Lá số siêu xấu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số siêu xấu

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Đây có phải lá số rất tệ k mn
Nó là e trai mà tính tình ương bướng khó bảo. Nhà có 2 ae bố mất sớm, mình đi học xa nhà k thể quản lý nó đc về nhà mà vừa thương vừa tức nó anh ách
Hình ảnh
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số siêu xấu

Gửi bài gửi bởi Andre »

Mình không rành về tử vi lắm nhưng theo ý Kiến cá nhân thì bạn không nên nghĩ lá số em mình xấu. Vì lá số nào cũng có cái tốt và xấu, cái này xấu thì có cái tốt bù lại. Như lá số em bạn chẳng hạn. Cung tật ách có thể coi là tốt. Nhờ thế mà tránh được nhiều bệnh tật nhất là đối với mệnh VCD. Thứ 2 là cung huynh đệ. Biết cung huynh đệ trên lá số này tốt tức khi em bạn sinh ra thì nó cũng làm lợi cho bạn. Cũng có thể hiểu, bạn sau này sẽ bù đắp vào những phần không tốt trong em bạn. Thế nên thông điệp mà lá số em bạn gửi găm là bạn phải chăm sóc và quan tâm em mình, bù lại những phần không tốt nó phải chịu từ khi sinh ra. Nhìn 3 cung đại vận VCD đầu tiên theo vòng đại vận đó, bạn sẽ hiểu. Mình không dám khẳng định điều gì, hãy để thời gian trả lời xem em bạn sẽ trở thành một người như thế nào. Cứ định hướng, yêu thương và động viên nó. Đấy là điều tốt nhất bạn có thể làm. Thật tình mình không định bình luận mình khá băn khoăn và mình đã viết đây là lần thứ 3 vào ô trả lời. Nhưng chia sẻ với bạn vì mình cũng là chị gái của 2 đứa em. Em gái mình rất bướng, nhưng thật sự nó rất tôn trọng và yêu quý mình, mình có thể cảm nhận được điều đó :))
Đầu trang

dongthai1991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số siêu xấu

Gửi bài gửi bởi dongthai1991 »

Andre đã viết: 00:36, 16/09/19 Mình không rành về tử vi lắm nhưng theo ý Kiến cá nhân thì bạn không nên nghĩ lá số em mình xấu. Vì lá số nào cũng có cái tốt và xấu, cái này xấu thì có cái tốt bù lại. Như lá số em bạn chẳng hạn. Cung tật ách có thể coi là tốt. Nhờ thế mà tránh được nhiều bệnh tật nhất là đối với mệnh VCD. Thứ 2 là cung huynh đệ. Biết cung huynh đệ trên lá số này tốt tức khi em bạn sinh ra thì nó cũng làm lợi cho bạn. Cũng có thể hiểu, bạn sau này sẽ bù đắp vào những phần không tốt trong em bạn. Thế nên thông điệp mà lá số em bạn gửi găm là bạn phải chăm sóc và quan tâm em mình, bù lại những phần không tốt nó phải chịu từ khi sinh ra. Nhìn 3 cung đại vận VCD đầu tiên theo vòng đại vận đó, bạn sẽ hiểu. Mình không dám khẳng định điều gì, hãy để thời gian trả lời xem em bạn sẽ trở thành một người như thế nào. Cứ định hướng, yêu thương và động viên nó. Đấy là điều tốt nhất bạn có thể làm. Thật tình mình không định bình luận mình khá băn khoăn và mình đã viết đây là lần thứ 3 vào ô trả lời. Nhưng chia sẻ với bạn vì mình cũng là chị gái của 2 đứa em. Em gái mình rất bướng, nhưng thật sự nó rất tôn trọng và yêu quý mình, mình có thể cảm nhận được điều đó :))
Sáng h mới thấy em sao thức khuya vậy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”