Mệnh tuần thân triệt Cơ Nguyệt Đồng Lương: em phải vất vả đến bao giờ đây mọi người ơi?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vanillacandy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh tuần thân triệt Cơ Nguyệt Đồng Lương: em phải vất vả đến bao giờ đây mọi người ơi?

Gửi bài gửi bởi vanillacandy »

Chào mọi người, Candy hôm nay lập topic để chia sẻ về cái mệnh tuần thân triệt của mình ạ.

Dù học hành có bằng cấp ok nhưng ra trường bao lâu vẫn chưa có công việc đàng hoàng mà vẫn lao động tay chân vất vả ạ. Cái thân triệt nó còn làm tình duyên Candy lận đận đến giờ cũng hai chồng rồi ạ mà chưa có con. Thấy lá số cung tử tức có Thai phục vượng tướng thì người ta bảo có con dị bào, em bây giờ còn chưa con thì chả lẽ lại lấy thêm chồng nữa ạ?

Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh tuần thân triệt Cơ Nguyệt Đồng Lương: em phải vất vả đến bao giờ hả mn ơi?

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Bạn up ls diễn đàn để dễ nhìn, mình góp ý chút xem sao nhé
Đầu trang

vanillacandy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh tuần thân triệt Cơ Nguyệt Đồng Lương: em phải vất vả đến bao giờ đây mọi người ơi?

Dạ vâng,
Lúc đầu Candy vào lấy lá số nhưng lại thấy diễn đàn an sao Hoá Khoa ở Thiên Phủ, trước giờ Candy nghiên cứu toàn xem Hoá Khoa ở Tả Phù thôi (tức Hoá Khoa của Candy ở cung Quan Lộc) nên Candy lấy lá số cũ ạ.
Đây là lá số theo diễn đàn. Cảm ơn anh Cự nhật không kiếp nhé!

Hình ảnh
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mệnh tuần thân triệt Cơ Nguyệt Đồng Lương: em phải vất vả đến bao giờ đây mọi người ơi?

vanillacandy đã viết: 23:54, 26/03/19 Dạ vâng,
Lúc đầu Candy vào lấy lá số nhưng lại thấy diễn đàn an sao Hoá Khoa ở Thiên Phủ, trước giờ Candy nghiên cứu toàn xem Hoá Khoa ở Tả Phù thôi (tức Hoá Khoa của Candy ở cung Quan Lộc) nên Candy lấy lá số cũ ạ.
Đây là lá số theo diễn đàn. Cảm ơn anh Cự nhật không kiếp nhé!

Hình ảnh
Thấy candy là người cũng am hiểu về huyền học, và nhìn qua ls bạn thì cũng thấy vậy, bạn là ng có khả năng học tập tư duy tốt, khuôn mặt ưa nhìn nhưng k hiền :D , tư chất ok, tự lập, bản lĩnh cao, quyết đoán, mạnh mẽ, giỏi văn thơ nói năng, hồi trc bạn học trường xã hội à, vậy thì do đâu nhỉ, nếu đúng ls này thì sẽ xét về yếu tố gia đình, nếu bạn sinh ở gia đình tốt thì bạn sẽ có cơ hội thể hiện dc những khả năng dài dằng dặc kia, nhưng theo ls này thì từ bé gia đình bạn k ổn định, bố mẹ thường xuyên cãi nhau, và cũng ngay từ bé dấu ấn của cha sẽ k rõ rệt ở ls này, k rõ cha bạn có vấn đề gì vậy, mh chỉ thấy bạn có ảnh hưởng từ mẹ thôi nhưng k nhiều, còn chuyện yêu đương bạn yêu người quen vs gia đình hay là bạn thân của bạn vậy, ng này có biết và hay đến gia đình, nhưng sao bạn còn trẻ vậy mà đã yêu 2 lần rồi à
Đầu trang

vanillacandy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 00:15, 27/03/19 Thấy candy là người cũng am hiểu về huyền học, và nhìn qua ls bạn thì cũng thấy vậy, bạn là ng có khả năng học tập tư duy tốt, khuôn mặt ưa nhìn nhưng k hiền :D , tư chất ok, tự lập, bản lĩnh cao, quyết đoán, mạnh mẽ, giỏi văn thơ nói năng, hồi trc bạn học trường xã hội à, vậy thì do đâu nhỉ, nếu đúng ls này thì sẽ xét về yếu tố gia đình, nếu bạn sinh ở gia đình tốt thì bạn sẽ có cơ hội thể hiện dc những khả năng dài dằng dặc kia, nhưng theo ls này thì từ bé gia đình bạn k ổn định, bố mẹ thường xuyên cãi nhau, và cũng ngay từ bé dấu ấn của cha sẽ k rõ rệt ở ls này, k rõ cha bạn có vấn đề gì vậy, mh chỉ thấy bạn có ảnh hưởng từ mẹ thôi nhưng k nhiều, còn chuyện yêu đương bạn yêu người quen vs gia đình hay là bạn thân của bạn vậy, ng này có biết và hay đến gia đình, nhưng sao bạn còn trẻ vậy mà đã yêu 2 lần rồi à
Hehe cảm ơn bạn nhé,

Candy cũng tìm hiểu huyền học được một thời gian nhưng khả năng có hạn thôi. Mình học khối D nên văn vần cũng gọi là có một tí.

Thật ra thì bố mẹ Candy ly dị rồi, nhà cửa lúc nào cũng có cãi vả, mẹ ở nhà nhiều hơn nên chăm sóc con cái hơn. Candy thì ở với mẹ.

Còn về chồng thì Candy quen người lạ thôi, không quen gì gia đình cả. Còn Chồng Candy bây giờ thì là bạn làm chung. Cả hai đều ở nước ngoài và chồng Candy cũng là người nước ngoài. Yêu sớm thì Candy cũng có mấy mối tình nhưng yêu ai cũng đau buồn và kết thúc không tốt đẹp cả.

Candy đọc rất nhiều về mệnh tuần thân triệt nhưng chưa tìm được một lời giải đáp cho tương lai bớt vất vả đi. Chắc do mệnh còn nằm ở Tuế phá-tang môn-điếu khách, Thái âm gặp Tuần nữa nên cảm thấy bế tắc lắm ạ.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

vanillacandy đã viết: 00:37, 27/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 00:15, 27/03/19 Thấy candy là người cũng am hiểu về huyền học, và nhìn qua ls bạn thì cũng thấy vậy, bạn là ng có khả năng học tập tư duy tốt, khuôn mặt ưa nhìn nhưng k hiền :D , tư chất ok, tự lập, bản lĩnh cao, quyết đoán, mạnh mẽ, giỏi văn thơ nói năng, hồi trc bạn học trường xã hội à, vậy thì do đâu nhỉ, nếu đúng ls này thì sẽ xét về yếu tố gia đình, nếu bạn sinh ở gia đình tốt thì bạn sẽ có cơ hội thể hiện dc những khả năng dài dằng dặc kia, nhưng theo ls này thì từ bé gia đình bạn k ổn định, bố mẹ thường xuyên cãi nhau, và cũng ngay từ bé dấu ấn của cha sẽ k rõ rệt ở ls này, k rõ cha bạn có vấn đề gì vậy, mh chỉ thấy bạn có ảnh hưởng từ mẹ thôi nhưng k nhiều, còn chuyện yêu đương bạn yêu người quen vs gia đình hay là bạn thân của bạn vậy, ng này có biết và hay đến gia đình, nhưng sao bạn còn trẻ vậy mà đã yêu 2 lần rồi à
Hehe cảm ơn bạn nhé,

Candy cũng tìm hiểu huyền học được một thời gian nhưng khả năng có hạn thôi. Mình học khối D nên văn vần cũng gọi là có một tí.

Thật ra thì bố mẹ Candy ly dị rồi, nhà cửa lúc nào cũng có cãi vả, mẹ ở nhà nhiều hơn nên chăm sóc con cái hơn. Candy thì ở với mẹ.

Còn về chồng thì Candy quen người lạ thôi, không quen gì gia đình cả. Còn Chồng Candy bây giờ thì là bạn làm chung. Cả hai đều ở nước ngoài và chồng Candy cũng là người nước ngoài. Yêu sớm thì Candy cũng có mấy mối tình nhưng yêu ai cũng đau buồn và kết thúc không tốt đẹp cả.

Candy đọc rất nhiều về mệnh tuần thân triệt nhưng chưa tìm được một lời giải đáp cho tương lai bớt vất vả đi. Chắc do mệnh còn nằm ở Tuế phá-tang môn-điếu khách, Thái âm gặp Tuần nữa nên cảm thấy bế tắc lắm ạ.
Mới đầu thấy type giật thì mh cũng hơi tò mò, nhưng khi candy up ls lên thì mình thấy vấn đề nó ở gia đình thôi, và ng cha k có ảnh hưởng gì nên mình cũng đoán như candy nhưng k dám nói, hơi buồn 1 chút, nhưng những khả năng mình liệt kê candy còn thấy thiếu gì k :D , ý mình là ng chồng ấy sẽ phải quen thân hoặc hay đến gia đình, mình cũng chỉ nghĩ bạn ở xa, nhưng chưa đoán dc là ở nc ngoài, vấn đề ở đây của bạn là dễ gây mất lòng ng khác nhưng lại dc nhiều a yêu quý, theo đuổi , vs lại công việc sự nghiệp k đặc biệt, nhưng là mẫu phụ nữ mạnh mẽ, k nhờ vả ai, làm chủ cuộc sống, chủ gia đình, như kiểu tư nhân đó candy, :)
Đầu trang

vanillacandy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 00:15, 27/03/19 Mới đầu thấy type giật thì mh cũng hơi tò mò, nhưng khi candy up ls lên thì mình thấy vấn đề nó ở gia đình thôi, và ng cha k có ảnh hưởng gì nên mình cũng đoán như candy nhưng k dám nói, hơi buồn 1 chút, nhưng những khả năng mình liệt kê candy còn thấy thiếu gì k :D , ý mình là ng chồng ấy sẽ phải quen thân hoặc hay đến gia đình, mình cũng chỉ nghĩ bạn ở xa, nhưng chưa đoán dc là ở nc ngoài, vấn đề ở đây của bạn là dễ gây mất lòng ng khác nhưng lại dc nhiều a yêu quý, theo đuổi , vs lại công việc sự nghiệp k đặc biệt, nhưng là mẫu phụ nữ mạnh mẽ, k nhờ vả ai, làm chủ cuộc sống, chủ gia đình, như kiểu tư nhân đó candy, :)
Miêu tả của Cự nhật đúng rồi đó, tính Candy thẳng lắm nên cực dễ mất lòng :)) Candy trước giờ ít nhờ vả ai cái gì làm được thì làm, mà nhờ vả cũng khó được việc nên thôi. Mình tự chủ được là tốt nhất. Chắc do vậy nên mới khó khăn đó hehe
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

vanillacandy đã viết: 07:00, 27/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 00:15, 27/03/19 Mới đầu thấy type giật thì mh cũng hơi tò mò, nhưng khi candy up ls lên thì mình thấy vấn đề nó ở gia đình thôi, và ng cha k có ảnh hưởng gì nên mình cũng đoán như candy nhưng k dám nói, hơi buồn 1 chút, nhưng những khả năng mình liệt kê candy còn thấy thiếu gì k :D , ý mình là ng chồng ấy sẽ phải quen thân hoặc hay đến gia đình, mình cũng chỉ nghĩ bạn ở xa, nhưng chưa đoán dc là ở nc ngoài, vấn đề ở đây của bạn là dễ gây mất lòng ng khác nhưng lại dc nhiều a yêu quý, theo đuổi , vs lại công việc sự nghiệp k đặc biệt, nhưng là mẫu phụ nữ mạnh mẽ, k nhờ vả ai, làm chủ cuộc sống, chủ gia đình, như kiểu tư nhân đó candy, :)
Miêu tả của Cự nhật đúng rồi đó, tính Candy thẳng lắm nên cực dễ mất lòng :)) Candy trước giờ ít nhờ vả ai cái gì làm được thì làm, mà nhờ vả cũng khó được việc nên thôi. Mình tự chủ được là tốt nhất. Chắc do vậy nên mới khó khăn đó hehe
2 vợ chồng đang làm chủ cửa hàng hay kinh doanh về cái gì vậy, thời trang à :D . Ls candy hợp kinh doanh hơn, có tướng tá bà chủ đó và bạn có khả năng huyền học đó, nếu rảnh nghiên cứu nhé, hnào có vấn đề gì hay hay pm mình chém gió :>
Đầu trang

vanillacandy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 11:16, 27/03/19 2 vợ chồng đang làm chủ cửa hàng hay kinh doanh về cái gì vậy, thời trang à :D . Ls candy hợp kinh doanh hơn, có tướng tá bà chủ đó và bạn có khả năng huyền học đó, nếu rảnh nghiên cứu nhé, hnào có vấn đề gì hay hay pm mình chém gió :>
Hai vợ chồng k có kinh doanh gì hết Cự nhật ơi, đều đang đi làm cho người ta thôi. Cho Candy hỏi trên ls Candy có những điểm gì mà Cự Nhật đoán là Candy có thể làm bà chủ vậy? Candy thấy CNĐL thường đi làm thuê với cung Nô Candy khá xấu nên làm chủ sợ khó :))
Đầu trang

vanillacandy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có cao nhân nào nhận xét giúp cho ls của e nữa không ạ? Em cảm ơn nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”