Lá số xấu ,30 tuổi đầu lại thất tình nữa rồi :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lá số xấu ,30 tuổi đầu lại thất tình nữa rồi :(

Gửi bài gửi bởi sanghaha »

Thiệt, nhiều lúc em không muốn yêu đương gì nữa.
Tưởng đã chuẩn bị để chọn ngày cưới hỏi xong xuôi , ai ngờ đâu lại cãi nhau đường ai nấy đi.
Chắc vì cái tôi lớn quá, nhưng nếu ko hợp thì chắc cũng khổ cần phải gồng mình làm gì nữa.

30 tuổi, em thất tình nhiều lần rồi. Trong đó có những mối tình rất lâu năm. Giờ em chán nản quá, công việc, tình duyên bấp ba bấp bênh :(
Số em là lá số xấu nhất rồi :(
Các bác xem dùm em với người này có duyên vợ chồng không vậy ạ :(

Lá em
Hình ảnh
Lá anh ta
Hình ảnh
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số xấu ,30 tuổi đầu lại thất tình nữa rồi :(

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Mệnh thiên đồng, cự môn hãm thì khó kiềm chế cảm xúc của mình lắm. Mỗi người nên nhịn nhau một chút. Nếu không ai nhường ai thì chỉ sớm có chia ly thôi.
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

leroicuaphat đã viết: 00:10, 14/02/19 Mệnh thiên đồng, cự môn hãm thì khó kiềm chế cảm xúc của mình lắm. Mỗi người nên nhịn nhau một chút. Nếu không ai nhường ai thì chỉ sớm có chia ly thôi.
Dạ em cảm ơn nhiều ạ. Đúng là em khó kiềm chế cảm xúc của mình lắm, nhiều lúc còn suy nghĩ tiêu cực . Nhưng em cũng thấy buồn vì em đã nghĩ em và người này sẽ có tình duyên tốt đẹp nhưng ko ngờ lại trục trặc. Em rất buồn :(
Đầu trang

Ducky0101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ducky0101 »

Qua 14/2 là quay lại ấy mà, kiểu này là ko muốn tặng quà
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ducky0101 đã viết: 08:10, 14/02/19 Qua 14/2 là quay lại ấy mà, kiểu này là ko muốn tặng quà
Dạ, em thấy bình thường cũng tặng hoa, quà rồi ạ :(
Mà ko lẽ anh ấy chừng đó tuổi rồi mà còn so đo tí chút đó, chắc ko đâu ạ :(
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thientran88811 »

Nam nay hai Ông ba lay nhau haha. Dau nam ma khoc loc mai, thay vi khoc loc thi giam bot cai toi, ngot ngao 1 ty la Anh ta ruoc lien Chủ co gi ma khoc.
Đầu trang

thientran88811
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thientran88811 »

Đàn ông Thái Dương thì hơi nghiem nghi, không được tình cảm lãng mạn, nhung la nguoi tốt có trách nhiẹm, lam nguoi yeu thi dở chu lam chồng thì tuyệt vời. Tính cô đồng bóng, nay giận mai hon, Anh Thái Dương ko có chieu noi đâu. Muốn lay chong tot ko lang mang hay muon lay chong lang man ma bay buom lien gai ngang doc thi tuy cô lựa chọn hâhha. Không có ai mà hoàn Hảo cả
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thientran88811 đã viết: 13:01, 14/02/19 Đàn ông Thái Dương thì hơi nghiem nghi, không được tình cảm lãng mạn, nhung la nguoi tốt có trách nhiẹm, lam nguoi yeu thi dở chu lam chồng thì tuyệt vời. Tính cô đồng bóng, nay giận mai hon, Anh Thái Dương ko có chieu noi đâu. Muốn lay chong tot ko lang mang hay muon lay chong lang man ma bay buom lien gai ngang doc thi tuy cô lựa chọn hâhha. Không có ai mà hoàn Hảo cả
Dạ, anh này mệnh thái dương nhưng giờ trên 30 tuổi ăn thân thái âm rồi, vậy tính tình còn giống như thái dương ko ạ? Hay là tinh tình như đàn ông thái âm thì em ko thích :(
Mà giờ anh ta im lặng luôn rồi, cũng ko liên lạc gì, em thấy nhỏ nhen quá, chắc ăn thái âm rồi :(
Đầu trang

QuyDau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi QuyDau1993 »

Chị gì ơi, chị tả sơ về tính tình và tình duyên chị được không, cung mệnh chị giống giống cung thê em nên em nghiệm lý xíu
Đầu trang

sanghaha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

QuyDau1993 đã viết: 22:27, 14/02/19 Chị gì ơi, chị tả sơ về tính tình và tình duyên chị được không, cung mệnh chị giống giống cung thê em nên em nghiệm lý xíu
Chị thấy:

Điểm tốt: Tâm địa lương thiện, chưa làm hại ai. Hay làm việc thiện, siêng đi chùa, ko tham lam. Sống nhường nhịn, chịu thua thiệt. Nhanh mồm mép, biết tính toán.

Điểm xấu: Dê nản chí, đôi khi nghĩ quẩn lắm, ham du lịch, hay nghĩ tiêu cực. Đanh đá khi bị đụng tới, tùy hứng.

Tình duyên : Đào hoa, mà ko có hoa nào hốt được cả. Chị tan vỡ chắc 5,6 mối rồi. Mặc dù chị thấy chị rats luy tình, chung thủy. Chắc do bane tính dễ giận, ko đc là thôi ko níu kéo. :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”