Kính nhờ mọi người. " iem " là " chó " hay là lợn "

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Kính nhờ mọi người. " iem " là " chó " hay là lợn "

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

Đến giờ này e vẫn băn khoăn mình là "chó" hay là "lợn". Thực lòng cũng không phải là ngờ vực gì cả, mà quá nhiều ý kiến trái chiều. Bản thân cũng học hỏi vài chữ, thấy "chó" cũng có 1 chút, "lợn" cũng có 1 chút...
Giờ phút này cũng không còn quan trọng hóa vấn đề "chó" - "lợn" nhưng vẫn tò mò muốn biết mình là gì...
Mọi người cứ cho e xin ý kiến, đúng sai e đều hoan nghênh cả. :)
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ mọi người. " iem " là " chó " hay là lợn "

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Đề nghị bạn up kèm ảnh để kiểm chứng độ xác thực :)), yêu cầu ảnh nguyên bản, k qua chỉnh sửa, cắt gọt :D
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Đầu chó đuôi heo hay đầu heo đuôi chó :)). Chị e mình vô đây phá tiếp đi Cự Nhật :))
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Dvt có dữ kiện j nói ra tử tính cách đến vận hạn.
Học j, công việc, anh chị em?
Cha mẹ?
Đã đi nước ngoài bjo chưa?
Hạn j đáng nhớ.
Thân.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Co dai đã viết: 22:54, 22/10/18 Đầu chó đuôi heo hay đầu heo đuôi chó :)). Chị e mình vô đây phá tiếp đi Cự Nhật :))
Thanh niên này hôm nay chắc ngậm bóng cười rồi chị, tha cho hắn đi chị :D . Chắc khao khát thái dương của em rồi, haha, chứ từ trước đến nay hắn ca ngợi vũ khúc của hắn hơn :D , đẩy bài cho bạn hiền nè :))
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Bạn quăng 4 lá số lên rồi bảo kà cho hay lợn thì thật đau như mình gợi ý này nhá nếu bạn là con trưởng hoặc út thì là chó ngược lại là lợn (nếu là lợn thì bạn rất tín ngưỡng tôn giáo) và thêm dữ kiện Tên của bạn có chấm đuôi thì mình nghĩ bạn là lợn nhiều hơn. Nhưng nếu bạn kinh doanh bề dược đơn thuần (mà không phải dược sĩ chuyên) và kiếm tiền khá giỏi thì bạn là chó. Đau đầu.
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

vnfaker98 đã viết: 23:04, 22/10/18 Dvt có dữ kiện j nói ra tử tính cách đến vận hạn.
Học j, công việc, anh chị em?
Cha mẹ?
Đã đi nước ngoài bjo chưa?
Hạn j đáng nhớ.
Thân.
Cảm ơn Faker, nãy mình bận 1 chút. Xin trả lời bạn đây.
Mình học dược < ép buộc thôi, chứ hồi đầu không ưa >.
Công việc: kinh doanh dược, chạy theo kinh doanh chứ không đứng bán < kiểu phân phối sản phẩm đến nhà thuốc, bệnh viện, phòng khám >. Có time 2012 nhảy sang đầu tư suất ăn công nghiệp < kiểu cangten trong khu công nghiệp >
Nhà có 1 chị gái. Cũng học dược, nhưng đứng bán nhà thuốc. 2 chị em không hợp tính cách và suy nghĩ , dù chị ấy cũng khá thương và giúp mình nhiều.
Gia đình xuất thân không có điều kiện, sau này khá hơn, giờ tầm trung thôi. Mình không hợp suy nghĩ của bố, nói chuyện dăm câu là có chuyện liền. Ngày nhỏ bố đi làm ở trong nam, sau này năm 1996-97 mới về Bắc.
Hạn nhớ nhất là năm ngoái ps, vào Sài Gòn!
Năm 2013 có con ngoài giá thú < cón gái >. 2015 bé theo mẹ sống < cũng ko giấu làm gì, nhiều người bảo đây ko fai con mình, mình cũng ko xét nghiệm, nhưng rất thương bé >
2018 có bầu với bạn gái, ngoài ý muốn, nên có xử lý.
Hết!
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

huynh19 đã viết: 00:07, 23/10/18 Bạn quăng 4 lá số lên rồi bảo kà cho hay lợn thì thật đau như mình gợi ý này nhá nếu bạn là con trưởng hoặc út thì là chó ngược lại là lợn (nếu là lợn thì bạn rất tín ngưỡng tôn giáo) và thêm dữ kiện Tên của bạn có chấm đuôi thì mình nghĩ bạn là lợn nhiều hơn. Nhưng nếu bạn kinh doanh bề dược đơn thuần (mà không phải dược sĩ chuyên) và kiếm tiền khá giỏi thì bạn là chó. Đau đầu.
Lá số của mình nhức đầu lắm bạn ơi.
Nhà có 2 chị em, nói là con thứ nhưng thành ra đoạt trưởng :)) . Chị đi lấy chồng rồi, thì khác gì trưởng đâu.
Ngày xưa mình chạ tin thần phật gì hết, hồi nhỏ bố mẹ thấy ma, mình vác kiếm đuổi luôn :)) . Từ đợt phá sản mới tin vào lý số < học cũng lẹ phết đấy, hình như chém cũng tàm tạm >.
Tên của mình có dấu " sắc ".
Kinh doanh chuyên ngành chứ không phải ds chuyên môn.
Kiếm tiền thì chắc là dốt, có dốt mới để phá sản chứ giỏi mà phá sản thì phải xem lại. #-o
Bạn giúp mình xem.
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

DVTPharma đã viết: 00:51, 23/10/18
huynh19 đã viết: 00:07, 23/10/18 Bạn quăng 4 lá số lên rồi bảo kà cho hay lợn thì thật đau như mình gợi ý này nhá nếu bạn là con trưởng hoặc út thì là chó ngược lại là lợn (nếu là lợn thì bạn rất tín ngưỡng tôn giáo) và thêm dữ kiện Tên của bạn có chấm đuôi thì mình nghĩ bạn là lợn nhiều hơn. Nhưng nếu bạn kinh doanh bề dược đơn thuần (mà không phải dược sĩ chuyên) và kiếm tiền khá giỏi thì bạn là chó. Đau đầu.
Nhà có 2 chị em, nói là con thứ nhưng thành ra đoạt trưởng :)) . Chị đi lấy chồng rồi, thì khác gì trưởng đâu.
Ngày xưa mình chạ tin thần phật gì hết, hồi nhỏ bố mẹ thấy ma, mình vác kiếm đuổi luôn :)) . Từ đợt phá sản mới tin vào lý số < học cũng lẹ phết đấy, hình như chém cũng tàm tạm >.
Kiếm tiền thì chắc là dốt, có dốt mới để phá sản chứ giỏi mà phá sản thì phải xem lại. #-o
Bạn giúp mình xem.
Thì mình đã khoanh giúp bạn rồi, bạn thấy nghiên về phần nào chắc bạn đã rõ, vì bạn cần xác định giờ sinh. Còn việc xem bạn có thể lập topic khác với lá số bạn đã xác định được rồi nhờ mọi người luận xem giúp.
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

huynh19 đã viết: 00:55, 23/10/18
DVTPharma đã viết: 00:51, 23/10/18
Bạn giúp mình xem.
Thì mình đã khoanh giúp bạn rồi, bạn thấy nghiên về phần nào chắc bạn đã rõ, vì bạn cần xác định giờ sinh. Còn việc xem bạn có thể lập topic khác với lá số bạn đã xác định được rồi nhờ mọi người luận xem giúp.
Thực ra, mình thấy 60% Vũ Hỏa Quả, 40% Dương Tuế Đà, người trong cuộc thường bối rối. Với dữ kiện mình trả lời < thật 100%, bạn nghiêng về lá nào hơn? > :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”