Kính mong quý anh,chị và các cao nhân xem giúp em lá số này hợp với nghề gì ạ. Em xin chân thành cảm ơn!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tuan230397
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong quý anh,chị và các cao nhân xem giúp em lá số này hợp với nghề gì ạ. Em xin chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi Tuan230397 »

Kính mong! nhận được sự giải đáp của quý anh,chị và các cao nhân trong ly số ạ :-bd :)) ^:)^ ^:)^
Lý do em không dùng lá số bên mình, là do em tải lên trên điện thoại. Thì nội dung tập tin quá lớn ạ :(( :((
Tập tin đính kèm
3B79CE5D-8937-407D-9E8B-B56AC10D3A13.jpeg (246.26 KiB) Đã xem 793 lần
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong quý anh,chị và các cao nhân xem giúp em lá số này hợp với nghề gì ạ. Em xin chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Tuan230397
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Kính mong quý anh,chị và các cao nhân xem giúp em lá số này hợp với nghề gì ạ. Em xin chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Tuan230397 đã viết: 01:16, 05/06/21 Kính mong! nhận được sự giải đáp của quý anh,chị và các cao nhân trong ly số ạ :-bd :)) ^:)^ ^:)^
Lý do em không dùng lá số bên mình, là do em tải lên trên điện thoại. Thì nội dung tập tin quá lớn ạ :(( :((
Bạn có bị bệnh gì liên quan đến thần kinh không như ngủ mơ thấy mà quỷ hoặc hay hoảng hốt nóng tính không kiềm chế được mình
Đầu trang

Tuan230397
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em không bác ơi, mệnh thiên cơ ngộ hoả linh nên nhiều lúc nóng thật bác ạ, mệnh có hoả kỵ nên đêm đến hay nghĩ linh tinh nên hơi khó ngủ thôi bác
Đầu trang

Tuan230397
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 14:42, 19/06/21 Up hộ anh, chúc anh may mắn nhé!
Thanks bác, hehee
Đầu trang

Tuan230397
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cự Cơ Mão. Ngộ hoả linh, hoá kỵ, có song hao gặp triệt. Có bác nào quan tâm cách cục này không ạ.

Cự cơ mão, ngộ hoả linh hoá kỵ, có song hao đắc cách trúng thuỷ triều đông nhưng lại bị triệt. Trong đại vẫn 14-23 ấn cáo , tướng quân gặp triệt thì con đường học hành của em coi như cũng đứt gánh từ đó. Tuổi trẻ em khá là bất đắc trí luôn cảm thấy bất mãn với cuộc đời. Các bác xem với cách cục này em có làm nên cơm cháo gì không nhé, em thấy đại vận 24-33 khá đẹp. Bác nào quan tâm cách cục này vào bàn luận sôi nổi với em nhé. Tkanks you mọi người <3
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Triệt ở mệnh của bạn lại tốt vì nó giảm bớt tác họa của bộ sao Thiên cơ ngộ hỏa là tính nóng nảy thường khi bạn nóng nên không suy nghĩ gì mà hành động luôn vì thiên cơ là bộ não, Thiên Cơ Hóa kỵ Là lập kế hoạch nhưng toàn kế hoạch sai nên không làm gì được Cự Môn Hóa kỵ Cự Môn đã là ám tinh thị phi còn thêm con hóa kỵ nữa thì càng gầy nhiều thị phi mà cung mệnh nhị hợp với tận ách có con thiên hình là hình phạt hình khắc tòa án nên triệt ở đây nó ngăn cản bớt tính thị phi nóng của bạn.
Lá số này đi buôn cung được có con Thiên đông ở tài bach là phúc tinh tiền thường do may mắn cự môn là nó được dẻo mỏ
Đầu trang

Tuan230397
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 08:52, 22/06/21 Triệt ở mệnh của bạn lại tốt vì nó giảm bớt tác họa của bộ sao Thiên cơ ngộ hỏa là tính nóng nảy thường khi bạn nóng nên không suy nghĩ gì mà hành động luôn vì thiên cơ là bộ não, Thiên Cơ Hóa kỵ Là lập kế hoạch nhưng toàn kế hoạch sai nên không làm gì được Cự Môn Hóa kỵ Cự Môn đã là ám tinh thị phi còn thêm con hóa kỵ nữa thì càng gầy nhiều thị phi mà cung mệnh nhị hợp với tận ách có con thiên hình là hình phạt hình khắc tòa án nên triệt ở đây nó ngăn cản bớt tính thị phi nóng của bạn.
Lá số này đi buôn cung được có con Thiên đông ở tài bach là phúc tinh tiền thường do may mắn cự môn là nó được dẻo mỏ
Vâng bác. Em cũng hiểu là có Triệt là tốt hơn mà bác. Hơi buồn vì dính Hoả Linh , lại thêm hoá Kỵ nóng lên dễ là ăn nói mất kiểm soát hix. May có Triệt nên tác hoạ nó giảm đi được phần nào. Cơ mà em thấy cách cục mệnh của em bị phá hết rồi thì phải Khoa Gặp Kỵ , Cự lại gặp Kỵ :(((
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Lá sô này nên nghe nhiều kinh phật để giảm áp lực cuộc sống làm công ăn lương an phận thì hơn để giảm tác họa của con thiên hình cung tật ách còn các cung khác của bạn vẫn sáng như cung thê có hóa lộc cung điền có lộc tồn phát huy ở cung này ủng hộ cho vợ kiếm tiền hoặc về nhà làm nhà cho thuê hoặc kinh doanh gì về nhà đất thì có lộc đấy không thì về phụng dưỡng bố mẹ thiên tài thiên thọ đều nằm ở cung phụ mẫu nhân quả ở đó
Đầu trang

Tuan230397
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 09:14, 22/06/21 Lá sô này nên nghe nhiều kinh phật để giảm áp lực cuộc sống làm công ăn lương an phận thì hơn để giảm tác họa của con thiên hình cung tật ách còn các cung khác của bạn vẫn sáng như cung thê có hóa lộc cung điền có lộc tồn phát huy ở cung này ủng hộ cho vợ kiếm tiền hoặc về nhà làm nhà cho thuê hoặc kinh doanh gì về nhà đất thì có lộc đấy không thì về phụng dưỡng bố mẹ thiên tài thiên thọ đều nằm ở cung phụ mẫu nhân quả ở đó
Vâng e cảm ơn bác. Tài bạch ăn không kiếp tại hợi tác hoạ cũng đỡ hơn ở các cung khác bác nhỉ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”