Lá số này có phải cách linh xương đà kị ? có nguy hiểm không? ai xem giúp em với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trangpham123456
Chính thức
Chính thức

Lá số này có phải cách linh xương đà kị ? có nguy hiểm không? ai xem giúp em với

Gửi bài gửi bởi trangpham123456 »

Có phải em đang vào tiểu hạn năm mùi, vào cung phu thê không ạ
Em đang gặp nhiều đau khổ trong chuyện tình cảm, mong các anh chị góp vài lời khuyên cho em với ạ
Lá số của em đây:
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kimpah
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số này có phải cách linh xương đà kị ? có nguy hiểm không? ai xem giúp em với

Gửi bài gửi bởi kimpah »

trangpham123456 đã viết:Có phải em đang vào tiểu hạn năm mùi, vào cung phu thê không ạ
Em đang gặp nhiều đau khổ trong chuyện tình cảm, mong các anh chị góp vài lời khuyên cho em với ạ
Lá số của em đây:
Hình ảnh
đúng rùi :(( :(( .
Đầu trang

trangpham123456
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số này có phải cách linh xương đà kị ? có nguy hiểm không? ai xem giúp em với

mong các cao nhân giúp đỡ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 »

trangpham123456 đã viết:mong các cao nhân giúp đơ
Xin hỏi bạn tháng 6 âm bạn có gặp trắc trở gì ko vậy, bạn thử nói khó khăn hiện tại của bạn như nào vậy, theo mình thì hạn này của bạn khá rắc rối đấy
Đầu trang

trangpham123456
Chính thức
Chính thức

Tháng 6 thì không có nhưng tháng 1 al thì vào hạn nặng, xảy thai
Hiện tại em đang rất đau khổ, yêu người không nên yêu, tình cảm em sâu đậm nhưng người ấy mới nói chia tay (lỗi một phần do em, tuy nhiên nếu tc sâu đậm lỗi ấy chẳng là gì cả - chắc do bản tính người yêu em trẻ con, ích kỷ hoặc họ còn có thứ khác quan trọng hơn em),
Em vẫn còn sâu nặng, nên cảm thấy rất khổ, cùng quẫn, bế tắc. Người kia nói dừng lại là dừng, cắt đứt mọi liên lạc và lạnh lùng đến tức thở, em có cầu xin quay lại, nhưng người ấy vẫn đoạn tuyệt.
Hiện tại em rơi vào tình trạng mất ngủ, không có cảm giác với ăn uống và đôi khi còn nghĩ quẩn
Thật ngại khi kể chuyện tình cảm lên đây, nếu đã là họa thì khó tránh, nhưng em mong có ai đó cho em vài lời khuyên để giảm được phần nào hay phần ấy, nếu được vậy em xem như may mắn vì phúc vẫn cứu được một phần họa
Đầu trang

trangpham123456
Chính thức
Chính thức

nhaque1123 đã viết:
trangpham123456 đã viết:mong các cao nhân giúp đơ
Xin hỏi bạn tháng 6 âm bạn có gặp trắc trở gì ko vậy, bạn thử nói khó khăn hiện tại của bạn như nào vậy, theo mình thì hạn này của bạn khá rắc rối đấy
em viết mà quên trích dẫn sợ bác không thấy bài
Đầu trang

ngoctran89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngoctran89 »

trangpham123456 đã viết:Tháng 6 thì không có nhưng tháng 1 al thì vào hạn nặng, xảy thai
Hiện tại em đang rất đau khổ, yêu người không nên yêu, tình cảm em sâu đậm nhưng người ấy mới nói chia tay (lỗi một phần do em, tuy nhiên nếu tc sâu đậm lỗi ấy chẳng là gì cả - chắc do bản tính người yêu em trẻ con, ích kỷ hoặc họ còn có thứ khác quan trọng hơn em),
Em vẫn còn sâu nặng, nên cảm thấy rất khổ, cùng quẫn, bế tắc. Người kia nói dừng lại là dừng, cắt đứt mọi liên lạc và lạnh lùng đến tức thở, em có cầu xin quay lại, nhưng người ấy vẫn đoạn tuyệt.
Hiện tại em rơi vào tình trạng mất ngủ, không có cảm giác với ăn uống và đôi khi còn nghĩ quẩn
Thật ngại khi kể chuyện tình cảm lên đây, nếu đã là họa thì khó tránh, nhưng em mong có ai đó cho em vài lời khuyên để giảm được phần nào hay phần ấy, nếu được vậy em xem như may mắn vì phúc vẫn cứu được một phần họa
Hi bạn,
Mình không phải chuyên gia nhưng mình có đọc qua vì hạn mình cũng có cách này. Cách giải đây: bạn cần có Hóa Quyền.
"LINH XƯƠNG LA VŨ, hoặc LINH XƯƠNG ĐÀ VŨ: Dễ nghe lời xúi giục làm những chuyện sai lầm phẫn uất mà sinh tai họa. Trong trường hợp này cần có HÓA QUYỀN chủ sự tinh tường, từ đó phát hiện tránh những tai họa do người khác xúi bậy."
http://tuviungdung.blogspot.com/2009/08 ... -cach.html

Nhị hợp cung phu thê là phụ mẫu có Hóa Quyền. Vậy mình đoán là lúc này bạn cần nương tựa ba mẹ đó.

Ủa mà hình như 27t bạn vô cung tật ách mà ta? Hông lẽ đó giờ mình canh sai hết trơn sao @@
Đầu trang

TUVINUT
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi TUVINUT »

trangpham123456 đã viết:Có phải em đang vào tiểu hạn năm mùi, vào cung phu thê không ạ
Lá số của em đây:
Đúng rồi!
Đại ,tiểu hạn trùng phùng ,với cách cục :Linh Xương Đà Kỵ ,lại kèm thêm giáp Không giáp Kiếp !
Em đừng có nghĩ quẩn mà tự hại bản thân mình nhé !
Mọi chuyện đều có cách giải quyết !Hãy vui lên !

Đén năm 31-hêt 34 ,em cần phải chú ý cái cách cục này nhé !!
Vài lời động viên,

tvn
Đầu trang

trangpham123456
Chính thức
Chính thức

TUVINUT đã viết:
Lá số của em đây:
Đúng rồi!
Đại ,tiểu hạn trùng phùng ,với cách cục :Linh Xương Đà Kỵ ,lại kèm thêm giáp Không giáp Kiếp !
Em đừng có nghĩ quẩn mà tự hại bản thân mình nhé !
Mọi chuyện đều có cách giải quyết !Hãy vui lên !

Đén năm 31-hêt 34 ,em cần phải chú ý cái cách cục này nhé !!
Vài lời động viên,

tvn
Vâng em cảm ơn, em hiện tại vẫn chìm trong đau khổ, tâm trạng lúc này lúc khác, lúc lạc quan, lúc bi quan nhớ thương, hối tiếc....
Mạn phép xin bác TUVINUT nhìn kỹ lá số em xem hậu vận em có khá hơn không, về vấn đề lập gia đình nên như thế nào thì tốt ạ
Đầu trang

trangpham123456
Chính thức
Chính thức

kimpah đã viết:
Lá số của em đây:
Hình ảnh
đúng rùi :(( :(( .
Bác cho thêm vài lời đi ạ, bác chỉ :(( :(( vậy em lo lắng lắm
E cũng cố gắng đọc nhưng không thấu bao nhiêu :( :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”