Lập mệnh mà tại cung có ngũ hành tử tuyệt thì nghèo và tèo phải không các bác?uq

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lập mệnh mà tại cung có ngũ hành tử tuyệt thì nghèo và tèo phải không các bác?uq

Gửi bài gửi bởi Namvinh »

Hình ảnh
Nhìn lá số sơ qua thấy cũng đc mà nhìn kĩ thì thấy ko ra làm sao cả .@@@
Các bác vào chỉ giáo với ạ!!!
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lập mệnh mà tại cung có ngũ hành tử tuyệt thì nghèo và tèo phải không các bác?uq

Không có bác nào đi qua khai sáng cho e với ạ!!!
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lập mệnh mà tại cung có ngũ hành tử tuyệt thì nghèo và tèo phải không các bác?uq

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

Tử Phủ Vũ Tướng ngon nhể ;)) mệnh này mà nghèo thì chỉ có tại vì ngồi ko chờ sung rụng, ko chịu làm thôi chứ nghèo thế nào. Bác đã có máy tính hoặc điện thoại để post bài thì xin chúc mừng, bác đã nằm trong số 30% những người có cuộc sống từ dư dả trở lên, thế thì nghèo thế nào =))
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hehe.E đang đi làm quần quật mướt mồ hôi mà vẫn chẳng đâu vào đâu.Tưởng năm nay có lộc tồn nhìn kĩ lại thấy 2 đại ca không kiếp thấy sợ quá!
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

Theo sách thì Không Kiếp đắc địa ko quấy phá nhiều đâu, có thể ko giữ được tiền nhưng chắc ko bị túng quẫn bí bách đâu. Hai ông đó lạc hãm mới là đáng sợ. Cung xung chiếu có Xương Khúc Khoa Lộc lại có Hữu Bật ối chu choa quá ngon mà trời. Năm nay phát tài đó bác :)
Người Thân cư Mệnh thì bổn tánh vững vàng quá còn gì, ko đầu lụy ai, tự thân tự tạo quá tốt rồi :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”