Em bị sét đánh 2 ngày rồi mà chưa tỉnh nổi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lục Tuyết Kỳ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Em bị sét đánh 2 ngày rồi mà chưa tỉnh nổi.

Gửi bài gửi bởi Lục Tuyết Kỳ »

Hình ảnh
Huhuhu.. Là tại làm sao?! Có ai nói cho em biết k?
Đầu trang

Lục Tuyết Kỳ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Em bị sét đánh 2 ngày rồi mà chưa tỉnh nổi.

Chẳng lẽ chỉ vì hạn tháng thiên khôi gặp thiên tướng mà em ra nông nỗi này..Em k tin, k muốn tinnnn....hức hức 😓😓😓
Đầu trang

Lục Tuyết Kỳ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

2h r.. E vẫn k ngủ dc..
Rốt cục anh là ai?! Giữa anh và em..kiếp trc là gì của nhau..Là người thân, bạn bè, hay là kẻ thù?!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl »

Lục Tuyết Kỳ đã viết: 02:29, 23/07/17 2h r.. E vẫn k ngủ dc..
Rốt cục anh là ai?! Giữa anh và em..kiếp trc là gì của nhau..Là người thân, bạn bè, hay là kẻ thù?!
Ck iu , asen đây , có gì kể asen nghe đi , có phải người này giỏi nhưng mập hem
Có vk đây , yên tâm nhen
Đầu trang

Lục Tuyết Kỳ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

asensiblegirl đã viết: 07:27, 23/07/17
Ck iu , asen đây , có gì kể asen nghe đi , có phải người này giỏi nhưng mập hem
Có vk đây , yên tâm nhen
[/quote]

Êu.. Vk coi đâu hay dạ, 😱😳đúng r vk, anh này giỏi lắm lắm, hơi mập, kiểu bệ vệ chứ k béo phì..
Haizz, vk ah, vk thấy Ck có ngớ ngẩn k, ck chẳng biết anh này là người ntn, tính cách nhân cách ra làm sao.. Vậy mà gặp đung 1 lần mà Ck đã nvay đó, hoan cảnh gặp nhao cũng k có gì hay ho.. Huhu, là tại vận hạn Ck bị vậy hay là Ck có vấn đề thần kinh hở vk?! Chưa khi nào Ck có " cái gì đó" vs ai khi Ck chua tiếp xúc và chưa hiểu người ta..Ck k hiểu dc sao lại nvay, mà cuối cùng nó lại là nvay..Haizz.. 2 ngày vs Ck là quá nhiều cho 1 người dưng, Ck sẽ tỉnh lại chứ, hả vk?!?!
Đầu trang

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Không sao ck , con gái mình thường vậy mà , vk nói quên nhưng cũng chưa quên đc người cũ đây , mấy hôm nay lại nị hành riết , ck cứ bt đi , cứ để cr xúc controll , đừng kìm nén , nhưng anh này là thế nào , vk biết là mập giỏi thôi , cũng có lẽ ah này đã và đang có người iu , vk , hoặc đang để í cô khác , ck cứ thử tìm hiểu xem sao , ck cứ thử điều tra đi , xem có bồ hay niu gì chưa ròi tnhs tiếp
Đầu trang

Lục Tuyết Kỳ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Vk.. Nhưng có 1 cái kinh dị khiến Ck phải suy nghĩ lại, là cái buổi tối ngay trước ngày Ck gặp người này, Ck nằm mơ thấy 1 người con trai vk ah, nhưng Ck k thấy dc mặt người này. Trong mơ thi Ck vs người đó là người yêu của nhau, nhưng vi nằm mơ nên mờ nhạt lắm, Ck k nhớ dc gì sau khi tỉnh dậy ngoại trừ chi tiết chính là Ck vs người đó yêu nhau và 2 đưa đứng nói chuyện. ☺️ hahhaha nói chung là nội dung giấc mơ nó nhạt như nước miếng
Sáng dậy Ck con nghĩ chắc là Ck thiếu trai nên mơ nhảm nhí thoiii..r cũng quên bặt đi mất... Cho đến khi.............Haizzx
Đầu trang

Lục Tuyết Kỳ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

asensiblegirl đã viết: 10:10, 23/07/17 Không sao ck , con gái mình thường vậy mà , vk nói quên nhưng cũng chưa quên đc người cũ đây , mấy hôm nay lại nị hành riết , ck cứ bt đi , cứ để cr xúc controll , đừng kìm nén , nhưng anh này là thế nào , vk biết là mập giỏi thôi , cũng có lẽ ah này đã và đang có người iu , vk , hoặc đang để í cô khác , ck cứ thử tìm hiểu xem sao , ck cứ thử điều tra đi , xem có bồ hay niu gì chưa ròi tnhs tiếp
Hả.. Trời đất huhu sao vk chưa quen dc anh kia là sao.. Vk Phải quên đi thoi vk ah, k bước qua dc thì vk cũng phải ráng bước qua.Vì vk có cách nào khác đau chứ hic. Mình con gái mà, 1 năm của mình bằng 3 năm của tụi con trai.. đàn ông 40 con lấy vợ dc, còn con gái qua 30 là vô vòng nguy hiểm r.Người ta quên mình nhanh lắm vk 😓, vk phải yêu bản thân vk thoi.. Ck thấy cách tốt nhất để quen 1 người là iu người khác .. Kkk.. Vk mở lòng vs người khác thử coi OK hơn k vk?
Đầu trang

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vk nc với vào anh rồi , chán cực kì , hẹn hôm nay đi caphe nè ,mà vk đâu có đi , ko hỉu sao nữa ,cảm giác khó chịu , ko quên đc ,lởn vởn hoài , mà thôi kệ đi , từ từ cũng quên hà ck , dù sao ngtar cũng ko xứng vs vk , haxx
Mà ah ck đang điên đảo 2 hôm nay , ck. phải tìm hiểu coi n tar thế nào nha, thấy hình như có bồ hay có vk ròi á , thử tìm hiểu đi ck
Đầu trang

Lục Tuyết Kỳ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

asensiblegirl đã viết: 11:56, 23/07/17 Vk nc với vào anh rồi , chán cực kì , hẹn hôm nay đi caphe nè ,mà vk đâu có đi , ko hỉu sao nữa ,cảm giác khó chịu , ko quên đc ,lởn vởn hoài , mà thôi kệ đi , từ từ cũng quên hà ck , dù sao ngtar cũng ko xứng vs vk , haxx
Mà ah ck đang điên đảo 2 hôm nay , ck. phải tìm hiểu coi n tar thế nào nha, thấy hình như có bồ hay có vk ròi á , thử tìm hiểu đi ck
Ờ, Ck nghĩ chắc vk cần thêm thời gian vk oi, cũng mới đây mà, nên vk quên liền anh này cũng hơi khó, từ từ lau ngày k gặp tự nhiên sẽ quên ah.. 😓
Haizz, cái điều vk nói là điều Ck sợ nhất luon á, Ck k dám tìm hiểu huhu. ít nhất là hiện tại ck vẫn muốn nuông chiều cảm xúc mình 1 tí., 😂.Thực ra thì có hay k, Cũng k tới lượt Ck, vì ảnh làm tới manager r.. Ck k dám trèo cao vk ah..
Nhưng Ck chắc chắn là, người này cũng có thiện cảm vs Ck, thoi kệ vay cũng thấy zui zui r.. còn xa hơn, Ck k dam nghi tới.
Chắc kiêu thoáng qua thoi phải k vk? Vk biết coi khi nào Ck gặp dc Ck tương lai k? Vk coi cho Ck vs?! Hic
Chẳng hiểu sao Ck cam giac người này co gi đó rat gần gũi và than thiết vs ck.Hahhaha Ck nghĩ chắc Ck cũng có vấn đề r... Thích thì k, yêu càng k, nhưng sao y như tưng quen trước đó thì phải.. Rất có thiện cảm ah vk... 😔😔😔😔
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”