Lá số li hôn ? Cộng nghiệp vợ chồng ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anhntee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số li hôn ? Cộng nghiệp vợ chồng ?

Gửi bài gửi bởi anhntee »

Chào các anh chị
Lá số này có phải là lá số ly hôn, công danh khó khăn phải không ạ
Mệnh Thiên Tướng hãm địa lại gặp Tuần, Không Kiếp chiếu mệnh, Cô Thần Quả Tú
Hóa Kị đóng cung phu, Kình Dương tọa cung Phúc Đức

Em hỏi luôn nếu lá số của chồng đẹp, vợ xấu thì trường hợp này cộng nghiệp vợ chồng như thế nào

Lá số vợ
Hình ảnh

Lá số chồng
Hình ảnh
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số li hôn ? Cộng nghiệp vợ chồng ?

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Cung thê của ck có thiên tướng mà mệnh của vợ cũng là thiên tướng và cung an thân cả 2 tại Mão nên công nghiệp lại vs nhau. Đừng hiểu theo nghĩa nghiệp lúc nào cũng xấu. Bước tiếp theo là tại cung thê của ck có khôi đại hư cái dễ thấy là hỏng, mà mệnh vợ lại là tuần tướng mã cô tang nên ôm một nỗi buồn cô đơn. Mệnh vợ là thiên tướng nên cung phu luôn có tham lang, chàng tuổi trẻ vốn thích đủ thứ ... Nên mới ra cớ sự như vậy. Nếu tại mệnh vợ và tạo cung Mão của 2 người tập tụ nhiều cát tinh thì đó là nghiệp duyên, bằng ko là nghiệp chướng vậy. Hết.
Được cảm ơn bởi: anhntee
Đầu trang

anhntee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 09:11, 19/07/19 Cung thê của ck có thiên tướng mà mệnh của vợ cũng là thiên tướng và cung an thân cả 2 tại Mão nên công nghiệp lại vs nhau. Đừng hiểu theo nghĩa nghiệp lúc nào cũng xấu. Bước tiếp theo là tại cung thê của ck có khôi đại hư cái dễ thấy là hỏng, mà mệnh vợ lại là tuần tướng mã cô tang nên ôm một nỗi buồn cô đơn. Mệnh vợ là thiên tướng nên cung phu luôn có tham lang, chàng tuổi trẻ vốn thích đủ thứ ... Nên mới ra cớ sự như vậy. Nếu tại mệnh vợ và tạo cung Mão của 2 người tập tụ nhiều cát tinh thì đó là nghiệp duyên, bằng ko là nghiệp chướng vậy. Hết.
Đáng tiếc là mệnh vợ không có cát tinh, Thiên mã (H) lại là ngựa phế. Cung mão của 2 người Không Kiếp Hư. Vậy là nghiệp chướng ??? Phải không anh ?
Được cảm ơn bởi: Ne0
Đầu trang

anhntee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đẩy lên xin các cao nhân đôi lời
Đầu trang

Kỷ Tỵ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Kỷ Tỵ »

Bác nào thông thái về vấn đề này cho em hỏi
1. Cách cục ly hôn phải hiện ở cả 2 lá mới đúng hay chỉ cần 1 lá của vợ hoặc chồng có dấu hiệu ly hôn là sẽ xảy ra?

2. Trường hợp đương số không có dấu hiệu ly hôn hoặc 2 lần đò, người phối ngẫu lại có thì có xảy ra cách cục ly hôn không?

Em xin cảm ơn !
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Cung phu thê xấu đưa đẩy ta tìm đúng người xấu. Nếu ko thì xem số tử vi còn đúng j nữa. Còn ly hôn hay ko phải căn cứ vào mệnh. Mệnh còn chịu đc thì bất đồng quan điểm cãi nhau. Chịu ko nổi thì xa. Tử vi cho ta một khuynh hướng hoặc xu hướng để đoán.
Đầu trang

Gioheomay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Gioheomay »

"Mệnh Thiên Tướng hãm địa lại gặp Tuần, Không Kiếp chiếu mệnh, Cô Thần Quả Tú
Hóa Kị đóng cung phu, Kình Dương tọa cung Phúc Đức". Bạn luận giỏi thế, chắc lên hỏi chơi thôi đúng không? Mà cách nào bạn nhìn thấy LS chồng đẹp về cùng thê? bày cho mình mấy chiêu ngen. Tks !
Đầu trang

anhntee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gioheomay đã viết: 22:50, 19/07/19 "Mệnh Thiên Tướng hãm địa lại gặp Tuần, Không Kiếp chiếu mệnh, Cô Thần Quả Tú
Hóa Kị đóng cung phu, Kình Dương tọa cung Phúc Đức". Bạn luận giỏi thế, chắc lên hỏi chơi thôi đúng không? Mà cách nào bạn nhìn thấy LS chồng đẹp về cùng thê? bày cho mình mấy chiêu ngen. Tks !
Hix, mình chưa học qua lớp tử vi nào, tự mày mò sai nhiều lắm bạn ạ.
Mình không nói lá số của chồng là cung thê, chính xác cung thê là cung xấu nhất của lá số ấy, mệnh đẹp nhưng thân lại an tại thê lại là cung xấu nhất ...
Nếu bạn thấy mình hiểu sai ở đâu thì có thể ra tay chỉ bảo, thanks
Đầu trang

anhntee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 21:56, 19/07/19 Cung phu thê xấu đưa đẩy ta tìm đúng người xấu. Nếu ko thì xem số tử vi còn đúng j nữa. Còn ly hôn hay ko phải căn cứ vào mệnh. Mệnh còn chịu đc thì bất đồng quan điểm cãi nhau. Chịu ko nổi thì xa. Tử vi cho ta một khuynh hướng hoặc xu hướng để đoán.
Cả hai cung phu thê của hai người đều xấu ạ. Nhưng tại sao lại phụ thuộc cung mệnh mà không phải là cung phúc ạ
Xin nghe chỉ giáo ạ
Đầu trang

Gioheomay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Gioheomay »

Số chỉ tham khảo thôi. Bạn chắc là dân học kinh tế hay tài chính gì đó phải không? Chắc bạn biết mọi sự đều có tỷ lệ rủi ro. Nhưng vì thế mà không hành động thì chẳng bao giờ có lợi nhuận. Bởi vậy, hành động theo cách tối ưu nhất có thể. Chúc bạn may mắn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”