lá số NGHÈO KHÓ, CỐ GẮNG PHẤN ĐẤU NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC GÌ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
shishi1
Chính thức
Chính thức

lá số NGHÈO KHÓ, CỐ GẮNG PHẤN ĐẤU NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC GÌ

Gửi bài gửi bởi shishi1 »

Nhờ các cao nhân xem giúp em lá số của anh trai em với ạ. Cuộc sống của anh vất vả nhiều quá, số đen đủi. Bị tai nạn suýt hỏng chân :(. Vẫn luôn cố gắng làm việc hết mình nhưng cũng không được tốt đẹp. Kính nhờ các cao nhân xem giúp vận hạn xem sau này cuộc đời anh trai em có tốt hơn không ạ :(
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: lá số NGHÈO KHÓ, CỐ GẮNG PHẤN ĐẤU NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC GÌ

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl »

Úp hộ chủ tóp . ;;) ;)
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

asensiblegirl đã viết:Úp hộ chủ tóp . ;;) ;)
Cảm ơn bạn :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
trongson89
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi trongson89 »

hic.giống y lá số của mình ... up cho anh.bạn cho mình hỏi anh bạn đã lấy vợ chưa? cuộc sống từ nhỏ đến giờ đều vất vả à? bạn cho thêm thông tin về anh trai bạn được ko? tại lá số của mình cũng giống anh trai bạn,giờ mình cũng đang gặp khó khăn ...
Đầu trang

TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TửviThiênTướng »

up giúp bạn mệnh tử vi thiên tướng giống mình nhưng mình k bị tuần triệt cung tài bạch, k biết a bạn làm nghề gì nhỉ?
Được cảm ơn bởi: ThảoNgoc
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

TửviThiênTướng đã viết:up giúp bạn mệnh tử vi thiên tướng giống mình nhưng mình k bị tuần triệt cung tài bạch, k biết a bạn làm nghề gì nhỉ?
Anh trai tớ làm kiến trúc sư bạn ạ :(
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

trongson89 đã viết:hic.giống y lá số của mình ... up cho anh.bạn cho mình hỏi anh bạn đã lấy vợ chưa? cuộc sống từ nhỏ đến giờ đều vất vả à? bạn cho thêm thông tin về anh trai bạn được ko? tại lá số của mình cũng giống anh trai bạn,giờ mình cũng đang gặp khó khăn ...
Anh mình vẫn chưa lấy vợ bạn ạ. Anh tớ còn nhận bố mẹ nuôi nữa. Anh mình tốt tính nhưng lại ... kiểu thích làm đại ca nữa :((. cuộc sống quá nhiều thăng trầm. Nhưng trong gia đình anh vẫn là người con ngoan hiếu thảo. Chuyện ở ngoài của anh chỉ có mình mình biết, giờ anh vẫn cố gắng làm việc nhưng kết quả lại không có gì, khiến nhiều khi anh tìm đến rượu giải sầu. Bố mình mất rồi :(( Thật sự mình đang rất bế tắc. Không biết bên bạn thế nào?
Được cảm ơn bởi: Hoamai.06
Đầu trang

TửviThiênTướng
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TửviThiênTướng »

he, các chính tinh thì anh bạn giống hệt lá số của mình nhưng mà mệnh anh bạn có sao học vấn, mệnh của mình tuyệt nhiên k có sao học vấn nào toàn sao võ vẽ gì gì đó nhưng nghề của mình lại liên quan đến tiền. Nhưng g cũng đang thất nghiệp chưa biết theo nghề gì thì hợp. Mà sao a bạn lại vất vả vậy? Cung tài này cũng đâu có nghèo nhỉ?
Đầu trang

shishi1
Chính thức
Chính thức

TửviThiênTướng đã viết:he, các chính tinh thì anh bạn giống hệt lá số của mình nhưng mà mệnh anh bạn có sao học vấn, mệnh của mình tuyệt nhiên k có sao học vấn nào toàn sao võ vẽ gì gì đó nhưng nghề của mình lại liên quan đến tiền. Nhưng g cũng đang thất nghiệp chưa biết theo nghề gì thì hợp. Mà sao a bạn lại vất vả vậy? Cung tài này cũng đâu có nghèo nhỉ?
Anh mình trước cũng lập công ty sau rồi phá sản, tính cũng dễ tin người. Anh mình làm kiến trúc sư, kiểu người nghệ sỹ nhưng lại thích làm đại ca (kiểu xã hội đen), nhưng thực tế thì tính không đến mức như thế. Chân anh mình bị tai nạn nặng, một năm rồi vẫn chưa khỏi. Giờ đi làm nhưng cũng không có tiền, vợ con thì k lấy, mình cũng không biết sau này sẽ ra sao nữa :((
Đầu trang

chautinhtinh5525
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chautinhtinh5525 »

Ls này hk nghèo cũng chả giàu .mức bình thường
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”