Em đang chán đời quá, xem dùm em với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hien_1989
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em đang chán đời quá, xem dùm em với

Gửi bài gửi bởi hien_1989 »

nhờ mọi người xem cho em với, em và người yêu đã yêu nhau hơn 1 năm nay, nhưng tự dưng em nhận thấy khó hiểu nhau quá :( nhờ mọi người xem giúp hạn cung phu thê, xem chồng em hơn kém em tuổi tác ntn, năm nào em lấy chồng, cuộc sống sau này ntn ạ?
còn cung quan lộc với tài bạch nữa, sau này em có được giàu không hay vất vả ạ
mọi người xem cho em với
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Em đang chán đời quá, xem dùm em với

Gửi bài gửi bởi thamlang »

trẻ vất vả, sinh ra đã khó nuôi, răng hư, mắt kém, học giỏi ít gặp may thi cử, lấy chồng hay bị gièm pha, chuyện yêu đg hay bị chê bai gièm bậy, cung tài có hai sao giải ở đấy thì khó mà giàu có lớn đc.
Đầu trang

anhminh1990
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhminh1990 »

Sao Thiên Hìnhđóng tại cung Phu Thê mang hai ý nghiã riêng biệt: Vết sẹo nghiã là bị thươngtrong quá trình xây dựng hạnh phúc gia đình. "Thiên Hình ở Phu Thê báo hiệu sự hình thương gia đa Hình thức có thể là sự trắc trở hôn nhân buổi đầu.Mặt khác vì Thiên Hình chỉ sự xét nét quá tinh vi cho nên ngụ ý rằng có một bên tính kỹ quá, đòi hỏi diều kiện chặc chẽ, khó khăn, cao giá quá khiến bên nọ không với tới làm cho hôn nhân bị hỏng hoặc trì trệ kéo dài. Cuộc thương thuyết có Thiên Hình hẳn phải hết sức gây go và đầy cạm bẫy." (trích sách Tử Vi Tổng Hợp của Nguyễn Phát Lộc trang 505). Ngòai ra có nghiã gia đình có nhiềuđiều không may mắn chứ bản thân sao Thiên Hình không mang ý nghiã tình duyên lậnđận. Đoan chính, nữ giới cung Phu có Thiên Hình là người đoan chính, thủy chung có khả năng chống lại những cám dỗ bên ngoài,chung sống với người yêu thương của mình cho đến cuối đờị Nhưng cũng có thể bị lừa với người yêu rồi lại không lấy vì thấy người yêu không còn xứng đángnưã vì Thiên Hình ở đây nói lên lý trí đã báo cho biết sẻ gặp một chồng không xứng đáng. Nếu có Hao, Thiên Không, Đào đồngcung tại Phu (Thiên Hình)
Sửa lần cuối bởi anhminh1990 vào lúc 21:31, 30/11/09 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hien_1989
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hồi nhỏ thì em cũng k rõ lắm, nhưng răng hư, mắt kém thì đúng rồi ạ.
sao cung PHU của em kém vậy ạ, em nên lấy chồng năm bao nhiêu tuổi, ntn thì tốt ạ. người yêu em bây giờ bằng tuổi, vậy có hợp tuổi không ạ?
nên làm về nghề gì thì sẽ hợp?
liệu em sau này có nghèo đói vất vả lắm không ạ
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlang »

ko hề nghèo đói, nói ko giàu có lớn ko có nghĩa là ko giàu có, còn chuyện chồng con tạo hoá đã phân công rồi, cái gì là của em thì liệng đi nó lại về, ko phải thì hoài công tìm ko thấy.
Đầu trang

hien_1989
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hình ảnh
vâng, nhưng bác xem kĩ hơn dùm em với được không ạ, đúng là đã là số sao mà tránh được nhưng tò mò đôi khi cũng là 1 đức tính :)
em muốn biết rõ thêm về cuộc sống sau này, chồng em là người ra sao? em thử đăng ngày giờ sinh của người yêu hiện tại lên bác xem hộ em với
Đầu trang

hien_1989
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ai xem giúp em với????
Đầu trang

hien_1989
Nhất đẳng
Nhất đẳng

xem giup em voi, nam nao em co han lay chong?
Đầu trang

lame3
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lame3 »

Lá số này cũng gần giống lá số của mềnh =.=! Bạn này chắc trí nhớ cũng kém, chắc cũng lười biếng, lộn xộn giống mình đây =.=.........
Đầu trang

hien_1989
Nhất đẳng
Nhất đẳng

giong la' so ban sao...nhung ma to k nhu ban noi dau :D, chi khac nhau 1 vai sao cung thay doi nhieu lam ma...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”