Mong bác thachcamdang xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong bác thachcamdang xem giúp

Gửi bài gửi bởi flood »

Chào bác thachcamdang,
Rất mong được bác xem giúp lá số.
Mình hiện nay đã 33 tuổi rồi mà chưa có gì ổn định. Tình duyên thì đến giờ vẫn chưa có ai. Tiền bạc thì cũng không có khoản tiết kiệm nào cả, làm chỉ đủ tiêu.
Mong bác xem giúp mình tình trạng này có kéo dài nữa không với. Mình cảm ơn nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong bác thachcamdang xem giúp

Gửi bài gửi bởi flood »

Mong bác Thạch xem giúp mình với 8->
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

flood đã viết: 19:06, 23/03/19 Chào bác thachcamdang,
Rất mong được bác xem giúp lá số.
Mình hiện nay đã 33 tuổi rồi mà chưa có gì ổn định. Tình duyên thì đến giờ vẫn chưa có ai. Tiền bạc thì cũng không có khoản tiết kiệm nào cả, làm chỉ đủ tiêu.
Mong bác xem giúp mình tình trạng này có kéo dài nữa không với. Mình cảm ơn nhiều.
Hình ảnh
Em không phải bác thạch nhưng cho em cmt mấy nhát nhé :D : chị khéo ăn nói nhưng có lúc lại vì nó mà vạ miệng rồi về nhà lại thút thít, chị hay suy nghĩ, người chị tròn đầy, hơi béo bụng nhưng cao đấy :)), sức khỏe chị cũng k tốt lắm , bố chị khuôn mặt hầm hố nhưng bên trong lại rất hiền như vậy suy ra mẹ chị nắm quyền quyết định chính trong nhà :> , chị học hành có bằng cấp nhưng ngại học cao hoặc học xong bằng k có tác dụng ( làm trái nghề ), anh chị em nếu có thì k hợp, k ở gần nhau lâu dc, ng này chậm chạp và cẩu thả , công việc chị đang làm k dc công nhận hoặc là làm nhiều hưởng ít, như kiểu k có đồng nghiệp làm cùng hoặc như kiểu đang làm chung vs 1 ai đó tại nhà, kiểu chung vốn vs 1 chị bạn nào đó mở lớp dạy học, mà em thấy tiền bạc khá lắm ấy có điều hay bị hao hụt vì đôi khi hưởng thụ quá đà nên chị sẽ thường thấy đủ chi là vậy, đợi mấy năm nữa nhé sẽ thấy tốt , chị hợp vs đi xa và lấy chồng xa nhưng chậm trễ, có khi chưa yêu ai từ bé đến giờ cơ, haha, ls chị đẹp về hậu
Đầu trang

flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi flood »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:48, 29/03/19 Em không phải bác thạch nhưng cho em cmt mấy nhát nhé :D : chị khéo ăn nói nhưng có lúc lại vì nó mà vạ miệng rồi về nhà lại thút thít, chị hay suy nghĩ, người chị tròn đầy, hơi béo bụng nhưng cao đấy :)), sức khỏe chị cũng k tốt lắm , bố chị khuôn mặt hầm hố nhưng bên trong lại rất hiền như vậy suy ra mẹ chị nắm quyền quyết định chính trong nhà :> , chị học hành có bằng cấp nhưng ngại học cao hoặc học xong bằng k có tác dụng ( làm trái nghề ), anh chị em nếu có thì k hợp, k ở gần nhau lâu dc, ng này chậm chạp và cẩu thả , công việc chị đang làm k dc công nhận hoặc là làm nhiều hưởng ít, như kiểu k có đồng nghiệp làm cùng hoặc như kiểu đang làm chung vs 1 ai đó tại nhà, kiểu chung vốn vs 1 chị bạn nào đó mở lớp dạy học, mà em thấy tiền bạc khá lắm ấy có điều hay bị hao hụt vì đôi khi hưởng thụ quá đà nên chị sẽ thường thấy đủ chi là vậy, đợi mấy năm nữa nhé sẽ thấy tốt , chị hợp vs đi xa và lấy chồng xa nhưng chậm trễ, có khi chưa yêu ai từ bé đến giờ cơ, haha, ls chị đẹp về hậu
Chị cảm ơn em nha. >:D<
Chị xin nghiệm lý một số thông tin nhá:
Chị đúng là người hay suy nghĩ, sống nội tâm và khó chia sẻ cảm xúc với người khác. Chị không khéo ăn nói lắm cho nên cũng gặp nhiều hạn chế trong công việc và cuộc sống.
Chị khá cao, và béo bụng thì có thâm niên luôn :P . Sức khỏe chị 2 năm đổ lại đây không được tốt.
Bố chị hiền hơn mẹ chị, nhưng mẹ cũng không phải là người quyết định chính trong gia đình.
Chị ngại học lên thật, tốt nghiệp đại học rồi đi làm chứ chưa bao giờ nghĩ học lên tiếp.
Về phần anh em thì đúng lắm em, em trai chị làm gì cũng chậm và không tập trung.
Công việc của chị hiện tại đúng là làm nhiều hưởng ít và cũng không có người làm cùng.
Đúng là đôi khi chị tiêu hơi quá tay, cứ tiết kiệm được ít ít thì chị lại có việc để tiêu. Tuy nhiên tiền bạc của chị mấy năm trước còn đỡ, còn năm nay thì thiếu thốn thật, không có 1 khoản thu nào ngoài lương cơ bản. :(( Chị mới thử bắt đầu buôn bán, hy vọng là thuận lợi.
Chị chưa yêu ai luôn thật :">
Có phải do số chị hợp đi xa, lấy chồng xa, mà từ bé đến giờ chị lại toàn học tập làm việc ở gần nhà nên vì thế mà càng chậm muộn không em?
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

flood đã viết: 20:24, 30/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:48, 29/03/19 Em không phải bác thạch nhưng cho em cmt mấy nhát nhé :D : chị khéo ăn nói nhưng có lúc lại vì nó mà vạ miệng rồi về nhà lại thút thít, chị hay suy nghĩ, người chị tròn đầy, hơi béo bụng nhưng cao đấy :)), sức khỏe chị cũng k tốt lắm , bố chị khuôn mặt hầm hố nhưng bên trong lại rất hiền như vậy suy ra mẹ chị nắm quyền quyết định chính trong nhà :> , chị học hành có bằng cấp nhưng ngại học cao hoặc học xong bằng k có tác dụng ( làm trái nghề ), anh chị em nếu có thì k hợp, k ở gần nhau lâu dc, ng này chậm chạp và cẩu thả , công việc chị đang làm k dc công nhận hoặc là làm nhiều hưởng ít, như kiểu k có đồng nghiệp làm cùng hoặc như kiểu đang làm chung vs 1 ai đó tại nhà, kiểu chung vốn vs 1 chị bạn nào đó mở lớp dạy học, mà em thấy tiền bạc khá lắm ấy có điều hay bị hao hụt vì đôi khi hưởng thụ quá đà nên chị sẽ thường thấy đủ chi là vậy, đợi mấy năm nữa nhé sẽ thấy tốt , chị hợp vs đi xa và lấy chồng xa nhưng chậm trễ, có khi chưa yêu ai từ bé đến giờ cơ, haha, ls chị đẹp về hậu
Chị cảm ơn em nha. >:D<
Chị xin nghiệm lý một số thông tin nhá:
Chị đúng là người hay suy nghĩ, sống nội tâm và khó chia sẻ cảm xúc với người khác. Chị không khéo ăn nói lắm cho nên cũng gặp nhiều hạn chế trong công việc và cuộc sống.
Chị khá cao, và béo bụng thì có thâm niên luôn :P . Sức khỏe chị 2 năm đổ lại đây không được tốt.
Bố chị hiền hơn mẹ chị, nhưng mẹ cũng không phải là người quyết định chính trong gia đình.
Chị ngại học lên thật, tốt nghiệp đại học rồi đi làm chứ chưa bao giờ nghĩ học lên tiếp.
Về phần anh em thì đúng lắm em, em trai chị làm gì cũng chậm và không tập trung.
Công việc của chị hiện tại đúng là làm nhiều hưởng ít và cũng không có người làm cùng.
Đúng là đôi khi chị tiêu hơi quá tay, cứ tiết kiệm được ít ít thì chị lại có việc để tiêu. Tuy nhiên tiền bạc của chị mấy năm trước còn đỡ, còn năm nay thì thiếu thốn thật, không có 1 khoản thu nào ngoài lương cơ bản. :(( Chị mới thử bắt đầu buôn bán, hy vọng là thuận lợi.
Chị chưa yêu ai luôn thật :">
Có phải do số chị hợp đi xa, lấy chồng xa, mà từ bé đến giờ chị lại toàn học tập làm việc ở gần nhà nên vì thế mà càng chậm muộn không em?
Dạ, chị lấy ở xa đó, cũg có thể khác quê thì sao, lấy chậm và hơi khó lấy chứ ưng dc ai thì yêu lần đầu và sẽ lấy luôn :> , buôn bán được chị ạ, càng về sau càng tốt, giữ được tiền và khá giả ấy ạ, năm nay kỷ hợi ấy ạ, vâng năm nay thì k đẹp lắm nhưng giai đoạn đầu năm vẫn được, làm nhỏ nhỏ chị nhé, từ từ rồi mình làm to ra, mà chị đang làm chính xác là việc gì ạ, em chưa đoán dc ra, mà kinh doanh hình như chị đang định mở shop thời trang ạ ?
Đầu trang

flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi flood »

Uh em. Chị cũng đang làm nhỏ nhỏ thôi. Chị bán đồ ăn vặt thôi, vừa muốn làm thêm đồ handmade để bán nữa nhưng chưa triển khai được.
Còn công việc chính của chị là làm ở phòng thí nghiệm về môi trường em ah, cả ngày 1 mình 1 phòng (:|
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

flood đã viết: 20:24, 31/03/19 Uh em. Chị cũng đang làm nhỏ nhỏ thôi. Chị bán đồ ăn vặt thôi, vừa muốn làm thêm đồ handmade để bán nữa nhưng chưa triển khai được.
Còn công việc chính của chị là làm ở phòng thí nghiệm về môi trường em ah, cả ngày 1 mình 1 phòng (:|
Vâng chị :D , chị khéo tay lắm nên em đoán bừa định mở shop đó :> , cứ làm thôi chị ạ, chị hợp vs kinh doanh hơn nhà nước 1 chút, công việc hiện tại tuy cơ bản nhưng rất chán và suy nghĩ nhiều, ls chị khá , nhưng phải kiên nhẫn nhé, tiền bạc k là vấn đề đâu, chồng có thể sẽ lấy khác quê đấy, chúc chị sớm tìm dc người bên cạnh nhé :D
Đầu trang

flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi flood »

cự nhật không kiếp đã viết: 10:55, 01/04/19 Vâng chị :D , chị khéo tay lắm nên em đoán bừa định mở shop đó :> , cứ làm thôi chị ạ, chị hợp vs kinh doanh hơn nhà nước 1 chút, công việc hiện tại tuy cơ bản nhưng rất chán và suy nghĩ nhiều, ls chị khá , nhưng phải kiên nhẫn nhé, tiền bạc k là vấn đề đâu, chồng có thể sẽ lấy khác quê đấy, chúc chị sớm tìm dc người bên cạnh nhé :D
Oki em. Chị sẽ cố gắng không nản chí :-bd . Cảm ơn em nha.
Cho chị hỏi 1 câu nữa nha, là năm nay hoặc năm sau chị có tí dấu hiệu kết hôn nào không em? :">
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

flood đã viết: 20:44, 01/04/19
cự nhật không kiếp đã viết: 10:55, 01/04/19
Oki em. Chị sẽ cố gắng không nản chí :-bd . Cảm ơn em nha.
Cho chị hỏi 1 câu nữa nha, là năm nay hoặc năm sau chị có tí dấu hiệu kết hôn nào không em? :">
Năm nay chị thử xem sao nhé , nhưng ngồi 1 chỗ vs mấy cái ống phụt khói thì cũng hơi thiếu thời gian cua trai chị nhỉ :D , trốn về sớm đi chị :D , vs lại chị hơi nhát trai đấy, từ bé rồi cơ :"> , tự tin khi đứng trước mặt đàn ông chị nha :x , mà k khéo em cũng thế B-) , chị cua anh nào đi rồi truyền em ít kinh nghiệm nhé :">
Đầu trang

flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi flood »

cự nhật không kiếp đã viết: 11:36, 02/04/19 Năm nay chị thử xem sao nhé , nhưng ngồi 1 chỗ vs mấy cái ống phụt khói thì cũng hơi thiếu thời gian cua trai chị nhỉ :D , trốn về sớm đi chị :D , vs lại chị hơi nhát trai đấy, từ bé rồi cơ :"> , tự tin khi đứng trước mặt đàn ông chị nha :x , mà k khéo em cũng thế B-) , chị cua anh nào đi rồi truyền em ít kinh nghiệm nhé :">
:D Ờ, để chị giảm bớt thời gian với mấy cái ống phụt khói ấy. Đó, cái bệnh nhát trai nó ăn sâu quá roài nên chị mới giữ vững được vị trí chủ tịch hội ế các cấp luôn (c1, 2, 3, đh) :((
Khi nào mà chị thoát ế thì sẽ lên báo lại nhá. Hy vọng sớm ^^
Chị em mình cùng cố gắng thay đổi nha. :-bd
Cảm ơn em và chúc em luôn có nhiều niềm vui trong cuộc sống :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”