Lá số 1 vị đại gia - Nhật Nguyệt Khoa Lộc Sửu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vip_vip6789
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số 1 vị đại gia - Nhật Nguyệt Khoa Lộc Sửu

Gửi bài gửi bởi Vip_vip6789 »

vio đã viết: 18:05, 11/05/18
Dukas đã viết: 17:51, 11/05/18
vio đã viết: 17:42, 11/05/18

Xin lỗi bạn mình đã vài lần tránh cmn với bạn rồi (mình nghĩ về hiểu biết và tuổi tác tôi và bạn quá khác nhau). Hy vọng bạn hiểu.
Mình không làm ăn gì với ma quỷ cả.
Hy vọng đây là lần cuối cùng ta phải nhắc đến nick nhau.
Cám ơn bạn rất nhiều!
Oke pác , bảo sao xếp hàng mãi b k xem cho .
Tính pác cũng dễ thương phết .
Tôi không bao giờ bảo thủ.
Ls bên kia bố nghèo. Đúng! Bạn 4 Pillar giải thích không đúng. Để thể hiện ông giỏi hơn vio, vio sẵn lòng đấu với ông cơ mà (vio có mời luận đấy). Còn không thiện tâm đừng tham gia topic của tôi. Ngứa mồm quá ra nhờ cave nó gãi cho.
Cách góp ý phải phù hợp. Tôi xem lại công nhận ngay, tôi sai. Nhưng người đó không phải nghèo theo cách diễn giải của cậu ấy.
Tôi đã hứa xem là xem hết. Không quan tâm ông/bà đã thông tin hay nói tôi thế này thế kia. Vio xem dựa hoàn toàn trên ls. Sau này tự nghiệm lý hoặc trong tâm tự hiểu.
Ls của "ông" con vẫn xem bình thường. Chỉ tại hôm nay tôi bận quá.
Vio hứa là làm.
Hi bác Vio. Đằng nào bác cũng đã vào topic của e. Mong bác có thể bỏ chút ít thời gian của bác xem giùm lá số tử vi và bát tự trong topic này của e đc ko ?
Cám ơn bác rất nhiều.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Thoai stop pác ơi , đúng sai có gì đâu mà phải loạn lên z . Ng ta góp ý pác k đúng cách thì pác bơ như bơ e thoai , còn chỉ vì lần trước pác luận e có chỗ e k thấy đúng e đối đáp lại pác , e rất tôn trọng và ngưỡng mộ pác , mà pác dùng cách này đối lại với e cũng oke . E k biết pác bn tuổi , nhưng con người với con người thế là k đc pác ah , pác có con r đấy , pác cẩn ngôn 1 chút , lôi ve với viếc ra đây nói ai thì đích danh pác nhé . Ông kia ntn e k quan tâm , còn pác quay ra nổi giận với e thì e cũng kiếu . Cảm ơn pác .
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Dukas đã viết: 18:18, 11/05/18 Thoai stop pác ơi , đúng sai có gì đâu mà phải loạn lên z . Ng ta góp ý pác k đúng cách thì pác bơ như bơ e thoai , còn chỉ vì lần trước pác luận e có chỗ e k thấy đúng e đối đáp lại pác , e rất tôn trọng và ngưỡng mộ pác , mà pác dùng cách này đối lại với e cũng oke . E k biết pác bn tuổi , nhưng con người với con người thế là k đc pác ah , pác có con r đấy , pác cẩn ngôn 1 chút , lôi ve với viếc ra đây nói ai thì đích danh pác nhé . Ông kia ntn e k quan tâm , còn pác quay ra nổi giận với e thì e cũng kiếu . Cảm ơn pác .
Tôi nghĩ bạn lôi con tôi vào tôi cũng muốn lôi bố mẹ bạn vào đấy.
Thôi nhé.
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Vip_vip6789 đã viết: 17:57, 11/05/18
Dukas đã viết: 14:47, 11/05/18
Thanh_Long233 đã viết: 14:46, 11/05/18
Ông tướng này vi phạm quyền tự do tín ngưỡng, người ta muốn theo đạo giáo nào thì kệ người ta, căn cứ gì ông bắt người ta zô Phật Giáo hả ông?
Tôi không có ép ai cả , bạn nên cẩn ngôn .
B theo giáo phái nào tùy b tôi luôn tôn trọng , kể cả đức chúa thánh trời gì gì ở vn đang nhốn nháo . Tôi k bàn tới chính trị và tôn giáo trong này .
Bạn Dukas gì ơi. Chắc bạn nhầm lẫn gì ở đây. Bạn cãi nhau với bác thanhlong đã xong quay qua nói lung tung gì mình thế. Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến trong topic mình. Nhưng mình thấy bạn và đặc biệt ô 4pillar nói chuyện hơi khó nghe quá. Riêng ô 4pillar mình ko buồn trả lời cm. Thank ban đóng góp ý kiến nhé.
Nếu k phải sr vì comment của t. Vì có mấy đứa nó cứ dùng tên giả nó các kiểu với tôi.
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

vio đã viết: 18:20, 11/05/18
Dukas đã viết: 18:18, 11/05/18 Thoai stop pác ơi , đúng sai có gì đâu mà phải loạn lên z . Ng ta góp ý pác k đúng cách thì pác bơ như bơ e thoai , còn chỉ vì lần trước pác luận e có chỗ e k thấy đúng e đối đáp lại pác , e rất tôn trọng và ngưỡng mộ pác , mà pác dùng cách này đối lại với e cũng oke . E k biết pác bn tuổi , nhưng con người với con người thế là k đc pác ah , pác có con r đấy , pác cẩn ngôn 1 chút , lôi ve với viếc ra đây nói ai thì đích danh pác nhé . Ông kia ntn e k quan tâm , còn pác quay ra nổi giận với e thì e cũng kiếu . Cảm ơn pác .
Tôi nghĩ bạn lôi con tôi vào tôi cũng muốn lôi bố mẹ bạn vào đấy.
Thôi nhé.
Dạ thưa pác , e chưa bh có dám hỗn hào và có ý lôi ai vào , cho tới thởi điểm bh e vẫn còn rất tôn trọng pác nên xưng pác vs e . Cho nên pác đừng cả giận mất khôn . E cũng như pác k thích nói nhiều . Tốt nhất nc nên chừa cái tiếng sang pác nhé . Đừng vì cái tôi mà đẩy mọi thứ đi quá xa pác ạ . Kính .
Đầu trang

Vip_vip6789
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vip_vip6789 »

Dĩ hoà vi quý đi mọi người ơi. Chúc mọi người một ngày tốt lành. Hoan hỉ.
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Thế thì làm sao? Ông luận lá số đó dùng nguyên lưu chứ gì? Tụ khí Dần mộc kị thần rành rành mà cho là lá số tốt, đã khác nhau về phương pháp luận thì còn cái X gì mà nói. điểm chính, là ông luận sai lá số đấy, thì ông phải xem lại phương pháp luận của ông. Tôi vào ý kiến, đ.. xúc phạm nhau thì chắc ông thuộc loại có văn hoá???
Từ nay nước sông, không phạm nước giếng, đừng có vào topic nào tôi lập, và tôi cũng X vào topic của ông.
Tôi chẳng phải cao nhân gì, và cũng x cần cái danh hão bỏ mẹ đấy. Thích thì đọc sách, và nghiệm lá số. Thách đấu nhau thì được cái gì? Được danh ông giỏi hơn tôi, là vĩ đại tử vi nhân online? Thế thì mời, tôi cũng X thèm. Ok?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”