Chồng giỏi làm mà cũng giỏi chơi.Vừa mất tiền tỉ luôn ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bongteptom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chồng giỏi làm mà cũng giỏi chơi.Vừa mất tiền tỉ luôn ạ

Gửi bài gửi bởi Bongteptom »

Mong hữu duyên luận giải giùm mình lá số tử vi của bản thân mình.Xem mình nên đi theo con đường buôn bán hay làm công ăn lương,có chuyển đổi gì về đất đai nhà cửa sau này không ạ.Và cung tài bạch có tốt không???vì mình lấy ck có 2 con gái,chồng mình rất giỏi kiếm tiền nhưng tiêu thì vô độ.Có khi làm ra cả tỷ nhưng thoắt cái lại tay trắng,rồi lại làm lại từ đầu được.Nên mình thấy rất nản và bất đắc chí ạ Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Chồng giỏi làm mà cũng giỏi chơi.Vừa mất tiền tỉ luôn ạ

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Bongteptom đã viết: 13:45, 23/03/20 Mong hữu duyên luận giải giùm mình lá số tử vi của bản thân mình.Xem mình nên đi theo con đường buôn bán hay làm công ăn lương,có chuyển đổi gì về đất đai nhà cửa sau này không ạ.Và cung tài bạch có tốt không???vì mình lấy ck có 2 con gái,chồng mình rất giỏi kiếm tiền nhưng tiêu thì vô độ.Có khi làm ra cả tỷ nhưng thoắt cái lại tay trắng,rồi lại làm lại từ đầu được.Nên mình thấy rất nản và bất đắc chí ạ Hình ảnh
Mệnh này dễ hai lần lên xe hoa
Làm kinh doanh hợp, làm huong luong cũng dc
Nhà cửa thay đổi luôn. Kinh doanh nhà đất cũng tốt
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Ls này ứng nhỉ. Đúng là lúc kiếm đc tỷ lúc ko.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Bongteptom
Đầu trang

Bongteptom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bongteptom »

Dokhoavan đã viết: 19:55, 23/03/20
Bongteptom đã viết: 13:45, 23/03/20 Mong hữu duyên luận giải giùm mình lá số tử vi của bản thân mình.Xem mình nên đi theo con đường buôn bán hay làm công ăn lương,có chuyển đổi gì về đất đai nhà cửa sau này không ạ.Và cung tài bạch có tốt không???vì mình lấy ck có 2 con gái,chồng mình rất giỏi kiếm tiền nhưng tiêu thì vô độ.Có khi làm ra cả tỷ nhưng thoắt cái lại tay trắng,rồi lại làm lại từ đầu được.Nên mình thấy rất nản và bất đắc chí ạ Hình ảnh
Mệnh này dễ hai lần lên xe hoa
Làm kinh doanh hợp, làm huong luong cũng dc
Nhà cửa thay đổi luôn. Kinh doanh nhà đất cũng tốt
. Cám ơn bạn,mà sao 2 lần đò ạ @@
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Phu có Liêm Tham tại Hợi hội sát kị Hữu Bật là vợ chồng bất hoà và dễ hai lần hôn nhân
Được cảm ơn bởi: Lệ Thu, Bongteptom
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Dokhoavan đã viết: 16:54, 25/03/20 Phu có Liêm Tham tại Hợi hội sát kị Hữu Bật là vợ chồng bất hoà và dễ hai lần hôn nhân
Bác ơi nhờ bác xem giúp em lá số của ông xã ạ, Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Lệ Thu đã viết: 17:17, 25/03/20
Dokhoavan đã viết: 16:54, 25/03/20 Phu có Liêm Tham tại Hợi hội sát kị Hữu Bật là vợ chồng bất hoà và dễ hai lần hôn nhân
Mình vừa coi cho em ở topic khác rồi đấy, dù topic hết hạn từ lâu rồi! Em thông tin nghề nghiệp học vấn ông xã rồi lúc nào rảnh mình tranh thủ xem cho nhé!
Được cảm ơn bởi: Lệ Thu
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Số này nửa tốt nửa xấu 1-43 là sướng, 43- hết đời là khá u tối
Đầu trang

Lệ Thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lệ Thu »

Dokhoavan đã viết: 17:22, 25/03/20
Mình vừa coi cho em ở topic khác rồi đấy, dù topic hết hạn từ lâu rồi! Em thông tin nghề nghiệp học vấn ông xã rồi lúc nào rảnh mình tranh thủ xem cho nhé!
Dạ vâng ạ, em cảm ơn bác nhiều ạ, em cũng vừa đọc xong ạ. Về anh nhà em : cao 165cm, da trắng, hiện làm bộ đội, a ấy tốt nghiệp đại học 2009, sau đó đi làm và học thạc sĩ năm 2017-2019, học xong thì 2019 chuyển việc, chúng em lấy nhau đầu năm 2015( 2014 âm), sau khi a ấy chuyển việc thì hai vợ chồng chuyển nhà theo gần chỗ làm mới, bác xem giúp em năm nay a ấy còn thay đổi việc không ạ, em thấy a ấy cũng thông minh mà công việc không như ý, lận đận lắm ạ
Được cảm ơn bởi: Dokhoavan
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Lệ Thu đã viết: 17:39, 25/03/20
Dokhoavan đã viết: 17:22, 25/03/20

Dạ vâng ạ, em cảm ơn bác nhiều ạ, em cũng vừa đọc xong ạ. Về anh nhà em : cao 165cm, da trắng, hiện làm bộ đội, a ấy tốt nghiệp đại học 2009, sau đó đi làm và học thạc sĩ năm 2017-2019, học xong thì 2019 chuyển việc, chúng em lấy nhau đầu năm 2015( 2014 âm), sau khi a ấy chuyển việc thì hai vợ chồng chuyển nhà theo gần chỗ làm mới, bác xem giúp em năm nay a ấy còn thay đổi việc không ạ, em thấy a ấy cũng thông minh mà công việc không như ý, lận đận lắm ạ
Ông này bây giờ mà chưa dc Trung tá thì mình không xem nữa! :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”