Mệnh Cự Nhật, toàn hao bại tinh T^T

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
anhthuvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh Cự Nhật, toàn hao bại tinh T^T

Gửi bài gửi bởi anhthuvn »

Em cũng không biết hỏi gì.... :D hehee. mọi người xem giúp em 4 năm tới em có sóng gió gì không ạ? Trong sóng gió có ai bên cạnh em ko ^^ Hiện em đang du học, tam tai diễn ra trong 4 năm đh của em. với 2020 các sao lưu tang hổ khốc hư nó lại trùng nhau hết em hơi sợ :)
cảm ơn mọi người ạ :x

À,nếu ko thì mọi người kể thử xem em là người tốt hay xấu, sự nghiệp, hay tình duyên gì đó. ai có lòng nói thì em xin nhận và cảm ơn ạ :D
Hình ảnh
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mệnh Cự Nhật, toàn hao bại tinh T^T

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

2020 có bộ Linh Đà mới sợ. Nhưng có Hóa Khoa Giar Than Thiên Lương nên ko sao nhé! :v
Đầu trang

anhthuvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

silverlight267 đã viết: 11:58, 15/03/19 2020 có bộ Linh Đà mới sợ. Nhưng có Hóa Khoa Giar Than Thiên Lương nên ko sao nhé! :v
Linh đà chủ gây ra gì ạ? Tai nạn ạ?
Chắc 2020 có hoá khoa thì đóng cửa ở nhà học hành thôi ko đi đâu hết 😰
Đầu trang

anhthuvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ôi mọi người xem giúp em cuộc đời em có gì hay ko ạ? hay chỉ toàn bại thôi? T^T em thấy đường học lâu lắm luôn mà chẳng có thành tựu gì... cung Tử tức thì có Không Kiếp ... cung Phu thì em thấy tạm ổn nhất T^T
Phúc đức tốt mà bị triệt nên cũng cả một câu chuyện sóng gió trong đại gia đình.
23-30 tuổi là tuổi công việc, làm giàu nhưng khi nào em mới kiếm ra được tiền ạ? Chứ em học lâu quá, làm ra đóng học phí hết :((
Đầu trang

synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi synnovember »

Tên đẹp
Em muốn thành tựu thì sau 30 sẽ có cơ hội nhé
Đầu trang

anhthuvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

synnovember đã viết: 23:17, 18/03/19 Tên đẹp
30 tuổi có thể có thành tựu hả a? Hơi phù phiếm đối với e, bây giờ em hoàn toàn chưa nghĩ tới kế hoạch làm gì để có thành tựu đâu
Em chỉ mới tính 4 năm tới em sẽ học và làm cật lực dù cho ko thu lại được cái mốc gì. Đến 27t chính thức trở thành người đi làm, sẽ dành dụm tiền gửi về cho ba mẹ tầm 200tr/ năm T^T

Nhà còn 1 đứa em trai hóa lộc, lộc tồn tại mệnh nữa.. Em còn phải nuôi nó cơ haha :)) 30t thì quá muộn rồi. Em ko biết trời tính dùm em thế nào nữa, chứ ông ý mà tính vậy chết đòi mất ^:)^ :))

Cảm ơn a Synnovember
Đầu trang

synnovember
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi synnovember »

anhthuvn đã viết: 00:00, 19/03/19
synnovember đã viết: 23:17, 18/03/19 Tên đẹp
30 tuổi có thể có thành tựu hả a? Hơi phù phiếm đối với e, bây giờ em hoàn toàn chưa nghĩ tới kế hoạch làm gì để có thành tựu đâu
Em chỉ mới tính 4 năm tới em sẽ học và làm cật lực dù cho ko thu lại được cái mốc gì. Đến 27t chính thức trở thành người đi làm, sẽ dành dụm tiền gửi về cho ba mẹ tầm 200tr/ năm T^T

Nhà còn 1 đứa em trai hóa lộc, lộc tồn tại mệnh nữa.. Em còn phải nuôi nó cơ haha :)) 30t thì quá muộn rồi. Em ko biết trời tính dùm em thế nào nữa, chứ ông ý mà tính vậy chết đòi mất ^:)^ :))

Cảm ơn a Synnovember
Con gái mà có ý chí vậy anh nể đó ,lá số 1 phần thôi ,phần còn lại do bản thân nữa
Cự môn thì giỏi ăn nói rồi ,đoán vui chắc em mẫu con gái năng động ha 😂
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

Có cái lá số nào mà ko có đủ bộ lục sát tinh trong đó ko nhỉ?!v :-?
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Ls em được đó, cố gắng em nhé, có điều ra ngoài hơi cô độc, 1 mình 1 ngựa, nhưng là người nặng về gia đình , chị gái tính mạnh mẽ như nam nhi, nữ cự nhật thì hơi lệch pha tí, em trai em nói năng tốt lắm đấy, hơn đứt chị luôn :D
Đầu trang

anhthuvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]
Con gái mà có ý chí vậy anh nể đó ,lá số 1 phần thôi ,phần còn lại do bản thân nữa
Cự môn thì giỏi ăn nói rồi ,đoán vui chắc em mẫu con gái năng động ha 😂
[/quote]

Nói chứ em có song hao nên em hay hoãn mục tiêu, chơi trước tính sau... :-S

Em không năng động đâu ạ, em bộ tang hổ khốc hư thêm cô thần nên thích các hoạt động trong nhà, ủ rủ buồn bả. Thiên mã chỉ sự nhanh nhẹn, em làm việc tháo vát chứ về năng động thì không hẳn. Ngược lại, em cần nguồn năng lượng tích cực từ người khác để theo đuổi mục tiêu và thấy yêu đời hơn, hoặc là một mình :-/
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”