Mệnh vô chính diệu có cao nhân nào giúp em với ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
shaylahaha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh vô chính diệu có cao nhân nào giúp em với ???

Gửi bài gửi bởi shaylahaha »

Em nge nói mệnh vô chính diệu khó giải đoán lá số có ai xem giúp em đc k ạ >:D<
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Mệnh vô chính diệu có cao nhân nào giúp em với ???

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Em đang làm nghề gì thế?Trình độ cao đẳng trở lên?Đại vận 15 tới 24 nhiều khó khăn,cản trở,nghi kỵ,dèm pha,hao tốn tiền của,không thuận lợi?Bố mẹ hay mâu thuẫn xung khắc?
Đầu trang

shaylahaha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 13:08, 03/12/20 Em đang làm nghề gì thế?Trình độ cao đẳng trở lên?Đại vận 15 tới 24 nhiều khó khăn,cản trở,nghi kỵ,dèm pha,hao tốn tiền của,không thuận lợi?Bố mẹ hay mâu thuẫn xung khắc?
Dạ em đang thất nghiệp :)) cũng đang khó khăn quá nên mới mò lên đây ạ. :-bd bố mẹ em cũng hay cãi nhau vặt thôi cũng không có gì to tát lắm ạ
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số này có phải mới lấy chồng năm ngoái năm hợi 25 tuổi
Đầu trang

shaylahaha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 14:36, 03/12/20 Lá số này có phải mới lấy chồng năm ngoái năm hợi 25 tuổi
À mình vẫn chưa lấy chồng \:D/
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Thử nghiệm lý chút nhé nếu đúng
Hình dáng thì mệnh vô chính diệu có bộ liêm tham chiếu thì thường người thấp và mập vừa phải trắng trẻo nhìn cũng mũm mĩm tính cách thì hơi khó tính vì có thiên hình nói cũng lắm vì có thái tuế lười làm việc nhà vì có bệnh phù tại mệnh nhưng đi ra ngoài thì rất chỉn chu đàng hoàng
Đầu trang

shaylahaha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 14:44, 03/12/20 Thử nghiệm lý chút nhé nếu đúng
Hình dáng thì mệnh vô chính diệu có bộ liêm tham chiếu thì thường người thấp và mập vừa phải trắng trẻo nhìn cũng mũm mĩm tính cách thì hơi khó tính vì có thiên hình nói cũng lắm vì có thái tuế lười làm việc nhà vì có bệnh phù tại mệnh nhưng đi ra ngoài thì rất chỉn chu đàng hoàng
Ngoài về ngoại hình thì bạn nói đúng ạ ^^ mình thì cao vs gầy tong teo ý, thế công việc tài lộc thì thế nào ạ mình đang hoang mang quá thất nghiệp cũng lâu rồi ấy :((
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Ngoại hình không đúng hay đúng vì nếu sai thì bạn thử hỏi lại bố mẹ xem có sai giờ không vì lá số này thì phải có lộc do cha mẹ cho vì lộc tồn cung quan lộc hóa lộc cung PM chiếu mệnh bố mẹ không giầu cũng phải có của ăn của để bố không là con trưởng thì cũng đoạt trưởng lo thờ cúng công việc thì quan lộc có thiên phủ gặp lộc tồn thì ít nhất bạn cũng phải làm thủ quỹ ở đâu đấy vì thiên phủ lộc tồn là thiên kho quốc khố có quốc ấn tại mệnh thì được sếp giao trọng trách là giữ quỹ của công ty
Đầu trang

shaylahaha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 15:03, 03/12/20 Ngoại hình không đúng hay đúng vì nếu sai thì bạn thử hỏi lại bố mẹ xem có sai giờ không vì lá số này thì phải có lộc do cha mẹ cho vì lộc tồn cung quan lộc hóa lộc cung PM chiếu mệnh bố mẹ không giầu cũng phải có của ăn của để bố không là con trưởng thì cũng đoạt trưởng lo thờ cúng công việc thì quan lộc có thiên phủ gặp lộc tồn thì ít nhất bạn cũng phải làm thủ quỹ ở đâu đấy vì thiên phủ lộc tồn là thiên kho quốc khố có quốc ấn tại mệnh thì được sếp giao trọng trách là giữ quỹ của công ty
Bạn nói đúng hết trừ tả về ngoại hình của mình ấy, bố mẹ mình thì cũng đủ ăn đủ mặc với mình cũng là con 1 nên sau cũng được hưởng lộc từ bố mẹ mình. Bố mình cũng là con trưởng nữa. Còn giờ sinh của mình thì chính xác 100% rồi ạ. Mà hiện tại mình vẫn đang thất nghiệp nên không biết thế nào ;;)
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Cứ phán nhé
Mệnh vô chính diệu theo sách phi yểu tắc bần lá số này thì không phải con vợ hai thì ngày nhỏ khó nuôi đau yếu nếu là con trưởng thì nên đi sống xa gia đình thì mới phát được nếu đi làm thì nên đứng sau người khác làm quân sư chứ không làm chủ được mệnh ôm vòng thái tuế nhưng thân ông vòng tuế phá thì thường khi suy tính việc gì ở nhà thì rất tốt nhưng khi thực hiện thì lại không được nên thường bất mãn đại vận này 25- 34 thiên thời không được vì tuổi hợi mão mùi là tam hợp mộc bị đại vận cung sửu (tỵ dậu sửu tam hợp kim khắc nên gặp khó khăn) đại vận này cung phúc đức thì nên muốn có công việc thì xem họ hàng có ai làm mở công ty hoặc làm đâu đấy có khả năng thì nhờ vả thì được, mà mệnh sơn đầu hỏa hợp với liếm trinh hỏa thì bạn là người sống tình cảm quá lại có thiên hình ở mệnh khó tính khi yêu đương thường thiên về tình cảm thích quay về cái cũ người cũ thân cư phu thì sau này thích quan tâm đến gia đinh yêu một người làm cùng với mình một công ty hoặc là hai người mở chung công ty hoặc làm cung một công việc gì đấy, công việc của bạn thì sẽ học một nghề một nghề khác vì văn khúc gặp tuần thân cư phu thê sẽ có hiện tượng đấy, lá số vô chính diệu thường thì hậu vận mơi làm được mà lá số này mệnh vô chính diệu không ăn được bộ gì cả tam không không có thái dương thái âm hãm cũng không chiếu về thì cuộc đời bình thường thôi chú ý tình duyên nên lấy chồng muộn thì tốt hơn vì cung phu xấu vũ sát gặp tuần có điếu khách thi gặp chồng ghê gớm ăn chơi có văn xương văn khúc là cũng hãm mê đàn ca sáo nhị mà mệnh thiên về tình cảm dễ khi trẻ chưa suy nghĩ kỹ trọn sai người
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”