Mời các cao nhân ngó lơ qua lá số hơi bị đẹp này?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
manhho
Lục đẳng
Lục đẳng

Mời các cao nhân ngó lơ qua lá số hơi bị đẹp này?

Gửi bài gửi bởi manhho »

Ủng hộ tinh thần, chấp nhận thương đau, dù đẹp hay xấu vẫn cứ post lên, chờ thầy luận giải. Mại zô, mại zô.
Một là kính chào các tiền bối, hai là thượng chào các cao nhân, ba là trung chào các bác, bốn là thân chào các bạn.
Mời xem qua túp lều của mình, vào nhà nhớ bỏ dép nhé, mình vừa mới lau nhà. Nhà tranh nhà lá cũng phải lau cho đời nó máu.
Mình là một thành viên mới đạt trình độ tiểu tiểu...hạ thừa, mong các bác, các cô, các chú, cứ để lại dấu giày ở đây, rùi hãy bước sang nhà hàng xóm nhé!
Với slogan: "cọ xát là chính, luận đúng có thanks."
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: totite, Dương Hồng 1719, pipii, hss
Đầu trang

manhho
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Mời các cao nhân ngó lơ qua lá số hơi bị đẹp này?

Gửi bài gửi bởi manhho »

Marketing PR vậy mà bác Thong và các cao nhân vẫn chưa ngó lơ qua chút xíu nào hết, hixhix. Túp lều xơ xác bề ngoài thế, nhưng luôn có món ngon chờ các bác mà, trên hết là tinh thần hiếu khách, sẵn sàng thuê dàn pháo hoa về đốt phá cho khách quý nhập lều ^^
Đầu trang

duchuu77
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duchuu77 »

Khiếp. bạn này đúng là được khoa ăn nói. Nếu có đủ bộ sao về pháp luật thì chắc phải làm hội trưởng hội luật sư thành phố mất.
Thân cư Phúc kèm thiên Lương bao giờ cũng là người phúc hậu, hiền lành.
Khoái nhất là cái Mệnh. Cong nói thành thẳng được mới ghê :D Hành nghề Marketing PR có vẻ là hợp đấy
Nếu có nói sai thì bỏ quá cho nhé, vào chém gió tí cho xôm :D
Được cảm ơn bởi: manhho, totite
Đầu trang

manhho
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi manhho »

Cảm ơn bạn đã ghé lều khai trương, nhưng mình thắc mắc ở câu "cong nói thành thẳng" của bạn xí, dựa vào sao nào vậy bạn???, hì hì
May là mình ngay thẳng không thì cái cong thành thẳng đó nguy mất ^^
Đầu trang

Thiên Cấm Sơn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Thiên Cấm Sơn »

Sơn thấy chú mầy đâu có kiếm đường sáng sủa mà đi, toàn là chui vào lỗ không hè :D cái lỗ thiên không đào hoa mộc dục và cả phục binh nữa, haizzz tự nguyện cũng tốt nhưng đôi khi cưỡng ép người khác cảm giác sung sướng hơn nhiều nhỉ? =)) Điều đó không là bất mãn đối với các em vì Sơn thấy mệnh chú nó có Quyền tướng phá toái + song lộc ở tài thêm xương khúc nữa rõ ngoài cái việc quá môi mép của cự môn nỉ non chim vượn chú nó còn biết dùng tiền để làm mồi nhử mua chuộc lòng người đẹp nên dù có khắc khe đến đâu với các anh bạn rẻ tiền khác thì với chú nó các em vẫn nguyện một hoặc vài lần được tan nát đời hoa dưới tay chú nó thôi. :-bd Thế mới là cao thủ chứ :))
Được cảm ơn bởi: kimtudon, manhho
Đầu trang

manhho
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi manhho »

Hihi, tiếc thay có thể em có tài ăn nói, nhưng lại là người chính trực, nên làm tan nát đời hoa như bác nói thì em không bao giờ làm đâu, hì hì, em là người chung thủy mà, bác thử luận xem có sao nào nói lên sự chung thủy của em không, cho em học hỏi nhé! Thanks bác chiếu cố lướt qua nhà em.
Đầu trang

Thiên Cấm Sơn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Thiên Cấm Sơn »

Có thằng nào tự nhận mình là Bạc tình lang đâu, những người có khả năng được như chú nó không nhiều đâu nên tự hào về điều đó đúng hơn :))
Đầu trang

manhho
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi manhho »

Ối zời, nhiều khi hư hư thực thực, em nói thật thì bác lại không tin. Chán thế chứ. Bác nhìn lá số của em cũng thấy em chính trực mà, chết thật, vậy sau này chẳng lẽ em lại đi ngoại tình à? nhờ bác chiếu cố lần nữa chỉ dẫn cho em qua sao nào nói điều đó vậy bác.
Công nhận không phải ngoa chứ em thì cũng được nhiều em để ý, nhưng mà quan điểm 100% của em là không yêu thì thôi, never hại ng ta, vì mình cũng là chồng, sau ni gặp vợ mình quá khứ cũng bị như vậy thì sao?
Lần này bác phải tin em mà chỉ dẫn cho em tránh sai lầm.
Thanks bác
Đầu trang

duchuu77
Mới gia nhập
Mới gia nhập

manhho đã viết:Cảm ơn bạn đã ghé lều khai trương, nhưng mình thắc mắc ở câu "cong nói thành thẳng" của bạn xí, dựa vào sao nào vậy bạn???, hì hì
May là mình ngay thẳng không thì cái cong thành thẳng đó nguy mất ^^
Mình thấy Cự, Xương, Khúc là tài ăn nói
Khoa là có bằng cấp về ăn nói
Quyền là lời nói có trọng lượng
Thiên Đồng chiếu, La Võng hợp sang, vậy không phải là sự thay đổi trong lời nói là gì?
=> nói cong thành thẳng (thẳng thành cong) được đó. với lại điều đó đâu phải là xấu, nếu mình biết vận dụng đúng mực và trước khi vận dụng thì đã tự hỏi lương tâm mình là đúng hay sai. Người làm việc không thẹn với lòng là tốt.
Nếu đúng thì nhớ thank nha :D
Được cảm ơn bởi: kimtudon, manhho, totite, linhdinh7968
Đầu trang

duchuu77
Mới gia nhập
Mới gia nhập

manhho đã viết:Hihi, tiếc thay có thể em có tài ăn nói, nhưng lại là người chính trực, nên làm tan nát đời hoa như bác nói thì em không bao giờ làm đâu, hì hì, em là người chung thủy mà, bác thử luận xem có sao nào nói lên sự chung thủy của em không, cho em học hỏi nhé! Thanks bác chiếu cố lướt qua nhà em.
Mình vừa đọc 1 bài về Cô Quả thì thấy Bạn là người có khả năng làm việc độc lập, khắt khe, kỹ tính, Lại chiếu vào mệnh nên vì thế mà bạn cảm thấy chung thủy chăng?
Được cảm ơn bởi: manhho, totite
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”