Gần 40 rồi mà chưa đến duyên! khi nào mình gặp hôn phối?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hnt.vo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gần 40 rồi mà chưa đến duyên! khi nào mình gặp hôn phối?

Gửi bài gửi bởi hnt.vo »

Chào mọi người,

năm 2018 mình vừa chia tay. cho mình hỏi năm nào mình gặp hôn phối và cuộc sống vợ chồng sau này thế nào. Nếu mình quay lại với người cũ thì có gọi là hoá giải cái xấu của cung thê ko. Cảm ơn mọi người

Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Gần 40 rồi mà chưa đến duyên! khi nào mình gặp hôn phối?

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Năm nay có vẻ khả thi đó anh, cố gắng lên anh nhé, tìm được chị nào khó tính, nhiều tuổi hơn thì sẽ đỡ hơn anh ạ, nếu có cơ hội quay lại dc thì cứ thử xem sao ạ :-bd , cung thê tử tài nhìn hơi buồn, a cũng thấy vậy mà , vậy thì mình cứ khắc phục từ bản thân mh đi đã a nhé, tính cách anh cũng hơi cục cằn, hay nghi ngờ dò xét, lúc nào cũng cảm thấy bứt rứt khó chịu trong ng, hay can thiệp nhiều quá vào đời sống riêng tư của ng vợ đâm ra cũng ảnh hưởnng nhiều đến hôn nhân, suy nghĩ thoáng và thông cảm hơn anh nhé, chúc anh may mắn về tình duyên trong năm nay nhé
Đầu trang

hnt.vo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hnt.vo »

cự nhật không kiếp đã viết: 00:37, 16/02/19 Năm nay có vẻ khả thi đó anh, cố gắng lên anh nhé, tìm được chị nào khó tính, nhiều tuổi hơn thì sẽ đỡ hơn anh ạ, nếu có cơ hội quay lại dc thì cứ thử xem sao ạ :-bd , cung thê tử tài nhìn hơi buồn, a cũng thấy vậy mà , vậy thì mình cứ khắc phục từ bản thân mh đi đã a nhé, tính cách anh cũng hơi cục cằn, hay nghi ngờ dò xét, lúc nào cũng cảm thấy bứt rứt khó chịu trong ng, hay can thiệp nhiều quá vào đời sống riêng tư của ng vợ đâm ra cũng ảnh hưởnng nhiều đến hôn nhân, suy nghĩ thoáng và thông cảm hơn anh nhé, chúc anh may mắn về tình duyên trong năm nay nhé
Cảm ơn bạn rất nhiều, nếu người đó từng sống ở nước ngoài nhiều năm thì có tốt hơn không hả bạn? người đó nhỏ hơn mình 7 tuổi và cũng rất khó tính, thông minh và giỏi ăn nói

Mình gửi luôn lá số người đó để bạn xem giúp mình có hợp nhau sống đến già ko
Hình ảnh
Đầu trang

hnt.vo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hnt.vo »

Mong được mọi người tư vấn. Cảm ơn mọi người!
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Lá số 2 người truyền cung. Day dứt dây dưa ân tình với nhau nhiều. Nữ tính cách có phần quá mạnh mẽ tuyệt tình chăng? Nếu cả hai có thể hiểu và cảm thông, hạ cái tôi xuống thì vẫn có thể yêu thương nhau đến già.
Đầu trang

hnt.vo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hnt.vo »

silverlight267 đã viết: 13:16, 19/02/19 Lá số 2 người truyền cung. Day dứt dây dưa ân tình với nhau nhiều. Nữ tính cách có phần quá mạnh mẽ tuyệt tình chăng? Nếu cả hai có thể hiểu và cảm thông, hạ cái tôi xuống thì vẫn có thể yêu thương nhau đến già.
cảm ơn bạn silverlight267 nhiều nhé! là mình quyết định chia tay trước vì thấy tính bạn gái khó tính cứng cỏi quá mặc dù rất thông minh và giỏi ăn nói và từng sống ở nước ngoài. mình sợ đến hôn nhân lại ko hợp nhau rồi cãi vã buồn phiền, xem như ko duyên phận vậy

Bạn xem giúp mình năm nào thì tốt để gặp duyên tốt để tiến đến hôn nhân được, như ở trên thì "cự nhật không kiếp" thấy năm nay cũng khá tốt

Cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã chia sẻ
Chúc mọi người ngày mới tốt lành
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”