Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hỏi trước hỏi sau cũng chỉ hỏi 1 câu : Bao giờ lấy chồng

Gửi bài gửi bởi phèo văn chí »

Vậy là mọi người vẫn ế hết nhỉ, mấy em meo meo , suỵt suỵt , đan lát ... theo tin cấp báo cũng đang vất vưởng đi tìm đại gia 8-> . A thương mấy e quá , nhưng thôi chịu khó ế tạm vậy nha , haha, đợi chăn đại gia cho đã =))
Được cảm ơn bởi: Thutobe, cangu_vuotdaiduong, tranminhngoctk28
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

phèo văn chí đã viết: 02:53, 02/09/20 Vậy là mọi người vẫn ế hết nhỉ, mấy em meo meo , suỵt suỵt , đan lát ... theo tin cấp báo cũng đang vất vưởng đi tìm đại gia 8-> . A thương mấy e quá , nhưng thôi chịu khó ế tạm vậy nha , haha, đợi chăn đại gia cho đã =))
Phèo kia hãy đợi đấy, đừng nghĩ vợ con đuề huề quay sang nói xấu chúng tôi nhé :-w
Được cảm ơn bởi: cangu_vuotdaiduong, phèo văn chí
Đầu trang

Điên Điên
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Điên Điên »

NCTien đã viết: 19:01, 28/01/20 bạn này phu ân quang lộc tồn quen nhau lâu hiểu rõ rồi lấy nhau, có thể hơn 5 năm.
bạn xem lại trong các mối quan hệ của bạn có ông
bạn nào như vậy không?
Quang Quý là số đi tu đó. Ko chừng bạn này ko có chồng rồi buồn quá nên đi tu luôn. Nói giỡn thôi. Đôi lúc cung Phu cũng xem về bản thân mình nữa đó. Bạn xem lại đi. Hồi còn nhỏ , mà nói đâu xa , cách đây 1 năm thôi , cứ tưởng cung Phu của mình số dách , khoái quá trời. Ai dè đó là mình. Mà các sao tưởng là ngon thì lại là số tu hành đó. Mà sao tu sĩ, cư sĩ hay tu hành cũng đều tốt chứ sao. Bạn biết sao mình khoái cung phu của mình ko ? Vì thấy các sao cung Phu cứ tưởng người tốt
Được cảm ơn bởi: cangu_vuotdaiduong, nhuquynhnd135, Điên Điên
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutobe đã viết: 18:54, 06/09/20
phèo văn chí đã viết: 02:53, 02/09/20 Vậy là mọi người vẫn ế hết nhỉ, mấy em meo meo , suỵt suỵt , đan lát ... theo tin cấp báo cũng đang vất vưởng đi tìm đại gia 8-> . A thương mấy e quá , nhưng thôi chịu khó ế tạm vậy nha , haha, đợi chăn đại gia cho đã =))
Phèo kia hãy đợi đấy, đừng nghĩ vợ con đuề huề quay sang nói xấu chúng tôi nhé :-w
Ẹc, nói xấu gì đâu, nói hộ nỗi lòng của các thím thôi mà, thích đại gia lắm mà còn bàyy đặt =)) . Uhm, dạo này con em nó đi học mẫu giáo nên bận quá k ol để nói phét vs các chị thường xuyên dc :( , vợ em nó chỉ mải làm đẹp thôi , tội vạ đổ hết lên đầu em, như thế k thể gọi là đề huề dc, hic :(( :-S .. Cưới nhanh đi, k thỉnh thoảng em lại ngoi lên trêu đấy =)) =))
Được cảm ơn bởi: Thutobe
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 23:17, 20/09/20
Ẹc, nói xấu gì đâu, nói hộ nỗi lòng của các thím thôi mà, thích đại gia lắm mà còn bàyy đặt =)) . Uhm, dạo này con em nó đi học mẫu giáo nên bận quá k ol để nói phét vs các chị thường xuyên dc :( , vợ em nó chỉ mải làm đẹp thôi , tội vạ đổ hết lên đầu em, như thế k thể gọi là đề huề dc, hic :(( :-S .. Cưới nhanh đi, k thỉnh thoảng em lại ngoi lên trêu đấy =)) =))
Ờ, chị cũng đang hi vọng cua dc anh nào nhanh nhanh để báo hỉ với mọi người đâyyy :">
Được cảm ơn bởi: phèo văn chí
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutobe đã viết: 22:34, 23/09/20

Ờ, chị cũng đang hi vọng cua dc anh nào nhanh nhanh để báo hỉ với mọi người đâyyy :">
haizz, nghe cái câu này của bà chị nhiều lắm rồi =)) . Nghe em nhé, nói năng với sắc thái khuôn mặt của chị nên có sự thay đổi, vui tươi lên nhé ; mặc dù em k biết mặt chị nhưng chị mà cứ như hiện tại thì vẫn thế thôi , sẽ cản trở việc báo hỷ đấy , không những thế trong công việc chị còn rước thêm khối kẻ thù đấy :> . Bà đi trông thư viện chắc vui =)), chịu khó tìm mấy em ăn chơi mà bái nó làm thầy , bái xong rồi thì pm e =)) . Quý bà chị nên bắn cho vài câu đọc chơi , k thích thì cứ nói nhé 8-> =))
Được cảm ơn bởi: Thutobe
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 00:22, 06/10/20

haizz, nghe cái câu này của bà chị nhiều lắm rồi =)) . Nghe em nhé, nói năng với sắc thái khuôn mặt của chị nên có sự thay đổi, vui tươi lên nhé ; mặc dù em k biết mặt chị nhưng chị mà cứ như hiện tại thì vẫn thế thôi , sẽ cản trở việc báo hỷ đấy , không những thế trong công việc chị còn rước thêm khối kẻ thù đấy :> . Bà đi trông thư viện chắc vui =)), chịu khó tìm mấy em ăn chơi mà bái nó làm thầy , bái xong rồi thì pm e =)) . Quý bà chị nên bắn cho vài câu đọc chơi , k thích thì cứ nói nhé 8-> =))
Tui xinh đẹp, xởi lởi, lúc nào cũng tươi như hoa như này mà sao lại đoán mặt tôi như đưa đám zậy :-?
Đầu trang

phèo văn chí
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutobe đã viết: 22:21, 06/10/20
Tui xinh đẹp, xởi lởi, lúc nào cũng tươi như hoa như này mà sao lại đoán mặt tôi như đưa đám zậy :-?
K có nút haha nhỉ 8-> . Theo em thì bà chị k cần đi tìm mấy e ăn chơi làm gì, ngay ở đây cũng có này :d. bà chị cứ học hỏi kết hợp 2 em ở đây : em cá ngừ là 1 và em sụyt sụyt là 2, tự khắc bà chị sẽ hút đại gia :)). Bởi vì những thứ mà bà chị thiếu thì 2 em này có đấy, xinh đẹp xởi lởi của bà chị mấy ông đồng nghiệp ngân hàng còn k thích, nói gì đến đại gia, hehe :x . Ủa bà cá ngừ vs bà meomeo k biết đâu rồi chị nhỉ, k biết đã tìm đc mèo đực, cá đực chưa =))
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

phèo văn chí đã viết: 19:45, 18/10/20
Thutobe đã viết: 22:21, 06/10/20

K có nút haha nhỉ 8-> . Theo em thì bà chị k cần đi tìm mấy e ăn chơi làm gì, ngay ở đây cũng có này :d. bà chị cứ học hỏi kết hợp 2 em ở đây : em cá ngừ là 1 và em sụyt sụyt là 2, tự khắc bà chị sẽ hút đại gia :)). Bởi vì những thứ mà bà chị thiếu thì 2 em này có đấy, xinh đẹp xởi lởi của bà chị mấy ông đồng nghiệp ngân hàng còn k thích, nói gì đến đại gia, hehe :x . Ủa bà cá ngừ vs bà meomeo k biết đâu rồi chị nhỉ, k biết đã tìm đc mèo đực, cá đực chưa =))
Gì đây? Nằm không cũng trúng đạn mấy lần rồi đó anh Chí Phèo. ^:)^ ^:)^
Đại gia nơi mô, một cọng lông cũng không thấy tăm hơi.
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

phèo văn chí đã viết: 19:45, 18/10/20 K có nút haha nhỉ 8-> . Theo em thì bà chị k cần đi tìm mấy e ăn chơi làm gì, ngay ở đây cũng có này :d. bà chị cứ học hỏi kết hợp 2 em ở đây : em cá ngừ là 1 và em sụyt sụyt là 2, tự khắc bà chị sẽ hút đại gia :)). Bởi vì những thứ mà bà chị thiếu thì 2 em này có đấy, xinh đẹp xởi lởi của bà chị mấy ông đồng nghiệp ngân hàng còn k thích, nói gì đến đại gia, hehe :x . Ủa bà cá ngừ vs bà meomeo k biết đâu rồi chị nhỉ, k biết đã tìm đc mèo đực, cá đực chưa =))
Thấy ông Phèo nhắn mà cảm giác não nề.
Tui chán như zậy sao :-?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”