LÀM SAO ĐỂ KIỀM TÍNH NÓNG TRONG NGƯỜI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LÀM SAO ĐỂ KIỀM TÍNH NÓNG TRONG NGƯỜI

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Dạ chả là thế này tính e bình thường rất là nhẹ nhàng dịu dàng khi muốn nhưng lúc mà gặp phải chuyện gì vô lý xỏ xiên hay khi bị phản trắc bội bạc thì em không thể nào kiềm lại cái tính bừng bừng như đàn ông này. E là con gái mà đôi lúc còn nghĩ cầm ghế phang nhau với đàn ông con trai. Hicccc Em phải làm thế nào ạ sao tính khí em Kinh vậy, mong mn cho e lời khuyên với ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: vn007
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: LÀM SAO ĐỂ KIỀM TÍNH NÓNG TRONG NGƯỜI

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số khá đẹp bạn làm gì có chức vụ không
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

Nhung Hua đã viết: 12:47, 25/03/20 Dạ chả là thế này tính e bình thường rất là nhẹ nhàng dịu dàng khi muốn nhưng lúc mà gặp phải chuyện gì vô lý xỏ xiên hay khi bị phản trắc bội bạc thì em không thể nào kiềm lại cái tính bừng bừng như đàn ông này. E là con gái mà đôi lúc còn nghĩ cầm ghế phang nhau với đàn ông con trai. Hicccc Em phải làm thế nào ạ sao tính khí em Kinh vậy, mong mn cho e lời khuyên với ạ
Quá khứ rẻ tiền không đuợc phép làm phiền tuơng lai đắt giá em ạ. >:P >:P >:P
Được cảm ơn bởi: MinhBich, atn419, Nhung Hua
Đầu trang

tung180894
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tung180894 »

Nhung Hua đã viết: 12:47, 25/03/20 Dạ chả là thế này tính e bình thường rất là nhẹ nhàng dịu dàng khi muốn nhưng lúc mà gặp phải chuyện gì vô lý xỏ xiên hay khi bị phản trắc bội bạc thì em không thể nào kiềm lại cái tính bừng bừng như đàn ông này. E là con gái mà đôi lúc còn nghĩ cầm ghế phang nhau với đàn ông con trai. Hicccc Em phải làm thế nào ạ sao tính khí em Kinh vậy, mong mn cho e lời khuyên với ạ
Hình ảnh
Bạn đang làm nghề gì rồi. Bằng cấp thế nào
Được cảm ơn bởi: Nhung Hua
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

tung180894 đã viết: 13:30, 07/07/21
Hình ảnh
Bạn đang làm nghề gì rồi. Bằng cấp thế nào
Mh đang làm nv bình thường thôi bạn. Giờ đang học tại chức kế toán bên hv tài chính. Mh có 1 bằng đh sp và 1 bằng trung cấp Dược. Cái con hóa khoa vận 26 nó hành mình quá cứ phải học liên tục, hết khối c,b giờ lại a. Huhu
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Yennamthien đã viết: 10:22, 07/07/21 Lá số khá đẹp bạn làm gì có chức vụ không
Nhân viên quèn thôi b ạ, nhưng mình khá thân với sếp ở chỗ làm nên được ưu ái nhất nè.. Có điều giờ phải học nhiều quá...
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

Hình ảnh
niệm danh hiệu: nam mô quán thế âm bồ tát; thường xuyên đãnh lễ tam bảo;
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn nên đọc : OM RAM , ít nhất 9 lần , nếu càng đọc nhiều càng tôt .
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em cảm ơn các bác ạ. Do thời gian trước e làm lại hiệu thuốc luôn phải ăn ngủ làm cùng mấy con Ml nên e mới nóng tính như vậy hihi. E đã bớt rồi ạ vì e đã hiểu tính cách e bắt buộc phải có sự riêng tư để e đọc sách, suy nghĩ nên e k ở chung với ai nữa.
Đầu trang

Dân chơi lành mạnh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Dân chơi lành mạnh »

Còn anh bị cái tính " máu chó "

Anh cũng đang cố gắng tu dưỡng. Kiểu người ăn không được là anh hất đổ cmn hết.

Từ sự nghiệp đến tình yêu, cũng vì tính " máu chó " mà anh rất lận đận, bạn bè cũng dần xa lánh.

Thầy dạy tử vi cho anh nói cái tính máu chó của anh chẳng phải xem tử vi gì , đây là cái tính của đám thanh niên chưa trưởng thành về mặt cảm xúc thôi

Anh vừa bay mất 25tr hôm nay, với ai chứ với anh 25tr là nhiều, trong khi người khác làm anh mất tiền chứ anh không sai gì. Anh buồn buồn mò lên đây
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”