Kính mong mọi người xem giúp mình, mọi việc xung quanh mình ảm đạm quá

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính mong mọi người xem giúp mình, mọi việc xung quanh mình ảm đạm quá

Gửi bài gửi bởi SolitaryLife »

Kính nhờ mọi người xem giúp mình, mấy tháng còn lại 2018 này có công việc hay di chuyển xa nhà làm không? Mình vừa mới thất nghiệp, đang ở trong thế kẹt, mọi việc xung quanh rất ảm đạm. Mình xin cảm ơn.
SolitaryLife (3).jpg
SolitaryLife (3).jpg (182.88 KiB) Đã xem 1462 lần
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Kính mong mọi người xem giúp mình, mọi việc xung quanh mình ảm đạm quá

Ai ghé qua thì xem giúp mình với.
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lên bài mong ai đó xem giúp cho.
Đầu trang

TRƯỜNG GIANG
Ban tư vấn
Ban tư vấn

Gửi bài gửi bởi TRƯỜNG GIANG »

Lâu ngày không ghé qua, có vài dòng tham gia ý kiến với bạn như sau:
Năm nay, Thái Tuế vào cung Tử, Lưu ĐH vào cung Tài, tiểu vận vào cung Tật.
Năm nay có thay việc đổi việc do bộ Kình + Lực, nếu không thay đổi công việc thì sẽ rất bất mãn. Chưa kể nếu đang có tình duyên không khéo cũng chia tay. Năm nay thay đổi nhà cửa hoặc đi xa thì cũng hợp cách, nếu có đi xa thì nên đi về khu vực phía Tây. Nhưng nói chung là mất phương hướng đi xa cũng khó thành công.
Chú ý sức khỏe, thương tật chân tay, xe cộ, bỏng, điện giật...
Nếu có tốt thì thường về nửa cuối năm mới ổn dần, càng về cuối năm càng đỡ dần. Năm nay hạn đến phải chịu thôi vậy.
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TRƯỜNG GIANG đã viết: 14:31, 08/06/18 Lâu ngày không ghé qua, có vài dòng tham gia ý kiến với bạn như sau:
Năm nay, Thái Tuế vào cung Tử, Lưu ĐH vào cung Tài, tiểu vận vào cung Tật.
Năm nay có thay việc đổi việc do bộ Kình + Lực, nếu không thay đổi công việc thì sẽ rất bất mãn. Chưa kể nếu đang có tình duyên không khéo cũng chia tay. Năm nay thay đổi nhà cửa hoặc đi xa thì cũng hợp cách, nếu có đi xa thì nên đi về khu vực phía Tây. Nhưng nói chung là mất phương hướng đi xa cũng khó thành công.
Chú ý sức khỏe, thương tật chân tay, xe cộ, bỏng, điện giật...
Nếu có tốt thì thường về nửa cuối năm mới ổn dần, càng về cuối năm càng đỡ dần. Năm nay hạn đến phải chịu thôi vậy.
Em cảm ơn anh đã xem giúp em. Thật là may mắn hữu duyên với anh.

Tháng 12 ÂL năm ngoái em có việc làm. Mọi việc ban đầu rất tốt, nhưng sau thì trục trặc dần do bị chèn ép, nhưng càng bị chèn ép thì em càng được đưa lên vị trí tốt hơn. Em có tình duyên... nhưng thực sự là tình yêu thì có chứ đạo lý không cho phép. Sau đủ mọi hỷ nộ và hỗn loạn của công việc, và đặc biệt là áp lực từ gia đình, em đã xin nghỉ vào đầu tháng 3 ÂL năm nay. Về tình cảm thì em thực sự cũng k0 rõ là có nên buông tay hẳn k0, vì một nửa là thương yêu thực lòng cho một số phận, một nửa là rõ ràng là nên dừng lại. Mấy ngày nay em cũng cảm giác cô ấy đã lựa chọn. Chỉ đau một điều số phận nó sắp đặt những người mình phải gặp rồi nảy sinh tình cảm trong một hoàn cảnh ngang trái. Em đang suy nghĩ là nên giữ lại cô ấy, mang lại tiếng cười cho cô ấy và động viên cô ấy vì quan trọng là cảm nhận của cô ấy, hay rằng mình buông cô ấy ra sẽ tốt hơn vì k0 nên chạm thêm vào một số phận có phần bất hạnh, buông cô ấy ra để cô ấy hạnh phúc hay khổ đau với lựa chọn của cô ấy thì cũng k0 phải lỗi do mình.

Giờ việc chính là em thực sự ở trong một thế bị kìm kẹp khá là khó anh ạ, em đang suy tính bước tiếp theo mình nên như thế nào, và đang có thể nói là có phần cầu may chờ đợi cơ duyên. Và đang nhẫn xuống chờ cơ hội, giờ đây có thể em nói nhưng k0 ai tin... là dù e vẫn làm ra đều đều đủ sống nhưng trong túi em k0 có tiền để chi dùng cho bản thân. Đúng như anh nói là hiện cần một công việc, cần đi xa thì mới có khả năng tự mình vực lên đc chứ cứ tình trạng này là em căng thẳng lắm, nó k0 hẳn là bất mãn mà chính xác là cảm giác bị kìm hãm bởi những điều mình k0 thể kiểm soát được, cũng bị mất phương hướng nên nếu có cơ duyên đi xa thì cũng chưa rõ thế nào. Nhưng giờ em vào thế có cơ hội là phải thử anh à.

Một lần nữa em cảm ơn anh. Có gì em sẽ báo lại anh sau ạ.
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ai xem giúp mình có nên đi xa trong tháng 5 âm lịch này?
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Liên đã viết: 11:00, 17/06/16 Hạn từ 26, 27, 28 tuổi khó tránh hao tốn tiền bạc, nhiều khi lâm túng thiếu, khó khăn, có thay đổi cũng ở thế bị động, làm nơi này chán quá, lương thấp quá nên mong thay đổi....Hạn năm ngoái hay được bao bọc che chở nên không vất vả, không có tiền cũng được giúp đỡ dễ gặp may. Hạn năm nay khó tránh vất vả, 4 tháng này dễ bỏ lỡ cơ hội hoặc bị cơ hội nửa chừng, nếu gặp cơ hội xấu nên trừ nó đi, khó nhờ vả bên ngoài...tháng 6 và tháng 8 tốt hơn. Cuối năm tốt hơn kết hợp được với bên ngoài dễ được giúp đỡ, phòng không ngờ từ bên ngoài đưa lại, thuận cho yêu đương, từ từ mọi việc dễ thành công. năm dậu xu thế tốt lên.
Cô có thể xem giúp cháu đang tính nhẫn nhục lên đi xa tìm công việc, đã đến lúc nên đi chưa ạ?
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính mong ai đó có tâm ghé qua xem giúp mình
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hầy... mọi việc xung quanh vẫn hết sức ảm đạm, chả nhẽ bất lực với số mệnh an bài
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em sắp bó tay rồi...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”