Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Gửi bài gửi bởi huyenhuyen2k »

Em kính nhờ các vị tiền bối cho em đôi lời về tính cách và tướng mạo của chồng tương lai. Liệu năm nào em sẽ gặp được người như ý nguyện ạ? Em cảm ơn mọi người đã xem bài ạ!
huyentuvi.jpg (182.68 KiB) Đã xem 470 lần
https://drive.google.com/drive/folders/ ... share_link
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 10:58, 24/11/22 Em kính nhờ các vị tiền bối cho em đôi lời về tính cách và tướng mạo của chồng tương lai. Liệu năm nào em sẽ gặp được người như ý nguyện ạ? Em cảm ơn mọi người đã xem bài ạ!

https://drive.google.com/drive/folders/ ... share_link
E có phải là cô giáo ko,năm nay mới có 22 mả,lá số này muộn mới lấy chồng nhưng tới khi lấy là lấy rất nhanh chóng
Được cảm ơn bởi: huyenhuyen2k
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Re: Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Kính nhờ mọi người cho em đôi lời về lá số ạ.

E có phải là cô giáo ko,năm nay mới có 22 mả,lá số này muộn mới lấy chồng nhưng tới khi lấy là lấy rất nhanh chóng
[/quote]

Dạ em cảm ơn bác, bác cho em đôi lời về tính cách người chồng ạ, liệu đây có phải mẫu người lo làm ăn, yêu thương vợ con không? Em có Phá Quân sợ chồng nóng tính, lại hay ghen ạ!
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Dạ bác, năm sau tính tuổi có mụ em cũng 24 tuổi rồi. Lấy chồng thì không vội nhưng chắc cũng nên tìm hiểu dần rồi bác.
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 11:20, 24/11/22 E có phải là cô giáo ko,năm nay mới có 22 mả,lá số này muộn mới lấy chồng nhưng tới khi lấy là lấy rất nhanh chóng
Dạ em cảm ơn bác, bác cho em đôi lời về tính cách người chồng ạ, liệu đây có phải mẫu người lo làm ăn, yêu thương vợ con không? Em có Phá Quân sợ chồng nóng tính, lại hay ghen ạ!
[/quote]

cung phu của e nó hơi khó phá quân là sát tinh là hao tinh nhưng lại vị trí miếu vượng gặp địa kiếp rồi gặp triệt và các sao tốt phụ tinh nên cuộc sống hôn nhân của e nó mang rất nhiều sắc thái,nhiều thi vị của đời sống hôn nhân chẳng hạn khi đó chồng e lúc rất lo làm ăn,nhưng khi giàu có rồi lại ham chơi,a này thông minh giỏi,cứng rắn,thằng thắn,lo được cho gia đình
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 11:23, 24/11/22 Dạ bác, năm sau tính tuổi có mụ em cũng 24 tuổi rồi. Lấy chồng thì không vội nhưng chắc cũng nên tìm hiểu dần rồi bác.
A rất thích xem hay nhìn những lá số khi họ bước hoặc gần vào đại vận mới khi đó họ có sự thay đổi rất nhiều,e đã bước sang đại vận cung phu lên nghĩ tới chuyện chồng con là cũng đúng
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Dạ anh, tháng này em vừa đi 3,4 cái đám cưới
của bạn. Bạn em tốt nghiệp đi làm rồi lấy chồng luôn. Mà chồng bạn nào cũng tốt, lo làm ăn, cũng yêu chiều vợ. Em thì hiện tại vẫn chưa có ai, có mấy người làm quen nhưng em thấy không hợp. Người em nghĩ sẽ hợp thì thấy họ ko động tĩnh gì. Em đang nghĩ độc thân lâu quá, cộng với guồng quay công việc chắc lâu ngày sẽ mê cái tự do này,
chắc rồi không còn muốn đi tìm hiểu ai nữa mất.
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Nay ngồi cafe ngắm trời mưa rồi chợt nghĩ đến cái chuyện tình duyên của mình, em thấy sao mà khó khăn quá. Bản thân em cũng thay đổi ít nhiều theo năm tháng nên bạn đời của em cũng ko phải tuyệt đối gì đâu anh. Em thì đánh giá cao những
người có trách nhiệm, tu chí làm ăn lo cho gia đình, sống vị tha, pha tí hài hước cho cuộc sống vui vẻ nữa thì càng tốt😊
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

huyenhuyen2k đã viết: 12:08, 24/11/22 Nay ngồi cafe ngắm trời mưa rồi chợt nghĩ đến cái chuyện tình duyên của mình, em thấy sao mà khó khăn quá. Bản thân em cũng thay đổi ít nhiều theo năm tháng nên bạn đời của em cũng ko phải tuyệt đối gì đâu anh. Em thì đánh giá cao những
người có trách nhiệm, tu chí làm ăn lo cho gia đình, sống vị tha, pha tí hài hước cho cuộc sống vui vẻ nữa thì càng tốt😊
e thấy e còn thấy yêu đời lãng mạn không,đúng là tuổi trẻ,cứ từ từ tận hưởng cuộc sống độc thân đi,yêu đương cho vui để trải nghiệm đã,cuộc sống hôn nhân nó không màu hồng như cái đám cưới rực rỡ đâu e,ai số may số hưởng thì sẽ được hôn nhân hạnh phúc nhưng thời giờ đời sống hôn nhân đau đầu lắm
Được cảm ơn bởi: huyenhuyen2k, Vịt Béo
Đầu trang

huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Dạ anh, trước đây em cũng mơ mộng lắm, giờ đời vả cho sáng mắt nên bớt màu hồng rồi anh à😄Còn yêu cho vui em không dám, ai lại trêu đùa với chuyện tình cảm bao giờ đâu ạ😊Thà xác định không cưới thì ở vậy luôn. Chứ xác định đã kết hôn thì tìm hiểu nghiêm túc từ giờ, chờ thời điểm phù hợp rồi làm đám cưới ạ. Quy luật tự nhiên là trai lớn dựng vợ, gái lớn gả chồng rồi. Hôn nhân thì có những lúc đắng cay, không như ý mình nhưng em tin thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng cạn ạ. Với lại sau này con cái, phải nhường nhịn nhau mà sống, chứ mỗi người một tính khó mà hoà hợp lắm ạ. Trước đây em cũng nghĩ hay cứ ở vậy đến già, nhưng nghĩ đến sau 50 tuổi vẫn một mình, không con cháu, lúc đó bạn bè ai cũng có gia đình riêng, cô quạnh lắm anh. “Trẻ cậy cha, già cậy con” từ bao đời nay rồi!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”