Kính nhờ các cô bác xem giùm em lá số này!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ptnice45
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các cô bác xem giùm em lá số này!

Gửi bài gửi bởi ptnice45 »

Thưa các cô bác và anh chị! Em vẫn thường nghe mọi người nói em cao số, và từ nhỏ đã có người xem cho em rằng em có rất nhiều hoạ, em phải tu thân thật tốt mới tránh phải đi tù!! Em đã bị ám ảnh rất nhiều bởi lời dự đoán này. Nay có diễn đàn lý số, em kính mong các cao nhân lý giải giúp em lá số này! Em xin chân thành cảm ơn!
Đầu trang

ptnice45
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính nhờ các cô bác xem giùm em lá số này!

Cháu có nghe danh cô Liên là người nhiệt tình giải đáp các thắc mắc và luận giải tử vi của thành viên. Cháu kính mong cô Liên và Các cô bác, anh chị luận giải giùm lá số của cháu. Về vận hạn, sự nghiệp, hôn nhân, con cái.
Xin chân thành cảm ơn cô và các cao nhân!
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlang »

bạn ko phải lo về cái hoạ mà bạn gọi là phải đi tù. dù sao nếu bạn cứ làm kiều thì ko có số tù vẫn phải ở tù. số này liêm tham hãm ngộ tuần phản hữu kỳ công nên bạn sẽ có giai đoạn phát như sấm sét về danh lợi . tuy nhiên phát thì nhanh tàn cũng nhanh. khó lấy chồng, con cái hiếm muộn. làm kinh doanh cực tốt.
Đầu trang

ptnice45
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em xin cảm ơn anh ạ. Tính em vốn nhát lắm, lúc nào cũng nghĩ về lời dự đoán ngày xưa. Đôi khi em cảm thấy cuộc sống của mình như được bày ra trước, có hoạ chẳng bao giờ tránh được, mà đôi khi may mắn cứ như bày sẵn, thật đáng lo ngại phải không ạ.
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ng quân tử ngày xưa khi đắc phúc thì lòng lấy làm lo sợ , sợ mình ko xứng với những gì đã và đang có nên luôn nhắc nở mình phải tu tâm dưỡng tính để ko bị hoạ bất ngờ và xứng với những gì đã có. bạn lo sợ cũng tốt nhưng vừa phải thôi chứ, lời chiêm đoán đó ko có cơ sở vậy nên cứ yên tâm sống cuộc sống của mình. nếu ko làm gì sai trái thì ko phải giật mình khi canh ba có ng gõ cửa.
Đầu trang

ptnice45
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Anh thamlang! Em xin gọi anh như thế được không ạ! Ngày hôm nay của anh tốt không ạ? Em muốn tâm sự với anh một chút!
Hiện nay em đang làm về xây dựng, em đang làm trợ lý kiểm toán xây dựng cơ bản. Em thấy từ khi học ngành xây dựng đến bây giờ, em cảm thấy rất nặng nề. Em thích kỹ thuật là thật, nhưng nếu sống cả cuộc đời với nghề này thì chắc là em "héo" mất. Em thấy nghề này hơi nặng nề, thời gian này em cảm thấy nặng nề lắm! Đi làm rất mệt mỏi. Em đi từ sáng tới 7h tối về nhà. Mệt mỏi. Ngày nào cũng như thế!
Em muốn cuộc sống của mình nhẹ nhàng hơn,có thời gian chăm sóc bản thân và gia đình. Em thích văn, thích viết truyện, em cũng hay có những ý tưởng và những kịch bản trong đầu nhưng em chưa bao giờ thực hiện được nó. Em thích làm những tấm thiệp xinh xinh, những đồ chơi bằng bông, hay những vật dùng dễ thương..và em cũng chưa bao giờ làm được như thế!!
Năm mới này, em muốn xin nghỉ công việc hiện tại, xin làm một việc gì đó nhẹ nhàng hơn để có thời gian cho chính mình. Anh có thể xem giúp em rằng trong năm mới này, em có làm được những điều em mong đó không? Công việc của em có được thuận lợi hay không? Em có hạn lớn trong năm mới này không ạ?
Em cảm ơn anh nhiều ạ!
Đầu trang

ptnice45
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Anh Thamlang ơi! Dạo này anh bận lắm phải không ạ? Anh giữ sức khoẻ cho tốt nha!
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

năm 10 em có hạn tang sự lại thêm tốn kém tiền bạc vì tai ách, diều này có thể do tai nạn , do nhầm lẫn do ốm đau... a ko biết rõ là do cái gì nên em cứ cẩn thận là hơn. em chưa có chồng thì ko sao chứ nếu có chồng rồi chắc chắn đó là hạn hỏng thai. số này nên lấy chồng muộn mà cũng rất khó lấy chồng đây.
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

em muốn chuyển việc vào năm nay - 10 thật khó. nếu cố chuyển thì chỉ nên tìm viêc làm tạm trước rồi hãy nghỉ hoặc chấp nhận ở nhà sang năm đi làm.
Đầu trang

ptnice45
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Anh thamlang ơi! Anh xem giúp em 2 lá số này nữa được không ạ! Đây là 2 lá số của chị gái và em gái em. Em muốn xác định xem hạn tang đó là thế nào. Vận hạn năm nay của chị gái và em gái em thế nào. Anh xem giúp em nhé! Em xin cảm ơn anh!
Chúc anh luôn khoẻ và hạnh phúc!

Lá số của chị gái em: Phạm Như Quỳnh

Lá số của em gái em: Phạm Thị Bích Duyên
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”