Mệnh vcd này có phải là cách “ tường Vân ấp nguyệt” không ạ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
duongnguyen8789
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh vcd này có phải là cách “ tường Vân ấp nguyệt” không ạ???

Gửi bài gửi bởi duongnguyen8789 »

Đây là lá số bé lớn nhà em. Em cũng có tìm hiểu về tử vi nên lúc mới sinh đã xem lá số cho cháu. Cũng có 1 số câu hỏi mong các bác giải đáp.
Em nghe nói mệnh vcd phi yểu tắc bần . Liệu lá số của bé nhà em có như vậy không ạ? Vợ chồng em cũng khá muộn mới có con nên cũng rất quan tâm tương lai của cháu!
Nghe nói lá số vcd thường là con nàng hầu hay vợ lẽ nhưng cũng có vẻ không hoàn toàn đúng.
Em cũng muốn hỏi cháu có dễ nuôi không có cần gửi đi làm con nuôi không ạ vì em đọc thấy bảo mệnh vcd lúc bé khó nuôi nên đi làm con nuôi nhà khác. Sau này cháu học hành như thế nào ạ.Liệu cháu có đi du học được không? Nên định hướng cháu theo nghề nghiệp gì thì tốt ạ ?
Rất mong được các cao nhân chỉ giáo!!!
Đây là lá số tử vi và tứ trụ của cháu
Tập tin đính kèm
1ED6D2B5-9DD2-4BD5-806F-51B777E791B8.jpeg (245.07 KiB) Đã xem 325 lần
BD4CCC82-DB17-46FC-8057-8E863EBC2A17.jpeg (394.84 KiB) Đã xem 325 lần
Được cảm ơn bởi: duongnguyen8789
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mệnh vcd này có phải là cách “ tường Vân ấp nguyệt” không ạ???

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

duongnguyen8789 đã viết: 12:37, 04/10/22 Đây là lá số bé lớn nhà em. Em cũng có tìm hiểu về tử vi nên lúc mới sinh đã xem lá số cho cháu. Cũng có 1 số câu hỏi mong các bác giải đáp.
Em nghe nói mệnh vcd phi yểu tắc bần . Liệu lá số của bé nhà em có như vậy không ạ? Vợ chồng em cũng khá muộn mới có con nên cũng rất quan tâm tương lai của cháu!
Nghe nói lá số vcd thường là con nàng hầu hay vợ lẽ nhưng cũng có vẻ không hoàn toàn đúng.
Em cũng muốn hỏi cháu có dễ nuôi không có cần gửi đi làm con nuôi không ạ vì em đọc thấy bảo mệnh vcd lúc bé khó nuôi nên đi làm con nuôi nhà khác. Sau này cháu học hành như thế nào ạ.Liệu cháu có đi du học được không? Nên định hướng cháu theo nghề nghiệp gì thì tốt ạ ?
Đây là số tốt, tuyệt đẹp nhé, quan trọng là đại vận như thế nào nữa.

Bát tự sinh ngày mậu tý là cha bố của sướng rồi.

Vì trụ ngày giữ sao tài, chi ngày là cung hôn nhân cũng là tài luôn. Mà tí ngọ mão dậu thì sẽ lấy được vợ đẹp , mà còn giàu nữa
Được cảm ơn bởi: duongnguyen8789
Đầu trang

duongnguyen8789
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn bác!!! Bác có thể xem kĩ hơn 1 chút cho cháu không ạ??
Đầu trang

duongnguyen8789
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bổ sung 1 chút là cháu sinh tự nhiên không xem không chọn ngày giờ chỉ trước khi sinh có đi xem thì có người bảo là sẽ sinh ngày 2 hoặc mùng 4 nhưng đến sáng sớm mùng 1/9 âm vk em đau bụng và có dấu hiệu nên 2 vợ chồng đến bệnh viên gấp nhưng khám xong bác sĩ lại cho về đến đúng 12h đêm vk em lại đau và lần này thì nhập viện . Lúc ấy em cũng lo vì thấy bảo “ trai mùng 1 gái ngày rằm “ không tốt . Nhưng cũng rất may mắn là đúng ngày giờ cháu mới chịu gặp bố mẹ!!!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Hk biết bố mẹ bé nhà làm nông hay làm gì
Đầu trang

duongnguyen8789
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 18:52, 04/10/22 Hk biết bố mẹ bé nhà làm nông hay làm gì

Vk em công chức em thì làm ngoài nhưng ko biết tại sao từ hồi có bé đến h em làm ăn và mọi việc cũng không được thuận lợi!!!
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

duongnguyen8789 đã viết: 12:37, 04/10/22 Đây là lá số bé lớn nhà em. Em cũng có tìm hiểu về tử vi nên lúc mới sinh đã xem lá số cho cháu. Cũng có 1 số câu hỏi mong các bác giải đáp.
LS này khá đẹp, ko có Kỵ đồng cung ở Mệnh thì tốt hơn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”