Em có số đi nước ngoài định cư không vậy mấy bác ơi?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
natalie_ngan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em có số đi nước ngoài định cư không vậy mấy bác ơi?

Gửi bài gửi bởi natalie_ngan »

Em đang cực kỳ thích 1 anh Việt Kiều ở Mỹ...Em đi coi bói, người ta nói, em ko có số đi đi Đinh cư đâu, nếu có đi rồi được 1 thời gian ngắn em sẽ lại về......Nếu ở VN thì sau 43 tuổi em đi du lịch nước ngoài rất nhiều....

Có thật em ko có số đi nước ngoài định cư và chỉ có số đi nước ngoài du lịch thôi đúng không vậy? Các cao nhân luận hộ em với

Lá số của em đây ah
lasotuvi.php?lid=2E0QEOIF
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805
Đầu trang

Lêvinh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Em có số đi nước ngoài định cư không vậy mấy bác ơi?

Gửi bài gửi bởi Lêvinh123 »

E ko những đi mà còn lấy chồng ngoại quốc luôn ở bên đó luôn . Chồng ở đâu bn ở đó
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phuongdan0805 »

Lêvinh123 đã viết: 16:15, 20/06/20 E ko những đi mà còn lấy chồng ngoại quốc luôn ở bên đó luôn . Chồng ở đâu bn ở đó
Xin phép chị chủ thớt... Anh cho em hỏi anh nhìn lá số của em thì anh có nghĩ em đã từng yêu và quen biết nhiều người người ngoại quốc không ạ? :))
Và dấu hiệu nào của chị thớt là sẽ lấy chồng ngoại quốc thế ạ? Xung chiếu Thiên Di có Hóa Quyền?
Hình ảnh
Đầu trang

Lêvinh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số ngân nó có thiên mã hành thủy mệnh kim tương sinh . Còn lá số của bạn ko có mã mà có một đống hung tinh sát tinh bại tinh ban đi xa gian khổ vô cùng không nên đi xa
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phuongdan0805 »

Lêvinh123 đã viết: 16:40, 20/06/20 Lá số ngân nó có thiên mã hành thủy mệnh kim tương sinh . Còn lá số của bạn ko có mã mà có một đống hung tinh sát tinh bại tinh ban đi xa gian khổ vô cùng không nên đi xa
Dạ vâng, em cũng đoán trước ra ngoài làm ăn là sẽ có khó khăn lẫn kẻ gian rình hại, nhưng số phải đi xa rồi ạ... Hahaha :((
Đầu trang

Lêvinh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Uh thiên di của bạn đóng ở đất dưỡng rồi nên nó cứ chiếu hoài vậy thôi . Như cái nghiệp Zay đó bn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”