Dạ mọi người hữu duyên xem dùm em lá số này được không ạ. E cảm ơn nhiều ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
mymy.6868
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ mọi người hữu duyên xem dùm em lá số này được không ạ. E cảm ơn nhiều ạ.

Gửi bài gửi bởi mymy.6868 »

Hình ảnh
Đầu trang

mymy.6868
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Sao e thấy lận đận quá mọi người giúp e với

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dạ mọi người hữu duyên xem dùm em lá số này được không ạ. E cảm ơn nhiều ạ.

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Lá của Chi mệnh thân đều đẹp, cũng khá đấy. Chi mô tả qua về 27 năm đầu đời xem nào. Lớn lên trong hoàn cảnh gia đình thế nào, bố mẹ anh chị em, học hành, công việc hiện tay, bệnh tật mãn tính nếu có,...
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

Điểm xấu có lẽ cung tật , tử phủ ôm 1 đống sát tinh lại đóng đất trường sinh, bệnh hoài không khỏi
Đầu trang

mymy.6868
Mới gia nhập
Mới gia nhập

yesterday2016 đã viết: 17:02, 25/09/20 Lá của Chi mệnh thân đều đẹp, cũng khá đấy. Chi mô tả qua về 27 năm đầu đời xem nào. Lớn lên trong hoàn cảnh gia đình thế nào, bố mẹ anh chị em, học hành, công việc hiện tay, bệnh tật mãn tính nếu có,...

Dạ từ nhỏ gia đình e cũng khá nên e cũng được học hành ổn định ạ. Nhưng đến gần năm cấp 3 bố mẹ công ty có làm ăn bị người khác lừa gạt nên thua lỗ nhiều, hay người khác gọi là phá sản 😔. Nhà cũng cố gắng buôn bán nhưng không thành bố vì suy nghĩ nhiều và mắc bệnh mất từ năm ngoái ạ. Còn chuyện công việc, e bán hàng bình thường thôi tuy ngoại ngữ em cũng khá ổn nhưng vì muốn làm việc tạm thời cho chỗ này để chuẩn bị giấy tờ lấy chồng. Nhưng lúc làm giấy tờ lục đục không thành🥺.Khoảng 1 năm gần đây em có quen một người nhưng em và người đó không đến với nhau được đến khi chia tay thì e lại có em bé, em được 5 tháng rồi. Em không hiểu sao cuộc đời em rất nhiều trắc trở bất ngờ mà e không thể lý giải được. E chỉ mong muốn xem cung tử tức, nghề nghiệp để em có thể giúp gì cho gia đình em trong tương lai. ☹️ Em cảm ơn mọi người đã xem lá số giúp em ạ.
Đầu trang

mymy.6868
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thamvu88 đã viết: 09:31, 26/09/20 Điểm xấu có lẽ cung tật , tử phủ ôm 1 đống sát tinh lại đóng đất trường sinh, bệnh hoài không khỏi
Dạ cảm ơn thamvu88 ạ. Em từ nhỏ cũng hay bệnh vặt ạ. Có thể nói sức đề kháng yếu ạ🥺 Em cũng đang có em bé nữa chỉ mong em khoẻ mạnh thôi ạ. Cảm ơn vì đã xem lá số giúp e ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”