Lá số cũng nhiều cát tinh mà sao vẫn nghèo ạh, năm nay sang vận mới không biết có tốt hơn ko ạh?????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Lá số cũng nhiều cát tinh mà sao vẫn nghèo ạh, năm nay sang vận mới không biết có tốt hơn ko ạh?????

Gửi bài gửi bởi leyenha »

Đây là ls của e, nhìn cũng thấy cát tinh mà công danh vẫn lận đận quá. Sang đại vận mới ko biết e có khá hơn ko ạh???
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, phèo văn chí
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số cũng nhiều cát tinh mà sao vẫn nghèo ạh, năm nay sang vận mới không biết có tốt hơn ko ạh?????

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

Mới vừa qua tháng 1 mà bạn, chờ qua tháng 12 rồi...than cũng được. :))

P.s: Chị đang có 10 năm tốt đẹp, mọi thứ sẽ biến chuyển tốt lên nhiều.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, ĐàLinh2809, leyenha
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số cũng nhiều cát tinh mà sao vẫn nghèo ạh, năm nay sang vận mới không biết có tốt hơn ko ạh?????

nguoigiaochi đã viết: 15:33, 22/02/20 Mới vừa qua tháng 1 mà bạn, chờ qua tháng 12 rồi...than cũng được. :))

Đúng là mới qua 1 tháng nhưng suốt bao năm qua bế tắc công danh sự nghiệp nên nóng ruột thực sự mặc dù trước đó đã cố gắng xoay sở mà vẫn lẹt đẹt. Sang năm nay bắt đầu thấy có tí ti tiến triển mặc dù chưa ăn thua j cả, hôm qua có người lại bảo tam hạn trúc la gì gì đó xấu lắm tự dưng lại thấy hoang mang b ạh. Cho mình hỏi thêm là trong đại vận mới này có các sao chỉ sự dịch chuyển như xa quê làm ăn ko bạn?
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

leyenha đã viết: 15:46, 22/02/20
nguoigiaochi đã viết: 15:33, 22/02/20 Mới vừa qua tháng 1 mà bạn, chờ qua tháng 12 rồi...than cũng được. :))

Đúng là mới qua 1 tháng nhưng suốt bao năm qua bế tắc công danh sự nghiệp nên nóng ruột thực sự mặc dù trước đó đã cố gắng xoay sở mà vẫn lẹt đẹt. Sang năm nay bắt đầu thấy có tí ti tiến triển mặc dù chưa ăn thua j cả, hôm qua có người lại bảo tam hạn trúc la gì gì đó xấu lắm tự dưng lại thấy hoang mang b ạh. Cho mình hỏi thêm là trong đại vận mới này có các sao chỉ sự dịch chuyển như xa quê làm ăn ko bạn?
Người nào bảo là chưa biết Tử vi với cách cục mệnh VCD.

Trước bạn được ông cụ hungton xem là chị rất may mắn, hãy để ý kỹ lời ông cụ.

Vậy nhé,
Được cảm ơn bởi: leyenha, ĐàLinh2809
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

nguoigiaochi đã viết: 15:48, 22/02/20
leyenha đã viết: 15:46, 22/02/20

Người nào bảo là chưa biết Tử vi với cách cục mệnh VCD.

Trước bạn được ông cụ hungton xem là chị rất may mắn, hãy để ý kỹ lời ông cụ.

Vậy nhé,
Đúng rùi, từ hôm xem bác hungton bảo là mình đã ko hỏi gì trên diễn đàn nữa rồi cho tới hôm qua có 1 bác bảo mình đang trong tam vận trúc la xấu nên tự dưng hoang mang nên mới hỏi lại đó bạn.
Đầu trang

anhthu5993
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhthu5993 »

Em thấy ls đẹp mà sao chị than dữ vậy ta. :-?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

leyenha đã viết: 15:25, 22/02/20 Đây là ls của e, nhìn cũng thấy cát tinh mà công danh vẫn lận đận quá. Sang đại vận mới ko biết e có khá hơn ko ạh???
Hình ảnh
Lá số này bình thường em ơi, không phải tốt như mấy trang mạng nói đâu!
Số bất lợi với người thân, nhẹ thì thấy xa cách
Tuy học hành giỏi, nhưng vào đời đến một lúc cảm thấy mình có tài mà không gặp thời
Tâm trạng lúc lên lúc xuống
Cũng nhiều bệnh, đau mắt
Đại vận này danh lợi khá tốt, nhưng vất vả
Đi xa cũng hợp
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, ĐàLinh2809, anhthu5993, leyenha
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dokhoavan đã viết: 17:14, 22/02/20
leyenha đã viết: 15:25, 22/02/20 Đây là ls của e, nhìn cũng thấy cát tinh mà công danh vẫn lận đận quá. Sang đại vận mới ko biết e có khá hơn ko ạh???
Hình ảnh
Lá số này bình thường em ơi, không phải tốt như mấy trang mạng nói đâu!
Số bất lợi với người thân, nhẹ thì thấy xa cách
Tuy học hành giỏi, nhưng vào đời đến một lúc cảm thấy mình có tài mà không gặp thời
Tâm trạng lúc lên lúc xuống
Cũng nhiều bệnh, đau mắt
Đại vận này danh lợi khá tốt, nhưng vất vả
Đi xa cũng hợp
Phải thầy the*** đó không, thầy đi lâu quá, chúng em chờ :))
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

anhthu5993 đã viết: 17:01, 22/02/20 Em thấy ls đẹp mà sao chị than dữ vậy ta. :-?
Chắc ko :))
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Nhiều cát tinh mà vẫn nghèo là chuyện bình thường. Nhiều tài tinh mà vẫn nghèo thì mới lạ!

Nếu đặt câu hỏi cho ấn tượng thì thay chữ "cát tinh" bằng "tài tinh" (cung Tài có Cự Cơ Song Lộc) mà vẫn nghèo thì sẽ hay hơn.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, leyenha, thanhmai8558
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”