Hữu duyên! Rất mong cô/chú/anh/chị giúp đỡ em ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hữu duyên! Rất mong cô/chú/anh/chị giúp đỡ em ạ.

Gửi bài gửi bởi ngoc0902 »

Hi cô/chú/anh/chị!
Cháu/Em rất mong mọi người dành chút tgian xem cho em 1 số cung này ạ:
+ Cung mệnh, thân em có tốt ko ạ.
+ Cung quan lộc. Em có làm cố định 1 nghề không ạ? (Em đag làm kiểm)
+ Cung phu thê của em nữa ạ. Chồng em sau này ra sao? Có giỏi ko ạ? Và bao giờ em lấy chồng ạ? (Hiện giờ em vẫn alone :(()
Lá số đúng của em/cháu ạ.
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi ngoc0902 vào lúc 23:47, 10/11/18 với 14 lần sửa.
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Hữu duyên! Rất mong cô/chú/anh/chị giúp đỡ em ạ.

ngoc0902 đã viết: 23:29, 10/11/18 Hi cô/chú/anh/chị!
Cháu/Em rất mong mọi người dành chút tgian xem cho em 1 số cung này ạ:
+ Cung mệnh, thân em có tốt ko ạ.
+ Cung quan lộc. Em có làm cố định 1 nghề không ạ? (Em đag làm kiểm)
+ Cung phu thê của em nữa ạ. Chồng em sau này ra sao? Có giỏi ko ạ? Và bao giờ em lấy chồng ạ? (Hiện giờ em vẫn alone :(()
Em cảm ơn rất nhiều ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
suonbonuong
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi suonbonuong »

Mệnh thân đều tốt
Quan lộc cũng tốt.
Thân cư phu đều tốt.
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

suonbonuong đã viết: 01:08, 11/11/18 Mệnh thân đều tốt
Quan lộc cũng tốt.
Thân cư phu đều tốt.
Em cảm ơn anh nhiều ạ.
Anh có thể nói thêm đôi lời được không ạ. (Ví dụ như công việc e sau này có biến đổi gì ko, chồng có giỏi ko, em có cưới muộn lắm ko ạ :(( , .... và số em sau này có tư bản ko ạ :D
Và ngoài những cung kia. Cung tật ách của em xấu ko ạ. Tại sức khỏe em kém lắm ạ, rất hay ốm và nhiều bệnh ạ.
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mọi người giúp em vs ạ :(
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Lộc tồn Địa Không mà luận tốt? Phải xem lại đấy.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Lá số em gái này không làm tư bản được đâu nha nhưng là người lương thiện đạo đức :D, hay được cấp trên giúp nhưng cũng chính vì vậy rất hay bị đồng nghiệp ghen tỵ, đôi khi bị trẻ trâu nó chơi xỏ :D , suy ra rằng công việc hay bị thị phi, tương đối lận đận đấy , tuy vậy năng lực bản thân tốt nên có thể phát huy được trong công việc, chồng có thể là đồng nghiệp hoặc là có thể em chịu ơn người ta nên lấy đại :D. A nói vui vậy lá này tình yêu đến bất ngờ, em hoàn toàn bị động và k ngờ được nên thôi cứ đợi nhé, lá này chồng được, có điều gian nan mới đến được vs nhau :D
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 18:26, 11/11/18 Lá số em gái này không làm tư bản được đâu nha nhưng là người lương thiện đạo đức :D, hay được cấp trên giúp nhưng cũng chính vì vậy rất hay bị đồng nghiệp ghen tỵ, đôi khi bị trẻ trâu nó chơi xỏ :D , suy ra rằng công việc hay bị thị phi, tương đối lận đận đấy , tuy vậy năng lực bản thân tốt nên có thể phát huy được trong công việc, chồng có thể là đồng nghiệp hoặc là có thể em chịu ơn người ta nên lấy đại :D. A nói vui vậy lá này tình yêu đến bất ngờ, em hoàn toàn bị động và k ngờ được nên thôi cứ đợi nhé, lá này chồng được, có điều gian nan mới đến được vs nhau :D
Em cảm ơn a nhiều ạ.
+ Công việc đúng anh ạ. E đang tính làm mấy năm nữa xong chuyển nghề khác. A xem có được ko ạ,hay em vẫn làm nghề này ạ?
+ Nghe anh nói chồng e có thể "lấy đại" em hoang mang style quá =)). Liệu có phải ngoài 30 em mới lấy đc ạ :((
+ Anh cho em hỏi thêm ạ: cung tật ách có nói lên em bị bệnh gì nghiêm trọng không ạ? Do em sức khỏe yếu lắm ạ
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ. Đã dành chút thời gian để luận giải qua cho em. :)
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MarkHolland đã viết: 17:57, 11/11/18 Lộc tồn Địa Không mà luận tốt? Phải xem lại đấy.
Em cảm ơn anh ạ.
Lấy chồng muộn đúng ko a ạ. :(
Ngoài ra anh có lưu ý gì về mấy cung mệnh, thân, phu thê và quan lộc ko ạ. (Có cung nào quá xấu ko ạ?)
Em cảm ơn anh lần nữa ạ.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

ngoc0902 đã viết: 19:42, 11/11/18
cự nhật không kiếp đã viết: 18:26, 11/11/18 Lá số em gái này không làm tư bản được đâu nha nhưng là người lương thiện đạo đức :D, hay được cấp trên giúp nhưng cũng chính vì vậy rất hay bị đồng nghiệp ghen tỵ, đôi khi bị trẻ trâu nó chơi xỏ :D , suy ra rằng công việc hay bị thị phi, tương đối lận đận đấy , tuy vậy năng lực bản thân tốt nên có thể phát huy được trong công việc, chồng có thể là đồng nghiệp hoặc là có thể em chịu ơn người ta nên lấy đại :D. A nói vui vậy lá này tình yêu đến bất ngờ, em hoàn toàn bị động và k ngờ được nên thôi cứ đợi nhé, lá này chồng được, có điều gian nan mới đến được vs nhau :D
Em cảm ơn a nhiều ạ.
+ Công việc đúng anh ạ. E đang tính làm mấy năm nữa xong chuyển nghề khác. A xem có được ko ạ,hay em vẫn làm nghề này ạ?
+ Nghe anh nói chồng e có thể "lấy đại" em hoang mang style quá =)). Liệu có phải ngoài 30 em mới lấy đc ạ :((
+ Anh cho em hỏi thêm ạ: cung tật ách có nói lên em bị bệnh gì nghiêm trọng không ạ? Do em sức khỏe yếu lắm ạ
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ. Đã dành chút thời gian để luận giải qua cho em. :)
Em nên chú ý sức khỏe, người phong hàn, dễ bị cảm lạnh nên hay ốm, từ bé đến giờ có lẽ cũng dễ bị mổ xẻ mấy phát to, đi đường nên quan sát và chú ý em nhé, có lẽ cũng hơi được gia đình bao bọc quá nên thể chất vốn yếu lại yếu hơn, em nên năng tập những bài tập nhẹ nhàng tốt cho sức khỏe nhé, k nên tập nặng. Em nên lấy chồng muộn mà như anh nói là lấy khá bất ngờ thôi :D , có điều yêu nhau nên tìm hiểu em nhé, a nhìn thấy có tượng yêu trên 1 người đấy, em nên dứt khoát trong việc tình cảm nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”