Mệnh của mình là Dương Lương hay Vũ Tướng đây?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mệnh của mình là Dương Lương hay Vũ Tướng đây?

Gửi bài gửi bởi lieutrai » 14:23, 02/12/19

huynh19 đã viết:
14:13, 02/12/19
Nếu lấy lá giờ Mão thì không có cửa giai đoạn đó học hành ổn và đi du học. Em đã nhờ thì anh đã giúp còn việc lý giải tại sao thì xem kỹ lại giờ Mão ở Vận trình lúc đó sẽ biết.
Thôi chắc chuẩn rồi anh ơi. Cũng nhẹ cả người. 2 lá số đều chán đời cả. Nhưng lá giờ mão gặp con địa kiếp thiên di, thê ăn tham lang hình diêu chắc xong em quá :) :)

Thank you anh
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 » 14:44, 02/12/19

lieutrai đã viết:
14:23, 02/12/19
huynh19 đã viết:
Nếu lấy lá giờ Mão thì không có cửa giai đoạn đó học hành ổn và đi du học. Em đã nhờ thì anh đã giúp còn việc lý giải tại sao thì xem kỹ lại giờ Mão ở Vận trình lúc đó sẽ biết.
Thôi chắc chuẩn rồi anh ơi. Cũng nhẹ cả người. 2 lá số đều chán đời cả. Nhưng lá giờ mão gặp con địa kiếp thiên di, thê ăn tham lang hình diêu chắc xong em quá :) :)

Thank you anh
Khuôn mặt Liêm Tướng sẽ khác rất rõ. Và còn vài điều nữa để xác định lá số giờ Mão bị loại mà 1 trong số đó là em có chị gái và em ẩn tuổi mẹ, thêm nữa là tính cách của em được thể hiện qua những nội dung em hỏi mà xác định được. Cho nên không cần bâng khuâng chuyện này nữa. Còn nếu muốn hỏi chuyện tương lai, xa gần,.... Thì lập Topic khác và nhờ mọi người ở đây xem. Anh không xem cho em được nữa 🤣
Được cảm ơn bởi: lieutrai
Đầu trang

lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lieutrai » 15:24, 02/12/19

huynh19 đã viết:
14:44, 02/12/19
lieutrai đã viết:
14:23, 02/12/19
huynh19 đã viết:

Thank you anh
Khuôn mặt Liêm Tướng sẽ khác rất rõ. Và còn vài điều nữa để xác định lá số giờ Mão bị loại mà 1 trong số đó là em có chị gái và em ẩn tuổi mẹ, thêm nữa là tính cách của em được thể hiện qua những nội dung em hỏi mà xác định được. Cho nên không cần bâng khuâng chuyện này nữa. Còn nếu muốn hỏi chuyện tương lai, xa gần,.... Thì lập Topic khác và nhờ mọi người ở đây xem. Anh không xem cho em được nữa 🤣
Thank you anh. Đúng là rất khó xem cho mình, có nhiều cái khá hiển nhiên nhưng vẫn phân vân. Nếu không có người ngoài luận giải thì sẽ mãi không tìm ra :x
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp » 11:38, 03/12/19

lieutrai đã viết:
13:31, 02/12/19
tâm an van sự an đã viết:
13:18, 02/12/19
dương lương cả vũ tướng mặt khác nhau lắm. kiếm bác nào biết coi tướng mà hỏi nữa
Đây là mặt em ạ. Còn răng thì như em nói, xấu lắm, vừa nhỏ vừa lởm chởm như răng quỷ.

Hình ảnh
Thằng e 95 mà mặt vừa ngầu vừa già dặn nhỉ, gặp ở ngoài chắc anh em mình phải đổi vế xưng hô :x . Đã có người yêu chưa đây e ? ;;)
Đầu trang

nguoigiaochi
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi » 13:07, 03/12/19

Bạn có bị cận hay không bị?
Đầu trang

lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lieutrai » 14:01, 03/12/19

nguoigiaochi đã viết:
13:07, 03/12/19
Có anh. 2 kiot mỗi mắt 😂
Đầu trang

lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lieutrai » 14:05, 03/12/19

cự nhật không kiếp đã viết:
11:38, 03/12/19

Thằng e 95 mà mặt vừa ngầu vừa già dặn nhỉ, gặp ở ngoài chắc anh em mình phải đổi vế xưng hô :x . Đã có người yêu chưa đây e ? ;;)
Chưa anh ơi. Tại hôm chụp ảnh em chưa cạo râu cắt tóc nên nhìn chán đời thế đấy, không kiếp nên lười lắm :D . Chứ kỳ cọ đi nhìn cũng ngon trai lắm, bị mỗi bộ nhai xấu đau xấu đớn thui :))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

nguoigiaochi
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi » 14:10, 03/12/19

lieutrai đã viết:
14:01, 03/12/19
nguoigiaochi đã viết:
Có anh. 2 kiot mỗi mắt 😂
Ừa. Em có bị đau cổ họng?

Cả 2 lá số, tiểu hạn năm Hợi đều Lưu Tang Môn gặp Tang Môn, xung là L Kình L Hổ L Khốc rồi từng lá có các bộ khác nhau. Gớm ờm à.

Năm này em có sự việc, biến cố gì không?
Đầu trang

lieutrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lieutrai » 14:16, 03/12/19

nguoigiaochi đã viết:
14:10, 03/12/19
lieutrai đã viết:
nguoigiaochi đã viết:
Có anh. 2 kiot mỗi mắt 😂

Cả 2 lá số, tiểu hạn năm Hợi đều Lưu Tang Môn gặp Tang Môn, xung là L Kình L Hổ L Khốc rồi từng lá có các bộ khác nhau. Gớm ờm à.

Hồi bé em ốm đau kinh khủng. Mấy lần sốt amidan cao tưởng chết làm khổ ba mẹ thức cả đêm canh. Nhưng từ khi đi du học thì to cao ra, sức khoẻ cũng tốt hơn. Mấy năm rồi em không ốm.

Thế mà mấy hôm rồi bên Úc này giao mùa nên đang ho kinh khủng :D, có đau họng anh ak.
Năm nay thì chán lắm anh ạ, tưởng lấy được bằng ra mà cuối cùng không được. Chuyện visa cũng nhiều vấn đề. Bố mẹ em năm nay cũng ốm đau nhưng cũng gọi là có lộc làm ăn. Vừa bốc mộ cho bà em hôm rồi, thuận lợi cả nên nhà em đang vui.
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

nguoigiaochi
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi » 14:21, 03/12/19

lieutrai đã viết:
14:16, 03/12/19
nguoigiaochi đã viết:
14:10, 03/12/19
lieutrai đã viết:

Có anh. 2 kiot mỗi mắt 😂

Hồi bé em ốm đau kinh khủng. Mấy lần sốt amidan cao tưởng chết làm khổ ba mẹ thức cả đêm canh. Nhưng từ khi đi du học thì to cao ra, sức khoẻ cũng tốt hơn. Mấy năm rồi em không ốm.

Thế mà mấy hôm rồi bên Úc này giao mùa nên đang ho kinh khủng :D, có đau họng anh ak.
Năm nay thì chán lắm anh ạ, tưởng lấy được bằng ra mà cuối cùng không được. Chuyện visa cũng nhiều vấn đề. Bố mẹ em năm nay cũng ốm đau nhưng cũng gọi là có lộc làm ăn. Vừa bốc mộ cho bà em hôm rồi, thuận lợi cả nên nhà em đang vui.
Uhm. Qua hết tháng 12 năm này anh KHÔNG HỨA, anh xem cho lá nào là lá nào nhé. Buổi chiều vui vẻ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 940 khách.