, hổng lẽ mướn nhà 1 tháng rồi trả, người ta hận chết. ^:)^
Nếu luận thật kỹ ra thì có thể em đi được sau ngày 21 tháng 7 âm, có nghĩa là tầm 10 ngày cuối tháng 7 âm là đi. Còn không để sang tháng 8 là chắc cú.
Dạ xin lỗi đã phiền anh, nhưng mà dịch covid đang thế này em lại không có thẻ xanh vắc-xin thì giờ như bị chôn chân trong nhà, không thể đi như bữa anh dự báo được rồi. :((
Nhờ anh xem giúp còn đợt di chuyển nào nữa không ạ? [-O< [-O<
Được cảm ơn bởi: MinhBich, phèo văn chí, minhquang369
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Suỵt Suỵt đã viết: 20:13, 11/09/21 Dạ xin lỗi đã phiền anh, nhưng mà dịch covid đang thế này em lại không có thẻ xanh vắc-xin thì giờ như bị chôn chân trong nhà, không thể đi như bữa anh dự báo được rồi. :((
Buồn em nhỉ
Chị hủy đi Đài rồi, giấy tờ hết hạn kaka
Giãn cách cũng không về làm gia hạn lại giấy tờ được, vaccine thì chưa được tiêm mũi nào tại thời điểm hiện tại =)) Thôi dẹp
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

MinhBich đã viết: 22:20, 11/09/21
Suỵt Suỵt đã viết: 20:13, 11/09/21 Dạ xin lỗi đã phiền anh, nhưng mà dịch covid đang thế này em lại không có thẻ xanh vắc-xin thì giờ như bị chôn chân trong nhà, không thể đi như bữa anh dự báo được rồi. :((
Buồn em nhỉ
Giãn cách cũng không về làm gia hạn lại giấy tờ được, vaccine thì chưa được tiêm mũi nào tại thời điểm hiện tại =)) Thôi dẹp
Xui chung cả làng nên cũng phải chịu và hông ấm ức lắm. :))
Tranh thủ ở nhà vỗ béo chính mình và tu tập nâng cao rung động, coi như cơ hội tìm hiểu chính mình kỹ hơn. >:D<
Được cảm ơn bởi: MinhBich, phèo văn chí
Đầu trang

MinhBich
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MinhBich »

Suỵt Suỵt đã viết: 23:02, 11/09/21
Buồn em nhỉ
Tranh thủ ở nhà vỗ béo chính mình và tu tập nâng cao rung động, coi như cơ hội tìm hiểu chính mình kỹ hơn. >:D<
Chuẩn rồi, cứ vô tư lạc quan yêu đời thôi em nhỉ
Chị khỏi vỗ béo, ăn con Tử Vi hít không khí cũng béo rồi :))
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

MinhBich đã viết: 23:05, 11/09/21

Buồn em nhỉ
Haha, thật bi thương, dịch này cẩn thận kẻo ngải heo nhập. =))
Chả bù cho em ăn cả thế giới vẫn hông tăng nửa lạng. :))
Được cảm ơn bởi: MinhBich, phèo văn chí
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 23:07, 11/09/21
Ăn cả thế giới luôn, kinh nhỉ , bộ thím là zombie à :( :-S . Nghe em ấy nói kìa, cứ như là gái 18 vậy , có anh nào mê em nó k này :>
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

phèo văn chí đã viết: 01:31, 12/09/21
Suỵt Suỵt đã viết: 23:07, 11/09/21

Ăn cả thế giới luôn, kinh nhỉ , bộ thím là zombie à :( :-S . Nghe em ấy nói kìa, cứ như là gái 18 vậy , có anh nào mê em nó k này :>
Thay vì ở đây cà khịa ngoại hình, sao anh không xem giúp em khi nào được lên núi nhỉ? Có ai như em không? Lập topic dài mém xíu là chục trang mà vẫn chưa được giải đáp. =))
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”