ĐIỀN TRẠCH : TỬ PHỦ + SONG LỘC MÃ + TRƯỜNG SINH + ĐẮC TAM LUÂN.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: ĐIỀN TRẠCH : TỬ PHỦ + SONG LỘC MÃ + TRƯỜNG SINH + ĐẮC TAM LUÂN.

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

minhgbc đã viết: 09:48, 10/06/19 Xin các bác xem giúp em ạ, em cũng có tử vi thiên phủ ở điền trạch
được bộ tử phủ vũ tướng liêm, nhưng không đẹp bằng của chủ top vì ở đất bệnh, hóa quyền (h), hóa quyền ở điền thì mong muốn có nhà cao cửa rộng, mong muốn làm chủ giang san, nhưng hay phải bôn ba.
nhà đất ở thì chọn chỗ ở cẩn thận, dễ có vong trong nhà.
Được cảm ơn bởi: minhgbc, Thao0808
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

em cảm ơn bác nhiều nha, đã chỉ dẫn cho e. Mà em đang có vấn đề xin được bác chỉ giáo lần cuối là: Em đang có kế hoạch xuất ngoại làm ăn, không biết có được không bác, em xin cảm ơn ạ.
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

cứ dòm cung Điền Trạch là ra nghề nghiệp?
Môi giới BĐS hay bất kỳ ngành nghề gì đi nữa, thì đều phải xem tài quan. thế môi giới xe hơi xem ở chỗ nào, môi giới gái gọi xem ở đâu? Điền cung chỉ đơn giản nói về trạng thái nhà cửa, đời sống gia đình, khả năng thụ hưởng thừa kế. lá số này được thừa kế gia sản.
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi taytrong »

4pillar đã viết: 11:23, 10/06/19 cứ dòm cung Điền Trạch là ra nghề nghiệp?
Môi giới BĐS hay bất kỳ ngành nghề gì đi nữa, thì đều phải xem tài quan. thế môi giới xe hơi xem ở chỗ nào, môi giới gái gọi xem ở đâu? Điền cung chỉ đơn giản nói về trạng thái nhà cửa, đời sống gia đình, khả năng thụ hưởng thừa kế. lá số này được thừa kế gia sản.
À.. ra là thế, vậy lá sô em theo Mệnh Tài Quan của lá số thì có hợp với nghề môi giới BDS không ạ.
và liệu sau này có thành tựu gì ko
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

..............................
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Mệnh - tài - quan mà cũng đắc tam luân thi hay. Hy vọng thiên không - hóa kỵ lâm đất tuyệt là phản vi kỳ cách. Chỉ tiếc là vất vả, tuổi giáp tuất ít nhất xét về can - chi đã phải chịu nghịch cảnh. Liệu cách cục có tốt theo mọi trường hợp. Tôi nghĩ đối với lá số này nên cẩn thận trong các thỏa thuận, giao kết, ký hợp đồng . Chuyện bán buôn nhà cửa , cẩn thận có kiện tụng. Cũng nên đề phòng bị lừa, quỵt tiền hoa hồng.
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

leroicuaphat đã viết: 11:10, 11/06/19 Mệnh - tài - quan mà cũng đắc tam luân thi hay. Hy vọng thiên không - hóa kỵ lâm đất tuyệt là phản vi kỳ cách. Chỉ tiếc là vất vả, tuổi giáp tuất ít nhất xét về can - chi đã phải chịu nghịch cảnh. Liệu cách cục có tốt theo mọi trường hợp. Tôi nghĩ đối với lá số này nên cẩn thận trong các thỏa thuận, giao kết, ký hợp đồng . Chuyện bán buôn nhà cửa , cẩn thận có kiện tụng. Cũng nên đề phòng bị lừa, quỵt tiền hoa hồng.
Cám ơn anh đã cho lời khuyên hết sức bổ ích.

Mà anh cũng biết vụ Phản vi kỳ cách luôn ạ. Vì em thấy ít ai nhận ra điều này trong lá số em.
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

taytrong đã viết: 16:00, 11/06/19
leroicuaphat đã viết: 11:10, 11/06/19 Mệnh - tài - quan mà cũng đắc tam luân thi hay. Hy vọng thiên không - hóa kỵ lâm đất tuyệt là phản vi kỳ cách. Chỉ tiếc là vất vả, tuổi giáp tuất ít nhất xét về can - chi đã phải chịu nghịch cảnh. Liệu cách cục có tốt theo mọi trường hợp. Tôi nghĩ đối với lá số này nên cẩn thận trong các thỏa thuận, giao kết, ký hợp đồng . Chuyện bán buôn nhà cửa , cẩn thận có kiện tụng. Cũng nên đề phòng bị lừa, quỵt tiền hoa hồng.
Cám ơn anh đã cho lời khuyên hết sức bổ ích.

Mà anh cũng biết vụ Phản vi kỳ cách luôn ạ. Vì em thấy ít ai nhận ra điều này trong lá số em.
Phản vi kỳ cách thì tôi chỉ nói theo lời sách vở thôi, chứ chẳng vẽ vời ra làm gì. Có điều mệnh có Hình - Song hao cũng hơi vất vả, kèm thêm thân gặp tuần triệt thì lắm lúc gặp bế tắc khó tháo gỡ. Cũng may cung phúc cũng khá ổn. Nếu xét ở ngoài xã hội cũng thuộc loại cận trung cách mà thôi.
Đầu trang

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

..............................
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

minhgbc đã viết: 10:08, 10/06/19 em cảm ơn bác nhiều nha, đã chỉ dẫn cho e. Mà em đang có vấn đề xin được bác chỉ giáo lần cuối là: Em đang có kế hoạch xuất ngoại làm ăn, không biết có được không bác, em xin cảm ơn ạ.
cái đó mình chịu, haha. :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”