Em có nên đi xa làm ăn...với cái lá số này ko các bác ơi...em mạn phép xin lời khuyên từ các bác.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
saodomayban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em có nên đi xa làm ăn...với cái lá số này ko các bác ơi...em mạn phép xin lời khuyên từ các bác.

Gửi bài gửi bởi saodomayban »

Hình ảnh
Đầu trang

saodomayban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em có nên đi xa làm ăn...với cái lá số này ko các bác ơi...em mạn phép xin lời khuyên từ các bác.

mấy bác làm ơn cho em xin ít lời khuyên với..hix.
Đầu trang

saodomayban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em có nên đi xa làm ăn...với cái lá số này ko các bác ơi...em mạn phép xin lời khuyên từ các bác.

hôm trước bác kia trên forum có lập lá số cho em...nhưng không đúng..nay em xin hỏi lại bác..
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

ồ đi xa là thé nào bạn? số này là ra đường ăn đấm đó. số bạn làm bình thường thôi, vợ giỏi đấy núp váy tí cho lành, phủ phùng không làm nghề thôi bạn ơi.
lá số của bạn không nhờ đất tổ lập nên cơ nghiệp, nhưng số bạn đi xa thì dễ xảy ra chuyện, không hay tí nào.
Được cảm ơn bởi: saodomayban
Đầu trang

saodomayban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 21:38, 19/08/19 ồ đi xa là thé nào bạn? số này là ra đường ăn đấm đó. số bạn làm bình thường thôi, vợ giỏi đấy núp váy tí cho lành, phủ phùng không làm nghề thôi bạn ơi.
lá số của bạn không nhờ đất tổ lập nên cơ nghiệp, nhưng số bạn đi xa thì dễ xảy ra chuyện, không hay tí nào.
Hôm trước bác hùng có cho em vài lời khuyên...nhưng xui cái là bác kia lấy sai cái lá số của em...vậy em nên làm gì đây bác..hiện tài em đang làm trần thạch cao vởi gỗ công nghiệp...lương cũng được mà nợ bao vây bác ơi.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Làm đúng sở trường rồi đó. Tiết kiệm tí là ok mà
Đầu trang

saodomayban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 19:25, 20/08/19 Làm đúng sở trường rồi đó. Tiết kiệm tí là ok mà
em tiết kiệm ko nổi bác ơi..cứ có tiền là muốn chơi...có 5 chai thì chơi hết 10 chai..lại đi cày trả nợ..rồi có tiền..lại tiếp tục chơi..cái vòng luẩn quẩn đó nó hành em hoài bác...bác cho em hỏi..chuyện vợ con thế nào bác..sao em thấy gái nó cũng ghẹo em hoài...mà em ko có cảm tình với ai là sao bác hùng. :)
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

bạn tự biết mà không sửa được thì mình chịu. còn chuyện tình cảm mình không nói nữa, hehe. nó đang đi đúng quỹ đạo đó, còn tốt hay xấu tui ko nói. hehe.
Đầu trang

saodomayban
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 19:57, 20/08/19 bạn tự biết mà không sửa được thì mình chịu. còn chuyện tình cảm mình không nói nữa, hehe. nó đang đi đúng quỹ đạo đó, còn tốt hay xấu tui ko nói. hehe.
em xin phép hỏi bác thêm câu nữa...em tự tính cho mình là 35 tuổi mới có vợ..thế có đúng ko bác..hihi... :x
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

saodomayban đã viết: 20:13, 20/08/19
Hungternopil đã viết: 19:57, 20/08/19 bạn tự biết mà không sửa được thì mình chịu. còn chuyện tình cảm mình không nói nữa, hehe. nó đang đi đúng quỹ đạo đó, còn tốt hay xấu tui ko nói. hehe.
em xin phép hỏi bác thêm câu nữa...em tự tính cho mình là 35 tuổi mới có vợ..thế có đúng ko bác..hihi... :x
:)) , chịu, bạn tự tính rồi hỏi tui làm chi, cứ coi mình đúng đi. =D>
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”