Lá số của 1 đại gia rất nghị lực vượt lên hoàn cảnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số của 1 đại gia rất nghị lực vượt lên hoàn cảnh

Gửi bài gửi bởi Hungnu »

Mời các bác vào luận giải và chiêm nghiệm.
Em có quen 1 người bạn. Hiện cũng được gọi là đại gia, tài sản cũng tầm 200 tỷ.
Nhưng chị này thực sự cũng đã vượt qua biến cố rất lớn trong cuộc sống. mà chưa hẳn ai cũng có thể vượt qua được.
Lấy chồng năm 27 tuổi, được 2 năm thì chồng bị ung thư mất. Ngay sau khi chồng mất thì cả thế giới chống lại chị. Nhà chồng quay đầu trở mặt, đối tác làm ăn cũng quay lưng không hợp tác, đối thủ kinh doanh thì cũng ra sức tuyên truyền phá sản. Nợ nần chồng chất. Gia đình họ hàng ko ai hỗ trợ chia sẻ.
Nhưng 1 mình chị nuôi con nhỏ vẫn vượt lên hoàn cảnh gây dựng lại sự nghiệp kinh doanh, chỉ sau 2 năm thì cũng phát triển trở lại. Đến giờ thì cũng ổn định.
Các bác đánh giá thế nào về lá số này
Em cám ơn các bác trước
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Terranguyen, công chúa mùa thu, Thao0808
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số của 1 đại gia rất nghị lực vượt lên hoàn cảnh

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Hungnu đã viết: 10:38, 12/07/20 Mời các bác vào luận giải và chiêm nghiệm.
Nhưng chị này thực sự cũng đã vượt qua biến cố rất lớn trong cuộc sống. mà chưa hẳn ai cũng có thể vượt qua được.
Lấy chồng năm 27 tuổi, được 2 năm thì chồng bị ung thư mất. Ngay sau khi chồng mất thì cả thế giới chống lại chị. Nhà chồng quay đầu trở mặt, đối tác làm ăn cũng quay lưng không hợp tác, đối thủ kinh doanh thì cũng ra sức tuyên truyền phá sản. Nợ nần chồng chất. Gia đình họ hàng ko ai hỗ trợ chia sẻ.
Nhưng 1 mình chị nuôi con nhỏ vẫn vượt lên hoàn cảnh gây dựng lại sự nghiệp kinh doanh, chỉ sau 2 năm thì cũng phát triển trở lại. Đến giờ thì cũng ổn định.
Em cám ơn các bác trước
Hình ảnh
Mệnh này cũng có cách bạo phát. Nhưng cuộc đời phải trãi qua ít nhất một lần khốn khó. Sau khi khắc phục vẫn trở nên giàu có

Bạn này chồng mất năm 2008 hả em?
Đầu trang

Hungnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hungnu »

Dokhoavan đã viết: 11:05, 12/07/20
Em cám ơn các bác trước
Hình ảnh
Mệnh này cũng có cách bạo phát. Nhưng cuộc đời phải trãi qua ít nhất một lần khốn khó. Sau khi khắc phục vẫn trở nên giàu có

Dạ chồng mất năm 2008 vì ung thư ạ
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Hungnu đã viết: 12:55, 12/07/20
Dokhoavan đã viết: 11:05, 12/07/20
Em cám ơn các bác trước
Hình ảnh

Dạ chồng mất năm 2008 vì ung thư ạ
Bạn này nữ nhưng bản lĩnh quật cường không kém nam giới đâu em! Có thể nói là không từ thủ đoạn để làm giàu! Em xem có đúng với thực tế không?
Đầu trang

Hungnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hungnu »

Bản lĩnh quật cường, thì chuẩn rồi. Nam giới phần đông cũng chưa thể bằng được. Vì đạt được đến thành tích trong kinh doanh như vậy cũng là tỷ lệ ít trong xã hội. Nhãn hiệu cũng tương đối nổi tiểng
Còn về thủ đoạn thì chắc là không. Vì chị này đối xử với mọi người đều tốt, giúp đỡ nhiều người. CHuyện cũ với nhà chồng cũ cũng không chấp vặt, vẫn hỗ trợ kinh tế cho gia đình chồng cũ mặc dù giai đoạn khó khăn nhất nhà chồng cũ quay lưng hoàn toàn thậm chí thù địch.
Chị này khả năng được nhất cung nô. Vì có đội ngũ nhân viên rất tốt, và nhân viên cũng được đối đãi rất tốt, thu nhập cao.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Hungnu đã viết: 14:36, 12/07/20 Bản lĩnh quật cường, thì chuẩn rồi. Nam giới phần đông cũng chưa thể bằng được. Vì đạt được đến thành tích trong kinh doanh như vậy cũng là tỷ lệ ít trong xã hội. Nhãn hiệu cũng tương đối nổi tiểng
Còn về thủ đoạn thì chắc là không. Vì chị này đối xử với mọi người đều tốt, giúp đỡ nhiều người. CHuyện cũ với nhà chồng cũ cũng không chấp vặt, vẫn hỗ trợ kinh tế cho gia đình chồng cũ mặc dù giai đoạn khó khăn nhất nhà chồng cũ quay lưng hoàn toàn thậm chí thù địch.
Chị này khả năng được nhất cung nô. Vì có đội ngũ nhân viên rất tốt, và nhân viên cũng được đối đãi rất tốt, thu nhập cao.
Nô của bạn này cũng tốt, nhưng cái tốt nổi bật ở Nô là có sự trợ giúp tài chính. Tuy nhiên, đó chỉ là phần phụ, cái chính của một đại gia thì vẫn là ở bản thân. Cô này có cách cục Kim không, chủ phát lớn nghe kêu như gõ thùng sắt! :))
Tài có Vũ Khúc Hoá quyền thì vận dụng tiền bạc rất hiệu quả đó em!
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Thêm: thủ đoạn giỏi thì đầu tiên phải thu phục được nhân tâm em ơi! Nghe em kể thì mình cũng thấy ứng rồi đó! :))
Đầu trang

Hungnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hungnu »

Dokhoavan đã viết: 15:05, 12/07/20 Thêm: thủ đoạn giỏi thì đầu tiên phải thu phục được nhân tâm em ơi! Nghe em kể thì mình cũng thấy ứng rồi đó! :))
Em cảm ơn bác.
Nếu tiện đây bác phán giúp em vài câu lá số của em xem thế nào? Có lưu ý gì lớn cho tương lại không ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thao0808
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Hungnu đã viết: 12:31, 13/07/20
Dokhoavan đã viết: 15:05, 12/07/20 Thêm: thủ đoạn giỏi thì đầu tiên phải thu phục được nhân tâm em ơi! Nghe em kể thì mình cũng thấy ứng rồi đó! :))
Em cảm ơn bác.
Nếu tiện đây bác phán giúp em vài câu lá số của em xem thế nào? Có lưu ý gì lớn cho tương lại không ạ
Hình ảnh
Mệnh ông có tài lãnh đạo, trượng nghĩa khinh tài, sự nghiệp thích hợp về kinh tế tài chính, có cơ hội phát nhanh ngoài dự liệu. Nên kiềm chế trước các em nhé! :))
Đầu trang

Hungnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hungnu »

Dokhoavan đã viết: 17:43, 13/07/20
Hungnu đã viết: 12:31, 13/07/20
Em cảm ơn bác.
Hình ảnh
Mệnh ông có tài lãnh đạo, trượng nghĩa khinh tài, sự nghiệp thích hợp về kinh tế tài chính, có cơ hội phát nhanh ngoài dự liệu. Nên kiềm chế trước các em nhé! :))
Haha, nghe bác phán làm em sướng quá. Lúc trước còn đi làm cho công ty, chưa ai dám tin tưởng giao cho em làm quản lý. Giờ ra ngoài tự làm, thì vợ bảo gì em làm theo đấy.
Còn vụ kiềm chế trước các em: Mà cái vụ này bác cũng xem kỹ giúp em. Thiên Di có Đào Hoa tại Tý + Tham Lang + Hỏa + Linh + Tuần Triệt. em chưa hiểu sâu lắm. Nhưng em thấy về vụ trai gái thì em là người chính trực, thích làm việc kiếm tiền hơn là ăn chơi trai gái.
Được cảm ơn bởi: caothanghp86
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”