Kính nhờ mọi người xem giúp về tình cảm và công việc ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ksmith
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ mọi người xem giúp về tình cảm và công việc ạ

Gửi bài gửi bởi ksmith »

Chào mọi người trong diễn đàn,

Em đã tốt nghiệp đại học ngành dược, hồi còn đi học cũng toàn học trường chuyên lớp chọn, hiện tại đi làm công việc cũng có phần ổn định rồi, nhưng chuyện tình cảm hiện chưa được như ý. Hồi còn sinh viên cũng được nhiều người để ý nhưng chưa tới đâu cả, mong mọi người dành chút thời gian góp ý về chuyện tình cảm với?

Công việc của em làm bên ngành dược, tuy ổn định nhưng tài chính chưa được hài lòng lắm, mọi ng xem giúp em kinh tế trong tương lai có khá hơn không ạ? Lá số em có điều gì thiếu xót cần rút kinh nghiệm, mọi người cứ góp ý để em tiếp thu và hoàn thiện bản thân mình hơn >:D<

Hình ảnh
Đầu trang

duongtrunghai1109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ mọi người xem giúp về tình cảm và công việc ạ

Gửi bài gửi bởi duongtrunghai1109 »

Chồng chị tương lai cx ko phải người bình thường đâu, cố gắng lấy người hơn tuổi nhé chị nhưng chắc sẽ phải lấy muộn á, mệnh có tả hữu nữa, nếu mà khó quá thì làm đời 2 cho người cx dc. Về tiền bạc thì ko phải lo gì lắm đâu chị, nếu xuất ngoại được thì tốt, về sau nên làm thêm nghề liên quan đến buôn bán và lời ăn tiếng nói, ngoại giao, dạy học cx dc nhé chị. Nếu tương lai nếu ổn thì chị nên mở nhà thuốc xong làm dịch vụ bán thuốc và tư vấn sức khỏe phòng khám
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”