Đại vận Thiên không ngộ đào hoa. Các bác xem dùm em với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
giangjune
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đại vận Thiên không ngộ đào hoa. Các bác xem dùm em với ạ

Gửi bài gửi bởi giangjune »

Bắt đầu từ năm 2019, em vào đại vận 10 năm Thiên không+ Đào hoa ạ.
Nghe nói rơi vào hạn này thì tình tiền cũng trắng tay, hùn hạp thì thua lỗ, tình yêu lằng nhằng, nếu yêu lâu năm cũng sẽ bỏ, như chim trời gãy cánh. Có phải thế không ạ?
Mong các bác xem giúp em hạn năm 2019 với ạ. Em cảm ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đại vận Thiên không ngộ đào hoa. Các bác xem dùm em với ạ

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

giangjune đã viết: 12:32, 05/01/19 Bắt đầu từ năm 2019, em vào đại vận 10 năm Thiên không+ Đào hoa ạ.
Nghe nói rơi vào hạn này thì tình tiền cũng trắng tay, hùn hạp thì thua lỗ, tình yêu lằng nhằng, nếu yêu lâu năm cũng sẽ bỏ, như chim trời gãy cánh. Có phải thế không ạ?
Hình ảnh
Chào e cô gái mệnh thái âm xương khúc hồng loan ...e thật là lãng mạn trong chuyện tình yêu ;) ...nhưng có hóa kỵ thì cũng có tính đa nghi không thích người khác hơn mình ...e là người rất năng về công việc từ 30 tuổi trở đi ...bộ sao thiên không luôn đi với thiếu dương hồng loan đào hoa là bộ nói về cảnh tu hành , tình yêu nhanh đến rồi cũng mau lụy tàn ...e thì hay chọn bạn chơi kén bạn có khả năng ko nhiều bạn bè !

Đại vận 25-34 tại cung phúc đức : tuổi mão mùi hợi thuộc mộc đi đến vận thân tý thìn thuộc thủy được thiên thời , cung đại vận thuộc thủy khắc chế bản mệnh hỏa chủ sự lao đao ...có sao cự môn thuộc bắc đẩu tinh thì e bị ảnh hưởng mạnh nhất từ 25-30 tuổi ...cung đại vận can mâu phi hóa kỵ nhập cung tài bạch xung hóa lộc năm sinh chủ sự tổn thất về tiền bạc dễ thất bại ( lưu ý 5 năm đầu đại vận )

E là người khá nói nhiều !
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

Đại vận mình có thiên không hóa kỵ đào hoa. 10 năm xuống chó, trước đó thì lên voi, về cuối đại vận thì khá hơn chút
Đầu trang

giangjune
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 16:23, 05/01/19
giangjune đã viết: 12:32, 05/01/19 Bắt đầu từ năm 2019, em vào đại vận 10 năm Thiên không+ Đào hoa ạ.
Hình ảnh
Chào e cô gái mệnh thái âm xương khúc hồng loan ...e thật là lãng mạn trong chuyện tình yêu ;) ...nhưng có hóa kỵ thì cũng có tính đa nghi không thích người khác hơn mình ...e là người rất năng về công việc từ 30 tuổi trở đi ...bộ sao thiên không luôn đi với thiếu dương hồng loan đào hoa là bộ nói về cảnh tu hành , tình yêu nhanh đến rồi cũng mau lụy tàn ...e thì hay chọn bạn chơi kén bạn có khả năng ko nhiều bạn bè !

Đại vận 25-34 tại cung phúc đức : tuổi mão mùi hợi thuộc mộc đi đến vận thân tý thìn thuộc thủy được thiên thời , cung đại vận thuộc thủy khắc chế bản mệnh hỏa chủ sự lao đao ...có sao cự môn thuộc bắc đẩu tinh thì e bị ảnh hưởng mạnh nhất từ 25-30 tuổi ...cung đại vận can mâu phi hóa kỵ nhập cung tài bạch xung hóa lộc năm sinh chủ sự tổn thất về tiền bạc dễ thất bại ( lưu ý 5 năm đầu đại vận )

E là người khá nói nhiều !
Em ít nói lắm anh ạ :D
Anh cho em hỏi, năm 2019 em thấy cung tử tức của em có nhiều sao lưu thì có vấn đề gì không anh. Em chưa chồng con gì đâu nhé :D
Còn chưa kịp vào đại vận mà hôm trước em dính quả ngã xe rồi anh ạ :P
Đầu trang

giangjune
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nguyenhuy đã viết: 10:11, 06/01/19 Đại vận mình có thiên không hóa kỵ đào hoa. 10 năm xuống chó, trước đó thì lên voi, về cuối đại vận thì khá hơn chút
Qua được là may rồi anh ạ. Em còn chưa kịp vào đại vận đã đi đo đường hôm trước rồi nè :P
Đầu trang

tranhieu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tranhieu »

quả tú cô thần chiếu , sông khép kin nội tâm, anh nào đoán được tình cảm
Đầu trang

giangjune
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tranhieu đã viết: 14:17, 09/01/19 quả tú cô thần chiếu , sông khép kin nội tâm, anh nào đoán được tình cảm
Đúng rồi anh ạ. Cái gì cũng giữ trong lòng. Nhiều khi cũng tự trách mình, tại sao mình lại có cái tính xấu này chứ. Cũng muốn thay đổi mà....haiz :(
Đầu trang

tranhieu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tranhieu »

giangjune đã viết: 15:57, 09/01/19
tranhieu đã viết: 14:17, 09/01/19 quả tú cô thần chiếu , sông khép kin nội tâm, anh nào đoán được tình cảm
Đúng rồi anh ạ. Cái gì cũng giữ trong lòng. Nhiều khi cũng tự trách mình, tại sao mình lại có cái tính xấu này chứ. Cũng muốn thay đổi mà....haiz :(
vì cố chấp và có mốt chút trẻ con , nhiều lúc cảm thấy không đúng tự trách mình nhưng sau vẫn làm theo ý mình
.
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Mình đang ở đại vận thiên không bị lên bờ xuống ruộng kinh lắm :( giờ vẫn hãi vì còn những 5 năm nữa mới nhảy vận khác, mình nghĩ bạn nên nghiên cứu 1 tôn giáo nào đó mà nương theo cho tâm hồn được thanh thản vì thực sự hạn thiên không rất kinh khủng....
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Hình ảnh
Chị đang trong đại vận đào không đây, 2 năm nữa thì hết, kể sơ cho e nghe. Về tình duyên thì đúng năm đại, tiểu, nguyệt hạn trùng phùng, chị chia tay thằng ex-bf quen hơn 4 năm. Cũng có tình duyên mới nhưng k đi tới đâu. 2 năm gần đây thì gặp stress kinh khủng. Vì k làm ăn gì nên vụ chim trời gãy cánh gì đó chị k gặp phải, thay vào đó là k xin được việc, học hành cũng gian nan vất vả.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”