Mong các bác hữu duyên giúp cháu về lá số này ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Grandisss
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong các bác hữu duyên giúp cháu về lá số này ạ

Gửi bài gửi bởi Grandisss »

Các bác hữu duyên giúp cháu về đường công danh sự nghiệp và vận mệnh với ạ . Cháu xin chân thành cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong các bác hữu duyên giúp cháu về lá số này ạ

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Grandisss đã viết: 02:56, 05/12/20 Các bác hữu duyên giúp cháu về đường công danh sự nghiệp và vận mệnh với ạ . Cháu xin chân thành cảm ơn
Hình ảnh
Nhìn chung là tốt.
Đại hạn thứ 3 khó khăn đôi chút
Qua khỏi đoạn đó dễ thành công.
Được cảm ơn bởi: Grandisss
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Lá số này đẹp được bộ sát phá tham miếu vượng quan lộc có hóa quyền song lộc chiếu đi theo cảnh sát quân đội hoặc kiểm sát tòa án là được cha hơi nóng tính phúc tuần triệt thì ko nhờ vả gì được họ hàng mà mệnh nữ phá quân nhỏ nghịch lắm trèo cây như con trai lộc tồn tại mệnh nhưng ko ăn được vòng thái tuế nên khi có lộc nên chia đi thì giữ được ít ko ăn cả được
Đầu trang

Grandisss
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 07:00, 05/12/20
Grandisss đã viết: 02:56, 05/12/20 Các bác hữu duyên giúp cháu về đường công danh sự nghiệp và vận mệnh với ạ . Cháu xin chân thành cảm ơn
Hình ảnh
Nhìn chung là tốt.
Đại hạn thứ 3 khó khăn đôi chút
Qua khỏi đoạn đó dễ thành công.
đường chỉ tay trí đạo của cháu dài nhưng bị đứt, có phải ý bác là vậy không ạ . Dạ có thể ns sơ về đại hạn thứ 3 của cháu không ạ . Cháu cảm ơn nhièu ạ
Đầu trang

Grandisss
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 20:46, 05/12/20 Lá số này đẹp được bộ sát phá tham miếu vượng quan lộc có hóa quyền song lộc chiếu đi theo cảnh sát quân đội hoặc kiểm sát tòa án là được cha hơi nóng tính phúc tuần triệt thì ko nhờ vả gì được họ hàng mà mệnh nữ phá quân nhỏ nghịch lắm trèo cây như con trai lộc tồn tại mệnh nhưng ko ăn được vòng thái tuế nên khi có lộc nên chia đi thì giữ được ít ko ăn cả được

em học ngành ngoại ngữ, c chỉ giúp em xem sao nào là bộ sao ý chỉ giỏi ngoại ngữ ạ ? Vì ngành nghề được nói ở trên không phải ngành học của em nên không biết nó có liên quan gì tới ngành học hiện giờ của em k ạ?
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Việc học ngoại ngữ ko liên quan đến việc học giỏi hay dốt và lá số hướng công việc phù hợp với tính cách thì phát huy được lá số này phá quân là sao mạnh bạo đi theo binh nghiệp là tốt còn học ngoại ngũ vẫn có thể làm được nhiều bộ ngành vẫn cần có ngoại ngữ
Đầu trang

Grandisss
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Yennamthien đã viết: 22:50, 05/12/20 Việc học ngoại ngữ ko liên quan đến việc học giỏi hay dốt và lá số hướng công việc phù hợp với tính cách thì phát huy được lá số này phá quân là sao mạnh bạo đi theo binh nghiệp là tốt còn học ngoại ngũ vẫn có thể làm được nhiều bộ ngành vẫn cần có ngoại ngữ
Dạ em cảm ơn nhiều ạ và chúc c sức khoẻ !
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

Lá số này từ 45t trở đi là đẹp rồi, trước đó thì phải cố gắng nhiều
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”